^__^ >>> เปิดให้จองแล้วค่ะ สำหรับปลอกขา Bianchi สวยๆ ค่ะ <<< ^__^

จำหน่าย เสื้อผ้า เครื่องแต่งกาย และ อุปกรณ์เสริม สำหรับจักรยาน เสื้อหมอบ และ เสือภูเขา

ผู้ดูแล: FYI, ttp

กฏการใช้บอร์ด
จำหน่าย เสื้อผ้า เครื่องแต่งกาย และ อุปกรณ์เสริม สำหรับจักรยาน เสื้อหมอบ และ เสือภูเขา
รูปประจำตัวสมาชิก
FYI
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ^__^ >>> เปิดให้จองแล้วค่ะ สำหรับปลอกขา Bianchi สวยๆ ค่ะ <<< ^__^

โพสต์ โดย FYI »

audioslave เขียน:
FYI เขียน:
audioslave เขียน:ไม่มีเบอร์ S เหรอครับ :mrgreen:
S สาวๆ รับไปหมดแล้วค่ะ ^^
ว้า....เสียดาย มีอีกบอกด้วยนะ :mrgreen:
ได้เลย :mrgreen: ผอมลงเยอะใช่มั้ยเนี่ยย ^^
aiai
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Anthem Coffee
Bike: Trek , Bianchi

Re: ^__^ >>> เปิดให้จองแล้วค่ะ สำหรับปลอกขา Bianchi สวยๆ ค่ะ <<< ^__^

โพสต์ โดย aiai »

XL อันนึงเน้อ ส่งมาพร้อมแว่นเลย นะครับ
แจ้งยอดในPm ด้วยนะครับ
เสืออ๊อด K-Bank
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-6496773
team: ราชพฤษ์ นครศรีธรรมราช , K-Bank thailand, และสำคัญ คือ ไปได้ทุกทีม...ที่มีเพื่อน
Bike: ขี่มาหลายยี่ห้อ...หาจุดจบไม่ได้สักที....

โพสต์ โดย เสืออ๊อด K-Bank »

ขอสั่ง ปลอกขา Bianchi ไซด์ M 1 คู่ ครับ
และ
กางเกงในสำหรับใส่ปั่นจักรยานเป้า Coolmax ( สีดำ ไซด์ L 1 ตัวครับ )
ไม่ทราบว่ายังมีของอยู่อีกมั๊ยครับ ถ้ามี แจ้งทาง PM ด้วยครับ จะได้โอนเงินเข้าบัญชีครับ
ขอบคุณ
***บัญชีโอนเงิน อโนทัย ภารตะวงศ์ ***
ธนาคารกสิกรไทย สาขานครศรีธรรมราช 173-2-31296-6

....ก่อนที่จะติแต่ผู้อื่น....ตัวเองเคยทำอะไรให้คนอื่นได้ติบ้างแล้วหรือยัง..
...รถแพง....แต่แรงไม่มี....ไม่รู้จะขี่ไปทำไม...เสียดายของ.....
watchara
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0990197204
Bike: CANNONDALE F2000 SL

โพสต์ โดย watchara »

:ugeek:
FYI
ขาประจำ
ขาประจำ

watchara เขียน::ugeek:
^^
wirat7407
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย wirat7407 »

,มีsize s แจ้งให้ทราบด้วย :mrgreen:
E22HTS น่านนะสิ
เสือขบ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไร้สังกัด
Bike: BRIDESTONE Raleigh Humber NewHudson Trek Maruishi NeoBike

โพสต์ โดย เสือขบ »

size M ยังมีไหมครับ แจ้งทราบด้วย :D
FYI
ขาประจำ
ขาประจำ

เสือขบ เขียน:size M ยังมีไหมครับ แจ้งทราบด้วย :D
มีของพร้อมส่งค่ะ
หมาน้อยน่ารัก
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Novice Thailand
Bike: Surly - ม่วงมหากาฬ
ตำแหน่ง: 199/176 The Connect 9 เกษตร-นวมินทร์

โพสต์ โดย หมาน้อยน่ารัก »

FYI เขียน:
AEH & YING-2.JPG
^__^ >>> เปิดให้จองแล้วค่ะ สำหรับปลอกขา Bianchi สวยๆ ค่ะ <<< ^__^

Size M (1)
Size L (หมดแล้วค่ะ)
Size XL (9)

ราคา 420 บาท รวมส่ง ลงทะเบียนค่ะ
สินค้าพร้อมส่งค่ะ (จำนวนจำกัดค่ะ รีบจองกันเลยนะคะ)

BC Leg warmer chart.JPG
Size M ยังมีมั้ยครับ ถ้ามี ขอเลขที่บัญชีด้วยครับ กสิกรมีมั้ย
คนแต่ละคนออกเดินทางด้วยเหตุผลที่แตกต่างกัน
>> Novice ลุงโท&ลุงทิมและพี่...น้าอา จัดไว้สำหรับฝึกมือใหม่ครับ
ฝากด้วยจ้า www.crazytouring.com : อุปกรณ์สำหรับคน CRAZY การเดินทางท่องเที่ยวด้วยจักรยาน
FYI
ขาประจำ
ขาประจำ

หมาน้อยน่ารัก เขียน:
FYI เขียน:
AEH & YING-2.JPG

Size M (1)
Size L (หมดแล้วค่ะ)
Size XL (9)

ราคา 420 บาท รวมส่ง ลงทะเบียนค่ะ
สินค้าพร้อมส่งค่ะ (จำนวนจำกัดค่ะ รีบจองกันเลยนะคะ)

BC Leg warmer chart.JPG
Size M ยังมีมั้ยครับ ถ้ามี ขอเลขที่บัญชีด้วยครับ กสิกรมีมั้ย
หมดค่ะ เหลือแต่ XL ค่ะ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “AEH & YING”