Product of the week@Probike N-Fold Technology พับเร็วอย่างแรง

รูปภาพ
ตัวแทนจำหน่ายจักรยานชั้นนำหลากหลายสินค้า อาทิ Trek , Shimano , Dahon , Klien ...

ผู้ดูแล: Marketing Probike

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Marketing Probike
ขาประจำ
ขาประจำ
team: PROBIKE
Bike: TREK
ตำแหน่ง: บ.โปรไบค์ จำกัด 237/2 ถ.สารสิน แขวงลุมพินี เขตปทุมวัน กทม.10330
ติดต่อ:

Product of the week@Probike N-Fold Technology พับเร็วอย่างแรง

โพสต์ โดย Marketing Probike »

โชว์รูมโปรไบค์ ถ.สารสิน (หลังสวนลุมพินี)
เวลาทำการของโชว์รูม
วันจันทร์ ถึง วันศุกร์ 10.00 - 19.00
วันเสาร์ 8.30 - 19.00 วันอาทิตย์ 8.30 - 17.00
โทร 02-253-3384, 02-254-1077 ต่อ 107 ,108
http://www.probike.co.th
MTB_Novice
สมาชิก
สมาชิก
team: N/A
Bike: Ellworth , Araya CX86, Merida

Re: Product of the week@Probike N-Fold Technology พับเร็วอย่างแรง

โพสต์ โดย MTB_Novice »

เพิ่งถอย MU P24 มา รับแลกเปลี่ยนมั๊ยครับ
สนใจ ซื้อรถยนต์ Chevrolet, Mitsubishi MG โดยเฉพาะ MG6 ผมมีขายครับ
norapong
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0898640468
team: -
Bike: jamis

Re: Product of the week@Probike N-Fold Technology พับเร็วอย่างแรง

โพสต์ โดย norapong »

Marketing Probike เขียน:รูปภาพ
ขอราคาด้วยครับ
zembae
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ***
team: 347
Bike: Zero.7, Cervelo S5

โพสต์ โดย zembae »

n fold คืออะไรครับ ชื่อรุ่น ยี่ห้อจักรยานคืออะไรครับ open ?
เข้าไปใน web ไม่เห็นมีบอก
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TWS/Korat Bike
Bike: TREK
ตำแหน่ง: NAKHONRATCHASIMA

โพสต์ โดย Ton TWS »

น่าสนใจครับ :D
kp
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086 465 6562
team: Independent
Bike: AM-BF-BT-Big Dummy-Dahon-KHS
ตำแหน่ง: สยามประเทศ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kp »

zembae เขียน:n fold คืออะไรครับ ชื่อรุ่น ยี่ห้อจักรยานคืออะไรครับ open ?
tern ครับ
เป็นของลูก ดร.ฮอน ที่แตก ออกมาอีกบริษัทนึง มาขายแข่งกับผู้เป็นพ่อ ส่วนปัญหาภายใน มิทราบแน่นอน

ความคิดส่วนตัว :อาจทำให้ Dahon เป็นอมตะได้ :D 30 ปีแล้วนะครับ ยี่ห้อนี้
"การเห็นเป็นเหตุแห่งการคิด การคิดเป็นเหตุแห่งการเห็น ถ้าคิดดีก็เป็นทางเย็น ถ้าคิดไม่เป็นก็เย็นสบาย..." หลวงพ่อเกษม เขมโก
อัตตา หิ อัตตโน นาโถ/No pain No gain/Independent/กฏแห่งกรรมยุติธรรมเสมอ/Live and Learn
zembae
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ***
team: 347
Bike: Zero.7, Cervelo S5

โพสต์ โดย zembae »

kp เขียน:
zembae เขียน:n fold คืออะไรครับ ชื่อรุ่น ยี่ห้อจักรยานคืออะไรครับ open ?
tern ครับ
เป็นของลูก ดร.ฮอน ที่แตก ออกมาอีกบริษัทนึง มาขายแข่งกับผู้เป็นพ่อ ส่วนปัญหาภายใน มิทราบแน่นอน

ความคิดส่วนตัว :อาจทำให้ Dahon เป็นอมตะได้ :D 30 ปีแล้วนะครับ ยี่ห้อนี้
ขอบคุณมากครับ

ปล. marketing probike ช่วยมาลิ้งก์ แบรนด์นี้ให้หน่อยครับ
นี่ขนาดคนเข้าเว็ปสนใจ อยากขอซื้อนะเนี่ย
ต้องให้สมาชิกมาตอบก้นเอง :oops: :oops:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Probike”