พูดคุยเดือน สิงหาคม

Moderator: มิตร

Re: พูดคุยเดือน สิงหาคม

โพสต์ โดย p_berm » 27 ส.ค. 2012, 22:22

วันวาน...ความทรงจำ...ความรู้สึกดี ๆ ที่พวกเรามีต่อกัน...

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ไม่มีอะไร...แค่นึกถึงวันเก่า ๆ เท่านั้นเอง

โพสต์ โดย มิตร » 28 ส.ค. 2012, 00:23

ฝนตกแล้วเหงาจัง :roll:

โพสต์ โดย สมชาย » 28 ส.ค. 2012, 05:57

สงสัยสนามคงมันส์น่าดู :lol: :lol:
...
ขี่จักรยานไปทุกที่พร้อมกับปิ่นโตหนึ่งเถา

โพสต์ โดย wakin » 28 ส.ค. 2012, 06:53

ไม่รู้เป็นงัยจะมีงานแข่งทีไรบาดเจ็บทุกทีนิ้วหัวแม่มือโดนค้อนทุบนิ้วแตก :oops: :oops: :oops:
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

โพสต์ โดย เสือโค้ง » 28 ส.ค. 2012, 09:15

[quote="wakin"]ไม่รู้เป็นงัยจะมีงานแข่งทีไรบาดเจ็บทุกทีนิ้วหัวแม่มือโดนค้อนทุบนิ้วแตก :oops: :oops: :oops:[/quote
โมโหอะไรถึงต้องทุบนิ้วมือตัวเองละครับ

โพสต์ โดย มิตร » 28 ส.ค. 2012, 10:36

wakin เขียน:ไม่รู้เป็นงัยจะมีงานแข่งทีไรบาดเจ็บทุกทีนิ้วหัวแม่มือโดนค้อนทุบนิ้วแตก :oops: :oops: :oops:

ครั้งต่อไปหากโมโหเสือโค้งอีก อย่าเอาค้อนทุบนิ้วตัวเองนะ :D

โพสต์ โดย wakin » 28 ส.ค. 2012, 22:14

ดูรูปความหลังแล้วทุกคนจะอ้วนขึ้นทุกคนเลยยิ่งปั่นยิ่งอ้วน :lol: :lol: :lol:
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

โพสต์ โดย wakin » 29 ส.ค. 2012, 06:58

นิ้วมือเริ่มหายแล้ววันนี้ตอนเย็นจะเข้าไปลองสนามหน่อยหาเพี่อนนำทางหน่อยฝนตกหลายวันกลัวสภาพสนามเปลี่ยน(กลัวหลง) :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย มิตร » 29 ส.ค. 2012, 08:08

wakin เขียน:นิ้วมือเริ่มหายแล้ววันนี้ตอนเย็นจะเข้าไปลองสนามหน่อยหาเพี่อนนำทางหน่อยฝนตกหลายวันกลัวสภาพสนามเปลี่ยน(กลัวหลง) :lol: :lol: :lol:

อยากจะนำทางให้ แต่สภาพร่างกายไม่ค่อยสมบูรณ์ ประกอบกับทางลักษณะนี้ผมปั่นไม่ค่อยได้ เคยปั่นแต่ทางเรียบ

โพสต์ โดย สมชาย » 29 ส.ค. 2012, 09:43

มิตร เขียน:
wakin เขียน:นิ้วมือเริ่มหายแล้ววันนี้ตอนเย็นจะเข้าไปลองสนามหน่อยหาเพี่อนนำทางหน่อยฝนตกหลายวันกลัวสภาพสนามเปลี่ยน(กลัวหลง) :lol: :lol: :lol:

อยากจะนำทางให้ แต่สภาพร่างกายไม่ค่อยสมบูรณ์ ประกอบกับทางลักษณะนี้ผมปั่นไม่ค่อยได้ เคยปั่นแต่ทางเรียบ

