มกราต่อดวยกุมภาพันธ์ 56 สวัสดีครับ

Moderator: มิตร

Re: มกราต่อดวยกุมภาพันธ์ 56 สวัสดีครับ

โพสต์ โดย อัคนี » 07 ก.พ. 2013, 13:36

เก่งจริงๆทราบว่าได้ถ้วยกันทุกคน ส่วนผมนะมันแช้มลงเขา

Re: มกราต่อดวยกุมภาพันธ์ 56 สวัสดีครับ

โพสต์ โดย มิตร » 08 ก.พ. 2013, 09:19

อัคนี เขียน:เก่งจริงๆทราบว่าได้ถ้วยกันทุกคน ส่วนผมนะมันแช้มลงเขา

สุดยอดครับอาจารย์ ผมลงเขานะอืดมากๆ :D

โพสต์ โดย krutip » 09 ก.พ. 2013, 19:53

มิตร เขียน:新正如意 新年发财

อาตี๋มิตรแปลให้ฟังหน่อยลาวบ่อเข้าใจอาตี๋
จักรยานยามเย็น Airport group phitsanulok
viewforum.php?f=32

โพสต์ โดย BL-PL » 10 ก.พ. 2013, 15:11

มิตร เขียน: :lol: :lol: :lol:

แปลว่า "หัวเราะ 3 ก๊ากกกก" เหรอ ฮึ ผมว่าไม่ใช่ :x :cry: :evil:
BLPC

โพสต์ โดย มิตร » 10 ก.พ. 2013, 17:16

BL-PL เขียน:

แปลว่า "หัวเราะ 3 ก๊ากกกก" เหรอ ฮึ ผมว่าไม่ใช่ :x :cry: :evil:

ผมไม่ใช่นักตระก้อจะได้แปลได้ :D

โพสต์ โดย wakin » 10 ก.พ. 2013, 19:45

มิตร เขียน:
BL-PL เขียน:

ผมไม่ใช่นักตระก้อจะได้แปลได้ :D

อ.ลือโดนแล้ว :roll: :roll: :roll:
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

โพสต์ โดย สมชาย » 11 ก.พ. 2013, 10:10

นักฟุตบอลเค้าก็แปลได้ :lol: :lol:

ช่วงนี้แย่มากๆ กลับมาเป็นหวัดยังไม่ทันหายดี มาท้องร่วงอีก...เมื่อเช้าลองแค่10กิโลปั่นแทบไม่ไหว :mrgreen: :mrgreen:
...
ขี่จักรยานไปทุกที่พร้อมกับปิ่นโตหนึ่งเถา

โพสต์ โดย เสือโค้ง » 11 ก.พ. 2013, 10:15

สมชาย เขียน:นักฟุตบอลเค้าก็แปลได้ :lol: :lol:

ช่วงนี้แย่มากๆ กลับมาเป็นหวัดยังไม่ทันหายดี มาท้องร่วงอีก...เมื่อเช้าลองแค่10กิโลปั่นแทบไม่ไหว :mrgreen: :mrgreen:

LEO เลยพี่แก้ท้องร่วง

โพสต์ โดย สมชาย » 11 ก.พ. 2013, 11:07

เสือโค้ง เขียน:
สมชาย เขียน:นักฟุตบอลเค้าก็แปลได้ :lol: :lol:

LEO เลยพี่แก้ท้องร่วง

สงสัยซะแล้ว เพราะไม่ได้ดื่มแน่ๆ..ถึงเป็นโน้นเป็นนี่ :lol: :lol: :lol:
...
ขี่จักรยานไปทุกที่พร้อมกับปิ่นโตหนึ่งเถา

โพสต์ โดย สมชาย » 11 ก.พ. 2013, 12:23

รูปภาพ
รูปภาพ
...

โพสต์ โดย wakin » 11 ก.พ. 2013, 18:13

ดูจากในภาพแล้วจ่าบัติน่าจะบ่นว่าตรูไม่น่ามาเลย :lol: :lol: :lol:
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

โพสต์ โดย wakin » 11 ก.พ. 2013, 20:31

ball เท้าไฟ เขียน::lol: :lol: :lol: :lol:
wakin เขียน:ดูจากในภาพแล้วจ่าบัติน่าจะบ่นว่าตรูไม่น่ามาเลย :lol: :lol: :lol:

อินทนนท์ต้องถามน้องบอลไปครั้งเดียวเข็ดตรูไม่มาอีกแล้ว :lol: :lol: :lol: