พฤศจิกายน เดือนที่คนเริ่มหาเสื้อกันหนาว

Moderator: มิตร, มิตร

พฤศจิกายน เดือนที่คนเริ่มหาเสื้อกันหนาว

โพสต์ โดย Valkyrie » 01 พ.ย. 2012, 01:11

สวัสดีเดือนพฤศจิกายนครับ
เปิดด้วยภาพ จักรยานในฝันของใครบางคนกันครับ :mrgreen:
ฝันดีกันทุกท่านคร๊าบ ฮ่าๆ
รูปภาพ
Gone with the wind.

Facebook Airport Group Phitsanulok http://www.facebook.com/groups/237389656286340/

Re: พฤศจิกายน เดือนที่คนเริ่มหาเสื้อกันหนาว

โพสต์ โดย wakin » 01 พ.ย. 2012, 04:34

รถแจ่มมากเลย :o :o :o
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

Re: พฤศจิกายน เดือนที่คนเริ่มหาเสื้อกันหนาว

โพสต์ โดย มิตร » 01 พ.ย. 2012, 08:11

เสื้อสนามสิงห์สนามที่ 5 สวยครับ ค่าสมัคร 350 บาท ได้ของชำร่วยดังนี้
1) เสื้อ limited "Singha" bike jersey
2) ผ้าโพกศรีษะลายสิงห์
3) หมวกโฝมสิงห์
4) กระติกน้ำดื่มจักรยานจาก Sport Bicycle
5) สบู่ อโรม่า Arom
6) ป้ายคล้องกระเป๋าจาก Nok Air
แต่ต้องสมัครก่อนงานจึงจะได้เสื้อนะครับ รับของทั้งหมดที่หน้างานครับ

รูปภาพ

เห็นว่าสวยจึงเอามาลงให้ดู ใครต้องการก็สมัครที่สนาม 4 หรือ ในเว็บก็ได้ครับ ก่อนวันงาน ไม่รู้หมดเขตวันไหน :D

โพสต์ โดย เสือสองแคว » 01 พ.ย. 2012, 09:02

สนามสิงห์ที่ จ.เชียงราย ถ้าสมัครออนไลน์เขาแบ่งเป็นช่วง ๆ ครับ
ช่วงที่ 1 ตั้งแต่วันที่ 19 ต.ค-19 พ.ย ค่าสมัคร 350 บาท (ได้รับของที่ละลึก)
ช่วงที่ 2 ตั้งแต่วันที่ 20 พ.ย-24 พ.ย ค่าสมัคร 500 บาท (ไม่ประกันว่าจะได้รับของที่ระลึก)
ถ้าสมัครหน้างาน ค่าสมัคร 1000 บาท ไม่ได้รับของที่ละลึก
ทางที่ดีถ้าคิดว่าจะไปแข่งฝากให้สมัครที่สนามวังเหนือเป็นดีที่สุดครับ ค่าสมัคร 350 บาท ได้รับของที่ละลึกแน่นอน

โพสต์ โดย Valkyrie » 01 พ.ย. 2012, 09:16

wakin เขียน:รถแจ่มมากเลย :o :o :o

รถคันต่อไปผม :mrgreen:
กำลังทยอยไซฟ่อนวิตตามินเอ็มวันละ ห้าบาทสิบบาท พี่

มิตร เขียน:[color=#FF0000]เสื้อสนามสิงห์สนามที่ 5 สวยครับ ค่าสมัคร 350 บาท ได้ของชำร่วยดังนี้
:D

บ๊ะแล้วพี่มิตร เสื้อสวยมาก...
สมัครแต่อาจไม่ไปแข่งได้ไหมครับเนี่ย... :lol:

Facebook Airport Group Phitsanulok http://www.facebook.com/groups/237389656286340/

โพสต์ โดย สมชาย » 01 พ.ย. 2012, 10:18

มิตร เขียน:เสื้อสนามสิงห์สนามที่ 5 สวยครับ ค่าสมัคร 350 บาท ได้ของชำร่วยดังนี้
1) เสื้อ limited "Singha" bike jersey
4) กระติกน้ำดื่มจักรยานจาก Sport Bicycle
6) ป้ายคล้องกระเป๋าจาก Nok Air
แต่ต้องสมัครก่อนงานจึงจะได้เสื้อนะครับ รับของทั้งหมดที่หน้างานครับ

รูปภาพ

เห็นว่าสวยจึงเอามาลงให้ดู ใครต้องการก็สมัครที่สนาม 4 หรือ ในเว็บก็ได้ครับ ก่อนวันงาน ไม่รู้หมดเขตวันไหน :D

ท่านมิตร...ฝากสมัครด้วยน้า ไซร์ L...อยากได้อ่ะ
...
ขี่จักรยานไปทุกที่พร้อมกับปิ่นโตหนึ่งเถา

