พูดคุยกันเดือน เมษายน - สิ้นปี 56 (นานไปมั้ย)

Moderator: มิตร

พูดคุยกันเดือน เมษายน - สิ้นปี 56 (นานไปมั้ย)

โพสต์ โดย มิตร » 05 เม.ย. 2013, 10:59

สวัสดีครับ

เงียบกันจัง

พรุ่งนี้เดินทางไปแข่งที่ อบจ.สิงห์บุรี (วันอาทิตย์ที่ 7 เมษายน 2556 ณ อุทยานแม่ลามหาราชานุสรณ์ ต.ทับยา อ.อินทร์บุรี จ.สิงห์บุรี) ออกเดินทางกันกี่โมง มีใครไปหรือเปล่าครับ

Re: พูดคุยกันเดือน เมษายน - สิ้นปี 56 (นานไปมั้ย)

โพสต์ โดย สมชาย » 05 เม.ย. 2013, 11:32

ดีเหมือนกัน..จะได้ใช้กระทู้เดียว หาง่ายดีครับ

อาทิตย์นี้ขอบาย ติดภารกิจเรื่องลูกชายครับ...เสียดาย กะลังเฟริม :lol: :lol:
...
ขี่จักรยานไปทุกที่พร้อมกับปิ่นโตหนึ่งเถา

Re: พูดคุยกันเดือน เมษายน - สิ้นปี 56 (นานไปมั้ย)

โพสต์ โดย krutip » 05 เม.ย. 2013, 12:33

อย่าลืมเอาถ้วยมาด้วยเดิ้อ
จักรยานยามเย็น Airport group phitsanulok
viewforum.php?f=32

โพสต์ โดย มิตร » 05 เม.ย. 2013, 13:53

- สสช. น่าจะไปด้วยกันนะ
- ถ้วยอะไร อ.ติ๊บ ถ้วยมาม่าคัพหรือ

โพสต์ โดย เสือโค้ง » 05 เม.ย. 2013, 13:56

สมชาย เขียน:ดีเหมือนกัน..จะได้ใช้กระทู้เดียว หาง่ายดีครับ

อาทิตย์นี้ขอบาย ติดภารกิจเรื่องลูกชายครับ...เสียดาย กะลังเฟริม :lol: :lol:

เผอลแพร็บเดี่ยวมีลูกซะแล้ว

โพสต์ โดย สมชาย » 05 เม.ย. 2013, 15:02

เสือโค้ง เขียน:
สมชาย เขียน:ดีเหมือนกัน..จะได้ใช้กระทู้เดียว หาง่ายดีครับ

เผอลแพร็บเดี่ยวมีลูกซะแล้ว

แต่ไม่มีเมียนะครับเสือโค้ง ผมโสดครับโสด :o :o
...
ขี่จักรยานไปทุกที่พร้อมกับปิ่นโตหนึ่งเถา

โพสต์ โดย wakin » 05 เม.ย. 2013, 20:41

มิตร เขียน:สวัสดีครับ

เงียบกันจัง

พรุ่งนี้เดินทางไปแข่งที่ อบจ.สิงห์บุรี (วันอาทิตย์ที่ 7 เมษายน 2556 ณ อุทยานแม่ลามหาราชานุสรณ์ ต.ทับยา อ.อินทร์บุรี จ.สิงห์บุรี) ออกเดินทางกันกี่โมง มีใครไปหรือเปล่าครับ

อยากไปมากเตรียมตัวเตรียมรถแล้วแต่งานเข้าลูกค้าโทรมาให้เช็ครถเปลี่ยนสายพานไทมิ่งเลยต้องทำงานหาเลี้ยงชีพและครอบครัวก่อน :roll: :roll: :roll:
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

โพสต์ โดย มิตร » 05 เม.ย. 2013, 21:14

ไม่เป็นไรครับเสือใหญ่ งานแข่งยังมีอีกหลายงาน เลี้ยงชีพเรื่องใหญ่กว่า

โพสต์ โดย มิตร » 05 เม.ย. 2013, 21:16

krutip เขียน:อย่าลืมเอาถ้วยมาด้วยเดิ้อ

ครับ อย่างไงก็ขอให้ครูติ๊บหายไวไวนะครับ จะได้มาเป็นหัวลากของกลุ่ม

โพสต์ โดย มิตร » 05 เม.ย. 2013, 21:26

อย่าลืมฟิตกันไว้นะครับ

รูปภาพ

รายละเอียดตามลิงค์ ครับ

viewtopic.php?f=54&t=650538

โพสต์ โดย wakin » 06 เม.ย. 2013, 16:11

ขอให้โชคดีนักแข่งทุกท่านทีไปแข่งที่ จ.สิงห์บุรี
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

โพสต์ โดย เสือโค้ง » 07 เม.ย. 2013, 10:19

สวัสดี วันอาทิตย์ที่ เจ็ด เมษายน พุทธศักราช สองพันห้าร้อบห้าสิบหก ขณะนี้เวลา 10.15 น. นักแข่งที่
สิงห์บุรีคงจะปล่อยตัวแล้ว ขอให้โชคดีทุกท่านครับ

โพสต์ โดย wakin » 07 เม.ย. 2013, 10:34

เสือโค้ง เขียน:สวัสดี วันอาทิตย์ที่ เจ็ด เมษายน พุทธศักราช สองพันห้าร้อบห้าสิบหก ขณะนี้เวลา 10.15 น. นักแข่งที่
สิงห์บุรีคงจะปล่อยตัวแล้ว ขอให้โชคดีทุกท่านครับ

เขาปล่อยตัวนักแข่ง 12.30 น.

โพสต์ โดย krutip » 07 เม.ย. 2013, 18:47

ยังมะมีผลการแข่งขัน
จักรยานยามเย็น Airport group phitsanulok
viewforum.php?f=32