เริ่มต้นปีงบประมาณใหม่ คุยกันให้สุขใจ เดือนตุลาคม

Moderator: มิตร

Re: เริ่มต้นปีงบประมาณใหม่ คุยกันให้สุขใจ เดือนตุลาคม

โพสต์ โดย wakin » 22 ต.ค. 2012, 21:39

สมาชิกท่านใดที่ประสงค์จะปั่นไปทอดผ้าป่าสามัคคีกับพี่วัตs.nไบค์ที่จังหวัดแพร่ช่วยแจ้งความจำนงด้วยครับทางs.nจะได้เตรียมอาหารเช้า-เที่ยงและสมาชิกเตรียมเต็นท์เครื่องนอนไปด้วยครับ
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

Re: เริ่มต้นปีงบประมาณใหม่ คุยกันให้สุขใจ เดือนตุลาคม

โพสต์ โดย wakin » 22 ต.ค. 2012, 21:49

p_berm เขียน:ฝีมือระดับนี้เสือใหญ่ก็เจอมาแล้วที่เชียงใหม่รายการสิงห์ฯ สนาม 3 เมื่อต้นเดือนที่ผ่านมา
ใช่อ๊ะป่าวเสือใหญ่

สนามสิงห์ สนาม 4 ต้องเจอผมอีก :P :P :P
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

โพสต์ โดย wakin » 27 ต.ค. 2012, 05:32

ไปไหนกันหมดวุ้ย

โพสต์ โดย เสือโค้ง » 29 ต.ค. 2012, 09:59

วู้ วู้ มีใครอยู่ไหม สงสัยกระทู้จะล่มซะแล้ว

โพสต์ โดย krutip » 29 ต.ค. 2012, 10:28

ครับเข้ามาแล้วโพสด้วยครับ
จักรยานยามเย็น Airport group phitsanulok
viewforum.php?f=32

โพสต์ โดย เสือโค้ง » 29 ต.ค. 2012, 12:10

พักนี้ เสือมิตร , BL - PL ไม่รู้หายไปไหน มีอะไรคับข้องใจก็มาระบายในนี้ก็ได้นะ

โพสต์ โดย krutip » 29 ต.ค. 2012, 20:34

อาทิตย์นี้ลุงดิษจะพาไปเที่ยวบ้านสวนใครสน ทรัพย์อนันต์ 06.00 ล้อหมุนไม่มีการคอยใครช้าปั่นตามเอง
นี่แนะอยากไม่ค่อยเข้ามาโพสกัน
แนบไฟล์
ไปด้วยกัน
แก้ไขล่าสุดโดย krutip เมื่อ 30 ต.ค. 2012, 11:12, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
จักรยานยามเย็น Airport group phitsanulok

โพสต์ โดย sc » 29 ต.ค. 2012, 22:39

krutip เขียน:อาทิตย์นี้ลุงดิษจะพาไปเที่ยวบ้านสวนใครสน ทรัพอนันย์ 06.00 ล้อหมุนไม่มีการคอยใครช้าปั่นตามเอง

แก้ผ้าเหมือนในรูปด้วยหรือเปล่า

โพสต์ โดย wakin » 30 ต.ค. 2012, 06:15

เสือโค้ง เขียน:พักนี้ เสือมิตร , BL - PL ไม่รู้หายไปไหน มีอะไรคับข้องใจก็มาระบายในนี้ก็ได้นะ

เจอตัวจริงทั้งสองเสือดูซิมันระบายไม่ได้(มันเลอะ) :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย เสือโค้ง » 30 ต.ค. 2012, 09:39

ตกลงวันอาทิตย์ ไป "บ้านสวนใคร" ผมจะรู้ไหมเนี๊ะว่าจะไปบ้านสวนใคร ครับอาจารย์ แฮะ แฮะ ล้อเล่นนะครับ
มันเงียบเหงา ก็เลยแซวเล่นนะครับ

โพสต์ โดย Akaluck » 30 ต.ค. 2012, 09:51

เดี๋ยวนี้สมาชิกแอร์พอร์ตกรึ๊บยุคใหม่ไม่นิยมเข้าบอร์ด แต่ชอบออนสเตจปั่นกันเอาเป็นเอาตายทุกวันกระมัง??? ดูจากภาพทริปใหม่ๆเพียบในเฟสพี่เสือมิตร ฮรี่ๆๆๆๆ :lol: :lol: :lol:
เสือเอ พิดโลก

โพสต์ โดย krutip » 30 ต.ค. 2012, 14:19

sc เขียน:
krutip เขียน:อาทิตย์นี้ลุงดิษจะพาไปเที่ยวบ้านสวนใครสน ทรัพอนันย์ 06.00 ล้อหมุนไม่มีการคอยใครช้าปั่นตามเอง

แก้ผ้าเหมือนในรูปด้วยหรือเปล่า

ตาม ส บาย ครับ "sc"

โพสต์ โดย krutip » 31 ต.ค. 2012, 20:04

เสือโค้ง เขียน:ตกลงวันอาทิตย์ ไป "บ้านสวนใคร" ผมจะรู้ไหมเนี๊ะว่าจะไปบ้านสวนใคร ครับอาจารย์ แฮะ แฮะ ล้อเล่นนะครับ
มันเงียบเหงา ก็เลยแซวเล่นนะครับ

ไปบ้านเสือโค้ง ครับไปหาเหล้าดื่มออกพรรษาแล้วดีไหมสมาชิก AIRPORT