บริษัท "สิงห์โตเห่า พระเอกขี่เต่า ตกเขาตาย" ภูมิใจเสนอ *-*

Moderator: มิตร, มิตร

Re: บริษัท "สิงห์โตเห่า พระเอกขี่เต่า ตกเขาตาย" ภูมิใจเสนอ *-*

โพสต์ โดย chaleaw » 01 ก.ค. 2009, 16:05

12-07-2009

:evil: :evil: :evil: เจอ กัง... :twisted: :twisted: :twisted:
แก้ไขล่าสุดโดย chaleaw เมื่อ 02 ก.ค. 2009, 11:05, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

Re: บริษัท "สิงห์โตเห่า พระเอกขี่เต่า ตกเขาตาย" ภูมิใจเสนอ *-*

โพสต์ โดย wakin » 27 พ.ค. 2012, 13:01

วันนี้ปั่นขึ้นไปบ้านรักไทยมาทำให้หวนนึกถึงวันวานที่ 13 องค์รักษ์พิทักษ์ลำไยที่บุกเบิกขึ้นบ้านรักไทยชุดแรกหรือเปล่าก็ไม่รู้ ข้างบนอากาศดีมากต้นไม้เขียวขจีสดชื่น :D :D :D
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

โพสต์ โดย มิตร » 27 พ.ค. 2012, 13:33

wakin เขียน:วันนี้ปั่นขึ้นไปบ้านรักไทยมาทำให้หวนนึกถึงวันวานที่ 13 องค์รักษ์พิทักษ์ลำไยที่บุกเบิกขึ้นบ้านรักไทยชุดแรกหรือเปล่าก็ไม่รู้ ข้างบนอากาศดีมากต้นไม้เขียวขจีสดชื่น :D :D :D

ใช่ข้างบนอากาศดี แต่คนที่ปั่นจักรยานขึ้นนะจะตายเอาเหนื่อยโคต.......... :D

โพสต์ โดย p_berm » 27 พ.ค. 2012, 16:32

จากวันนั้น 28 มิ.ย. 2009.......

ถึงวันนี้ 27 พ.ค. 2012......

เป็นเวลา 2 ปี 10 เดือน 29 วัน.....

:o :o :o โอ้...คิดแล้วหายใจ...เอ๊ยไม่ใช่...ใจหาย...ทำไมเวลามันถึงผ่านไปรวดเร็วนัก... :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย wakin » 27 พ.ค. 2012, 16:41

p_berm เขียน:จากวันนั้น 28 มิ.ย. 2009.......

ถึงวันนี้ 27 พ.ค. 2012......

เป็นเวลา 2 ปี 10 เดือน 29 วัน.....

:o :o :o โอ้...คิดแล้วหายใจ...เอ๊ยไม่ใช่...ใจหาย...ทำไมเวลามันถึงผ่านไปรวดเร็วนัก... :lol: :lol: :lol:
นั่นแน่เริ่มแก่แล้วครับ อ.เบิ้ม :lol: :lol: :lol:
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

โพสต์ โดย มิตร » 27 พ.ค. 2012, 17:56

Valkyrie เขียน:ไปอีกเฮอะ.. เดี๋ยวไปด้วยคนครับ :mrgreen:

ไปเมื่อไรกระซิบผมด้วยนะครับ เผือกมากๆ เส้นนี้เจอรถแค่ 2 คัน เอง ทางน่าปั่นมากๆ ขอบอก

โพสต์ โดย BL-PL » 27 พ.ค. 2012, 20:06

มิตร เขียน:
Valkyrie เขียน:ไปอีกเฮอะ.. เดี๋ยวไปด้วยคนครับ :mrgreen:

ไปเมื่อไรกระซิบผมด้วยนะครับ เผือกมากๆ เส้นนี้เจอรถแค่ 2 คัน เอง ทางน่าปั่นมากๆ ขอบอก

บริษัทดังในอดีตกลับมาอีกแล้วเหรอ อยากไปเผือกๆ ด้วยอ่ะ แต่ต้องอีก สี่ สัปดาห์นะ ช่วยนัดคนที่อยู่ในรูปข้างบนให้ด้วย :D :D
BLPC

โพสต์ โดย wakin » 28 พ.ค. 2012, 05:48

BL-PL เขียน:
มิตร เขียน:

บริษัทดังในอดีตกลับมาอีกแล้วเหรอ อยากไปเผือกๆ ด้วยอ่ะ แต่ต้องอีก สี่ สัปดาห์นะ ช่วยนัดคนที่อยู่ในรูปข้างบนให้ด้วย :D :D

ว่างเมื่อไรบอกมาเสือใหญ่จัดให้ อีก 1 เดือนพอดีลำไยออกสู่ตลาด :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย ball เท้าไฟ » 28 พ.ค. 2012, 10:46

ผมไปด้วยนะคร๊าบบบบ
http://www.facebook.com/group.php?gid=140187639353305
ball-55@hotmail.com
แอร์พอร์ท กรุ๊ป สุขภาพดี สังคมดี

โพสต์ โดย มิตร » 28 พ.ค. 2012, 11:34

ball เท้าไฟ เขียน:ผมไปด้วยนะคร๊าบบบบ

เส้นทางนี้บอลบอกว่าชิวชิวลงอย่างเดียว อิ อิ ลงจูง