โพสต์ โดย มิตร » 01 พ.ย. 2012, 10:33

ครับท่าน สสช.
เพื่อให้ง่ายสมัครที่สนาม 4 วันที่ 4 พ.ย.55 ง่ายสุด แล้วรับของวันแข่งสนาม 5 สมัครแล้วไม่ลงแข่งก็ได้ครับ

โพสต์ โดย Akaluck » 01 พ.ย. 2012, 10:59

มิตร เขียน:ครับท่าน สสช.
เพื่อให้ง่ายสมัครที่สนาม 4 วันที่ 4 พ.ย.55 ง่ายสุด แล้วรับของวันแข่งสนาม 5 สมัครแล้วไม่ลงแข่งก็ได้ครับ

ใครไปฝากสมัครด้วยครับ 2 ที่เลย อยากได้เสื้อไซส์ XL มากอด2ตัว ฮรี่ๆๆๆ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
เสือเอ พิดโลก

โพสต์ โดย Valkyrie » 01 พ.ย. 2012, 12:51

พี่มิตร ผมเอาด้วย เย็นนี้เอาเงินไปฝากนะ :)

โพสต์ โดย p_berm » 01 พ.ย. 2012, 12:57

มิตร เขียน:เสื้อสนามสิงห์สนามที่ 5 สวยครับ ค่าสมัคร 350 บาท ได้ของชำร่วยดังนี้

รูปภาพ

ยินดีต้อนรับครับ :lol: :lol: :lol:

ฝากสมัครด้วยของแถมเยอะดี(ชอบมาก) เสื้อเบอร์แอล (L) ตอนเย็นจะเอาเงินไปจ่าย

โพสต์ โดย มิตร » 01 พ.ย. 2012, 13:13

เสื้อสนามสิงห์สนามที่ 5 ค่าสมัคร 350 บาท ได้ของชำร่วยดังนี้
ได้รับของวันแข่งวันที่ 25 พ.ย.55

ฝากสมัครในวันที่ 4 พ.ย.55 พร้อมเงิน 350 บาท(ใครฝากสมัครลงชื่อจริง พร้อมรุ่นที่ลงด้วยครับ ไม่แข่งก็ได้ แค่สบู่ก็คุ้มแล้วครับ) :D
1. นายสมชาย ถุงอนันติกานนท์ เบอร์ L ลงรุ่นโอเพ่น A
2. อ.อนุสรณ์ กันอยู่ เบอร์ L ลงรุ่น A 55 -59 ปี
3. นายทวีศักดิ์ มณีกิจ เบอร์ L ลงรุ่น A 45 - 49 ปี

โพสต์ โดย เสือโค้ง » 01 พ.ย. 2012, 14:15

พี่มิตรผมฝากสมัครด้วยครับ 1 คนครับ ทวีศักดิ์ มณีกิจ อายุ 47 ปี ลงรุ่นอะไรก็ได้(แต่ไม่ไปแข่งนะ)
ถ้าเจอพี่มิตรตัวเป็นๆ จะเอาเงินค่าสมัครให้ครับ ขอบคุณครับ อ้อลืม เบอร์ L นะครับ

โพสต์ โดย มิตร » 01 พ.ย. 2012, 14:52

เสือโค้ง เขียน:พี่มิตรผมฝากสมัครด้วยครับ 1 คนครับ ทวีศักดิ์ มณีกิจ อายุ 47 ปี ลงรุ่นอะไรก็ได้(แต่ไม่ไปแข่งนะ)
ถ้าเจอพี่มิตรตัวเป็นๆ จะเอาเงินค่าสมัครให้ครับ ขอบคุณครับ อ้อลืม เบอร์ L นะครับ

ปอดอะดิ

โพสต์ โดย Akaluck » 01 พ.ย. 2012, 14:57

มิตร เขียน:
เสือโค้ง เขียน:พี่มิตรผมฝากสมัครด้วยครับ 1 คนครับ ทวีศักดิ์ มณีกิจ อายุ 47 ปี ลงรุ่นอะไรก็ได้(แต่ไม่ไปแข่งนะ)

ปอดอะดิ

ผมก็ปอดครับ :mrgreen:

เอกลักษณ์ สงวนสิน (A) อายุ 34 ปี ลงรุ่น นน.

เสื้อไซส์ XL

แต่ไม่ไปแข่ง ฮรี่ๆๆๆ :lol: :lol: :lol:
เสือเอ พิดโลก

โพสต์ โดย Valkyrie » 01 พ.ย. 2012, 15:45

วรัตม์ ชัยรณฤทธิ์
รุ่นโอเพ่น 40 ปี 55555+
เสื้อเบอร์ M ครับ :lol:
เดียวเย็นนี้เอาเงินไปฝากครับ