เริ่มต้นปีงบประมาณใหม่ คุยกันให้สุขใจ เดือนตุลาคม

Moderator: มิตร, มิตร

Re: เริ่มต้นปีงบประมาณใหม่ คุยกันให้สุขใจ เดือนตุลาคม

โพสต์ โดย Akaluck » 05 ต.ค. 2012, 17:37

ครูน้อยครูจำลอง เขียน:ทริปขำๆ 3 ต.ค. 55 พิดโลก-บ้านแยง ครับ

ผม เสือเอSNBIKEรับเป็นตากล้อง ใครเป็นใครมาชมภาพกันครับ
เดี้ยวนี้ เสือเอSNBIKE ปั่นร่วมกับขาแรงได้ แล้วเลื่อนขั้นเป็นตากล้อง พัฒนาได้ไวจริงๆ

ผมปั่นไปแค่กินลมเรื่อยๆจริงๆนะครับพี่จำลอง :lol: :lol: :lol:
เสือเอ พิดโลก

Re: เริ่มต้นปีงบประมาณใหม่ คุยกันให้สุขใจ เดือนตุลาคม

โพสต์ โดย สมชาย » 05 ต.ค. 2012, 18:24

Akaluck เขียน:
ครูน้อยครูจำลอง เขียน:ทริปขำๆ 3 ต.ค. 55 พิดโลก-บ้านแยง ครับ

ผม เสือเอSNBIKEรับเป็นตากล้อง ใครเป็นใครมาชมภาพกันครับ
เดี้ยวนี้ เสือเอSNBIKE ปั่นร่วมกับขาแรงได้ แล้วเลื่อนขั้นเป็นตากล้อง พัฒนาได้ไวจริงๆ

ผมปั่นไปแค่กินลมเรื่อยๆจริงๆนะครับพี่จำลอง :lol: :lol: :lol:

ผมยืนยันได้นะครับ...เพราะผมต้องอ้าปากช่วยทางจมูกด้วย ขณะขี่ตามหลังเสือเอ..อ้าปากกินลมซะจนกระบังลมอักเสบไปหลายวัน :mrgreen: :mrgreen:
...
ขี่จักรยานไปทุกที่พร้อมกับปิ่นโตหนึ่งเถา

โพสต์ โดย สมชาย » 05 ต.ค. 2012, 18:33

krutip เขียน:เครืองกลองน้ำล๊อตที่ 3 มาแล้วครับ 10 เครื่อง คุณอาจินได้สำลองจ่ายไปแล้วครับใครต้องการก็ติดต่อมาได้เลยครับยังอยู่อีกประมาณ 5 เครื่องครับ

ถ้ามีใครสนใจจะนำไปถวายที่วัดไหน...อยากให้แจ้งพวกเราด้วยนะครับ พวกเราอยากร่วมทำบุญด้วย จะได้แบ่งบุญกันให้ถ้วนหน้า
...
ขี่จักรยานไปทุกที่พร้อมกับปิ่นโตหนึ่งเถา

โพสต์ โดย สมชาย » 05 ต.ค. 2012, 18:45

ผมว่าถ้ามีโรงเรียนที่ขาดแคลนเครื่องกรองน้ำ ก็น่าสนใจเหมือนกันนะครับ
...

โพสต์ โดย wakin » 05 ต.ค. 2012, 18:53

สมชาย เขียน:ผมว่าถ้ามีโรงเรียนที่ขาดแคลนเครื่องกรองน้ำ ก็น่าสนใจเหมือนกันนะครับ

เห็นด้วยครับเสนอโรงเรียน สวนเมี่ยง ชาติตระการ
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

โพสต์ โดย สมชาย » 05 ต.ค. 2012, 18:58

wakin เขียน:
สมชาย เขียน:ผมว่าถ้ามีโรงเรียนที่ขาดแคลนเครื่องกรองน้ำ ก็น่าสนใจเหมือนกันนะครับ

เห็นด้วยครับเสนอโรงเรียน สวนเมี่ยง ชาติตระการ

โอเคเลยใหญ่..ผมร่วมทำด้วย 200.-บาท+ปั่นไปเอง ไม่ขึ้นรถทั้งไปทั้งกลับ
...

โพสต์ โดย wakin » 05 ต.ค. 2012, 19:36

สมชาย เขียน:
wakin เขียน:

โอเคเลยใหญ่..ผมร่วมทำด้วย 200.-บาท+ปั่นไปเอง ไม่ขึ้นรถทั้งไปทั้งกลับ

ขอติดต่อเพื่อนทีเป็นครูสอนที่สวนเมี่ยงก่อนครับเพราะปิดเทอมแล้ว ระยะทางไปกลับ 200 กิโลครับหรืออาจไปนอนค้างคืน
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

โพสต์ โดย wakin » 06 ต.ค. 2012, 05:04

ขอให้นักแข่งที่เดินทางไปแข่งที่เชียงใหม่ขอให้เดินทางปลอดภัยทุกคนครับ

โพสต์ โดย krutip » 06 ต.ค. 2012, 13:09

wakin เขียน:ขอให้นักแข่งที่เดินทางไปแข่งที่เชียงใหม่ขอให้เดินทางปลอดภัยทุกคนครับ

ใหญ่พาดได้อย่างไรงานนี้
จักรยานยามเย็น Airport group phitsanulok
viewforum.php?f=32

โพสต์ โดย wakin » 07 ต.ค. 2012, 21:35

krutip เขียน:
wakin เขียน:ขอให้นักแข่งที่เดินทางไปแข่งที่เชียงใหม่ขอให้เดินทางปลอดภัยทุกคนครับ

ใหญ่พาดได้อย่างไรงานนี้

ไม่เคยพลาดครับ อ.ติ๊บ อวยพรให้กับชาวคณะและตัวเองครับ

โพสต์ โดย สมชาย » 09 ต.ค. 2012, 00:54

ตอนนี้ต้องหัดนอนดึกหน่อย เพราะต้องเริ่มฝึกวิทยายุทธตามท่านพี่มิตร เสียอย่างเดียวดึกๆเหงาจัง :mrgreen: :mrgreen:
...

โพสต์ โดย สมชาย » 09 ต.ค. 2012, 11:01

ตอนนี้ที่บึงราชนกมีเครื่องออกกำลังกายกลางแจ้ง ใครสนใจมาออกกำลังกายกันได้นะครับ
...

โพสต์ โดย ทนาย_เบิ้ม » 09 ต.ค. 2012, 15:19

[quote="สมชาย"]ตอนนี้ต้องหัดนอนดึกหน่อย เพราะต้องเริ่มฝึกวิทยายุทธตามท่านพี่มิตร เสียอย่างเดียวดึกๆเหงาจัง :mrgreen: :mrgreen: [/quote

หวัดดี.ครันพี่ชาย .จะเอาอย่างพี่มิตรไม่ได้หรอกครับ..เขามีคนวด..ก็อย่านอนดึก

โพสต์ โดย thu » 09 ต.ค. 2012, 16:53

สมชาย เขียน:ตอนนี้ต้องหัดนอนดึกหน่อย เพราะต้องเริ่มฝึกวิทยายุทธตามท่านพี่มิตร เสียอย่างเดียวดึกๆเหงาจัง :mrgreen: :mrgreen:

ดูละครเลยนอนดึกหรือเปล่าพี่สมชาย อาทิตย์นี้ไปชิลๆด้วยกันหรือเปล่าพี่ จะหาคนช่วยไล่กลุ่มหนีซะหน่อยตอนขากลับ