สวัสดีคับใครเคยไป Solartrackบ้างคับ

ผู้ดูแล: gunoupat

กฏการใช้บอร์ด
ปรัชญา กันอุปัทว์
ที่ตั้งชมรม 59/501 หมู่บ้านบุรีรมย์ ม.5 ต.ลาดสวาย อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12150

ผู้ดูแลบอร์ดคือ aexs5591 และ kavin
ตอบกลับ
Pakpoom Chobsujaritsakul
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

สวัสดีคับใครเคยไป Solartrackบ้างคับ

โพสต์ โดย Pakpoom Chobsujaritsakul »

ผมมือใหม่อยู่คลอง 2 ฝั่งคลองหลวง อยากทราบใครเคยไป solartrack บ้างคับผมเห็นมันใหญ่ๆดี ไปยังไงอะคับ หรือมีใครปั่นแถวคลองสองบ้างคับ ผมอยุ่หมู่บ้าน ศุภภาลัย เบลล่าคับ ฝากด้วยคับ
KASOK EIMSUMANG
สมาชิก
สมาชิก
Bike: specialized allez e5
ติดต่อ:

Re: สวัสดีคับใครเคยไป Solartrackบ้างคับ

โพสต์ โดย KASOK EIMSUMANG »

ลองไปดูครับ มีที่จอดรถยนต์ เปิด 17.00-20.30 น.ครับ สนามระยะทางประมาณ 2 ก.ม. ไฟสว่าง เหมาะแก่การปั่นคมโซนหัวใจไปเรื่อยๆ มีน้ำขายครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คลองรังสิตทีม”