ไม่เป็นไร..ผมว่าง ท่านมิตรเช็คพีเอ็มด้วย
...
ขี่จักรยานไปทุกที่พร้อมกับปิ่นโตหนึ่งเถา

โพสต์ โดย จ่าเยิ้ม » 29 ส.ค. 2012, 10:08

จ่าเยิ้ม เขียน:ชมรมจักรยานตาก ขอเชิญร่วมเป็นเจ้าภาพทอดผ้าป่าสามัคคี เพื่อสมทบทุนสร้างช่อฟ้า ศาลาการเปรียญ วัดท่าข้ามเมตตาธรรม ในวันอาทิตย์ที่ 2 กันยายน 2555 โดยในวันเสาร์ที่ 1 กันยายน 2555 ขบวนจักรยานจะเริ่ม ณ วัดใหญ่ เวลา 10.00 น. เพื่อเดินทางเข้าสู่วัดครับ

ขอเชิญนักปั่นบุญทั้งหลายช่วยกันไปร่วมงานนี้หน่อยนะครับ ทางเจ้าภาพโทรมาเชิญชวน กลัวไม่มีคนไปร่วม เรื่องอาหารการกิน และ เครื่องดื่มมีฟอง 037 ไม่ต้องกลัวทางเจ้าภาพเตรียมไว้เพียบ

พี่ สสช. ไปช่วยงานนี้หน่อยนะครับ
Cyclemania Phitsanulok

โพสต์ โดย Kenc » 29 ส.ค. 2012, 11:47

จ่าเยิ้ม เขียน:
จ่าเยิ้ม เขียน:ชมรมจักรยานตาก ขอเชิญร่วมเป็นเจ้าภาพทอดผ้าป่าสามัคคี เพื่อสมทบทุนสร้างช่อฟ้า ศาลาการเปรียญ วัดท่าข้ามเมตตาธรรม ในวันอาทิตย์ที่ 2 กันยายน 2555 โดยในวันเสาร์ที่ 1 กันยายน 2555 ขบวนจักรยานจะเริ่ม ณ วัดใหญ่ เวลา 10.00 น. เพื่อเดินทางเข้าสู่วัดครับ

ขอเชิญนักปั่นบุญทั้งหลายช่วยกันไปร่วมงานนี้หน่อยนะครับ ทางเจ้าภาพโทรมาเชิญชวน กลัวไม่มีคนไปร่วม เรื่องอาหารการกิน และ เครื่องดื่มมีฟอง 037 ไม่ต้องกลัวทางเจ้าภาพเตรียมไว้เพียบ

พี่ สสช. ไปช่วยงานนี้หน่อยนะครับ

พี่สมชายไปไหมครับ ไปด้วยดิ

ว่าแต่... วัดท่าข้ามอยู่ตรงไหนอ่ะ
@สรุปทริป Camping Bike ปั่นไป เที่ยวไป กินไป ค่ำไหน นอนนั่น
@ติดต่อ http://www.facebook.com/kitti.champasak
@เขาว่าปั่น เหมือนหยอดกระปุก ปั่นเท่าไร.... ก็ได้เท่านั้น!!!

โพสต์ โดย krutip » 29 ส.ค. 2012, 13:21

เย็นนี้รอบเมือง 16.30 น.ล้อหมุนทรัพย์อนันต์
กลัวลืมคลิกเลยครับ
viewtopic.php?f=54&t=537889
จักรยานยามเย็น Airport group phitsanulok
viewforum.php?f=32

โพสต์ โดย เสือผมยาว » 29 ส.ค. 2012, 15:06

:lol:แล้วสมาชิกบ้านคลองจะไปดักรอแถวๆแยกไทยแอร์โร่ครับ :lol:
แนบไฟล์

โพสต์ โดย p_berm » 29 ส.ค. 2012, 21:56

เป็นกำลังใจให้เด็ก ๆ บ้านเราครับ............

รูปภาพ

มีใครบ้าง....หน้าตาคุ้น ๆ ทั้งน้านนน..............

รูปภาพ