ถ้วยพระราชทาน ''ควีนส์คัพ'' ใต้ฝ่าละอองธุรีพระบาทขอกราบบังคมทูลอันเชิญเป็นมิ่งขวัญกำลังใจ

Moderator: มิตร

ถ้วยพระราชทาน ''ควีนส์คัพ'' ใต้ฝ่าละอองธุรีพระบาทขอกราบบังคมทูลอันเชิญเป็นมิ่งขวัญกำลังใจ

โพสต์ โดย เนิ่ม ชมภูศรี » 12 พ.ย. 2012, 17:50

เด็กชาย ปรมัติ สุคตินาถ

เด็กจากจังหวัดพิษณุโลก สามารถครองถ้วยพระราชทาน '' ควีนส์คัพ'' รุ่นยุวชนอายุไม่เกิน ๑๖ ปี การแข่งขันจักรยานประเภทลู่ชิงแชมป์ประเทศไทย ทำการแข่งขันแบบเก็บคะแนนสะสมทั้งหมด ๕ สนาม

เป็นมงคลแห่งชีวิตในความเป็นนักจักรยาน

ถ้วยพระราชทาน ''ควีนส์คัพ'' ข้าพระพุทธเจ้าคณะนักจักรยานจังหวัดพิษณุโลก ใต้ฝ่าละอองธุรีพระบาท ขอกราบบังคมทูลอัญเชิญเป็นมิ่งขวัญกำลังใจให้กับพี่น้องทั้งจังหวัดพิษณุโลกตลอดกาลเทรอญ

ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ

ส.อ.เนิ่ม ชมภูศรี
(ผู้ฝึกสอนจักรยานจังหวัดพิษณุโลก)

รูปภาพ

Re: ถ้วยพระราชทาน ''ควีนส์คัพ'' ใต้ฝ่าละอองธุรีพระบาทขอกราบบังคมทูลอันเชิญเป็นมิ่งขวัญกำลังใจ

โพสต์ โดย pp-mosso » 12 พ.ย. 2012, 20:18

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาและโค๊ชด้วยเยี่ยมมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

Re: ถ้วยพระราชทาน ''ควีนส์คัพ'' ใต้ฝ่าละอองธุรีพระบาทขอกราบบังคมทูลอันเชิญเป็นมิ่งขวัญกำลังใจ

โพสต์ โดย เนิ่ม ชมภูศรี » 12 พ.ย. 2012, 20:47

pp-mosso เขียน:ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาและโค๊ชด้วยเยี่ยมมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

ด้วยใจจริง ๆ ครับ ป๋า ขอบคุณมากกกครับผม... :D :D :D :D

โพสต์ โดย เสือโค้ง » 13 พ.ย. 2012, 08:48

ยอดเยี่ยมมากครับพี่เนิ่ม ขอแสดงความยินดีด้วยครับ สงสัยพี่หนุ่ยยังยิ้มไม่หุบแน่ๆเลย

โพสต์ โดย เนิ่ม ชมภูศรี » 13 พ.ย. 2012, 08:53

เสือโค้ง เขียน:ยอดเยี่ยมมากครับพี่เนิ่ม ขอแสดงความยินดีด้วยครับ สงสัยพี่หนุ่ยยังยิ้มไม่หุบแน่ๆเลย

ครับ ป๋าหนุ่ย'' ยิ้มไม่ลงแล้วครับ ก็เล่นส่งเสียงเชียร์ตอนแข่งสองวัน เสียงหายหมดเลยครับตอนนี้ :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย เนิ่ม ชมภูศรี » 13 พ.ย. 2012, 09:30

ข่าวดี

''ลุงโมท'' ได้นำเสนอเรื่องราวต่อท่านผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก และท่านผู้ว่าราชการจังหวัดได้ทราบเรื่องราวทีมจักรยาน มีความประสงค์ให้ทีมจักรยานของเราเข้าพบ ซึ่งขณะนี้กำลังอยู่ในขั้นตอนการทำรายงานและเตรียมนัดวัน เวลา ซึ่งจะแจ้งข่าวให้ทราบอีกในลำดับต่อไปครับ

ขอขอบพระคุณ ลุงโมท มา ณ ที่นี้ ครับ

โพสต์ โดย เสือแสนย์ » 13 พ.ย. 2012, 10:04

:lol: เก่งมากๆๆ ทั้งโค้ช ทั้งนักกีฬา ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ พี่เนิ่ม
..ชุมเสือบ้านคลองพิษณุโลก...

http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=43

โพสต์ โดย p_berm » 13 พ.ย. 2012, 10:14

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬา โค้ช ตาหนุ่ย และผู้เกี่ยวข้องทุกคน....มุ่งมั่นต่อไปตามที่ใจฝัน...

โพสต์ โดย ball เท้าไฟ » 13 พ.ย. 2012, 10:34

ดีใจมากครับ ยินดีกับนักกีฬา ครอบครัวและทีมงานทุกท่านด้วยครับ
http://www.facebook.com/group.php?gid=140187639353305
ball-55@hotmail.com
แอร์พอร์ท กรุ๊ป สุขภาพดี สังคมดี

โพสต์ โดย Valkyrie » 13 พ.ย. 2012, 11:19

เนิ่ม ชมภูศรี เขียน:ข่าวดี

''ลุงโมท'' ได้นำเสนอเรื่องราวต่อท่านผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก และท่านผู้ว่าราชการจังหวัดได้ทราบเรื่องราวทีมจักรยาน มีความประสงค์ให้ทีมจักรยานของเราเข้าพบ ซึ่งขณะนี้กำลังอยู่ในขั้นตอนการทำรายงานและเตรียมนัดวัน เวลา ซึ่งจะแจ้งข่าวให้ทราบอีกในลำดับต่อไปครับ

ขอขอบพระคุณ ลุงโมท มา ณ ที่นี้ ครับ

ขอบคุณลุงโมทย์ด้วยครับ
Gone with the wind.

Facebook Airport Group Phitsanulok http://www.facebook.com/groups/237389656286340/

โพสต์ โดย krutip » 13 พ.ย. 2012, 20:31

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬา โค้ช และผู้เกี่ยวข้องทุกคนตามที่ฝัน
จักรยานยามเย็น Airport group phitsanulok
viewforum.php?f=32

โพสต์ โดย sc » 13 พ.ย. 2012, 20:55

ยินดีด้วยครับ
ถ้วยพระราชทานเสียด้วย
น่าจะเลี้ยงฉลองถ้วยซักหน่อยนะครับ