บริษัท "สิงห์โตเห่า พระเอกขี่เต่า ตกเขาตาย" ภูมิใจเสนอ *-*

Moderator: มิตร

Re: บริษัท "สิงห์โตเห่า พระเอกขี่เต่า ตกเขาตาย" ภูมิใจเสนอ *-*

โพสต์ โดย เสือโค้ง » 28 พ.ค. 2012, 12:59

ขอเป็นทริปแบบท่องเที่ยวได้ไหม จะได้ไปด้วยคน

Re: บริษัท "สิงห์โตเห่า พระเอกขี่เต่า ตกเขาตาย" ภูมิใจเสนอ *-*

โพสต์ โดย มิตร » 28 พ.ค. 2012, 13:44

เสือโค้ง เขียน:ขอเป็นทริปแบบท่องเที่ยวได้ไหม จะได้ไปด้วยคน

นักปั่นบ้านเราปั่นท่องเที่ยวกันทุกครั้งนั่นแหละ ปั่นไปกันเรื่อยๆ :D

โพสต์ โดย จ่าเยิ้ม » 28 พ.ค. 2012, 13:54

มิตร เขียน:
เสือโค้ง เขียน:ขอเป็นทริปแบบท่องเที่ยวได้ไหม จะได้ไปด้วยคน

นักปั่นบ้านเราปั่นท่องเที่ยวกันทุกครั้งนั่นแหละ ปั่นไปกันเรื่อยๆ :D

ใช่ครับ 40 ไปเรื่อยๆ :lol:
Cyclemania Phitsanulok

โพสต์ โดย wakin » 28 พ.ค. 2012, 19:16

รอวัน อ.ลือว่างจะเปิดทริปบ้านรักไทย สิงห์โตเห่า พระเอกขี่เต่า ภาคพิศดาร โปรดติดตามวันเวลาที่แน่นอนอีกครั้ง :lol: :lol: :lol:
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

โพสต์ โดย jnop » 28 พ.ค. 2012, 20:15

สมบูรณ์ เตียวเจริญพร เขียน:รูปภาพ
ไปด้วย ถ้า40up ขอเอาคันนี้ไปนะจ๊ะ........

ขอซ้อนท้ายไปด้วยคนนะครับ... เพ่จิ๋ว :lol: :lol: :lol:
" Happiness is a journey, not a destination.
ความสุขนั้นอยู่ระหว่างทาง หาใช่ที่จุดหมายปลายทาง
ทำในสิ่งที่ตัวเองชอบ แล้วชีวิตจะมีความสุข "

โพสต์ โดย ชาละวันสองแคว » 29 พ.ค. 2012, 00:21

:?
สมบูรณ์ เตียวเจริญพร เขียน:รูปภาพ
ไปด้วย ถ้า40up ขอเอาคันนี้ไปนะจ๊ะ........

:? เอามือขวาแตะไปที่ใต้ราวนม(ตัวเอง)ซ้ายสังเกตุดูว่าหัวใจยังเต้นอยู่รึเปล่า? :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย เสือโค้ง » 29 พ.ค. 2012, 09:48

จ่าเยิ้ม เขียน:
มิตร เขียน:

ใช่ครับ 40 ไปเรื่อยๆ :lol:

โห 40 จ่ายังไปได้เรื่อยๆ ส่วนผม 40 ไปแบบร่อแร่แล้วครับ

โพสต์ โดย Kenc » 29 พ.ค. 2012, 09:50

ไปด้วยนะคร้าบบบบ ถิ่นเก่าไม่ไปได้ไง แต่ว่า อย่าทิ้งผมนะครับ ไม่อยากปั่นคนเดียว มันเหงา :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
@สรุปทริป Camping Bike ปั่นไป เที่ยวไป กินไป ค่ำไหน นอนนั่น
@ติดต่อ http://www.facebook.com/kitti.champasak
@เขาว่าปั่น เหมือนหยอดกระปุก ปั่นเท่าไร.... ก็ได้เท่านั้น!!!

โพสต์ โดย มิตร » 29 พ.ค. 2012, 16:05

Kenc เขียน:ไปด้วยนะคร้าบบบบ ถิ่นเก่าไม่ไปได้ไง แต่ว่า อย่าทิ้งผมนะครับ ไม่อยากปั่นคนเดียว มันเหงา :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

ไปหลายๆ คน เผือกดีครับ :D

โพสต์ โดย BL-PL » 29 พ.ค. 2012, 18:17

wakin เขียน:รอวัน อ.ลือว่างจะเปิดทริปบ้านรักไทย สิงห์โตเห่า พระเอกขี่เต่า ภาคพิศดาร โปรดติดตามวันเวลาที่แน่นอนอีกครั้ง :lol: :lol: :lol:

วันจันทร์ที่ 4 มิ.ย. นี้เป็นไงครับ :mrgreen: :mrgreen:
BLPC

โพสต์ โดย wakin » 29 พ.ค. 2012, 19:01

BL-PL เขียน:
wakin เขียน:รอวัน อ.ลือว่างจะเปิดทริปบ้านรักไทย สิงห์โตเห่า พระเอกขี่เต่า ภาคพิศดาร โปรดติดตามวันเวลาที่แน่นอนอีกครั้ง :lol: :lol: :lol:

วันจันทร์ที่ 4 มิ.ย. นี้เป็นไงครับ :mrgreen: :mrgreen:

เห็นด้วยอย่างแรงครับสมาชิกช่วยกระจายข่าวด่วน
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

โพสต์ โดย มิตร » 29 พ.ค. 2012, 20:46

wakin เขียน:
BL-PL เขียน:

เห็นด้วยอย่างแรงครับสมาชิกช่วยกระจายข่าวด่วน

แหม........ว่าจะช่วยกระจายข่าวซะหน่อย เผอิญไม่ได้เป็นสมาชิก :D

หยุด 3 วัน เสาร์ - อาทิตย์ - จันทร์ (2-3-4) ไปมันทั้ง 3 วัน เลยเป็นไง จะได้เผือกมากๆ หน่อย :lol: :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย BL-PL » 30 พ.ค. 2012, 05:07

มิตร เขียน:
wakin เขียน:
BL-PL เขียน:วันจันทร์ที่ 4 มิ.ย. นี้เป็นไงครับ :mrgreen: :mrgreen:

แหม........ว่าจะช่วยกระจายข่าวซะหน่อย เผอิญไม่ได้เป็นสมาชิก :D

หยุด 3 วัน เสาร์ - อาทิตย์ - จันทร์ (2-3-4) ไปมันทั้ง 3 วัน เลยเป็นไง จะได้เผือกมากๆ หน่อย :lol: :lol: :lol: :lol:

กลัวเผือกหมด :cry: :cry:
BLPC

โพสต์ โดย เสือโค้ง » 30 พ.ค. 2012, 08:44

เอารถมอเตอร์ไซด์ หรือรถยนต์ไปครับ จะได้เติมน้ำมันไว้รอ