พูดคุยเดือน สิงหาคม

Moderator: มิตร, มิตร

Re: พูดคุยเดือน สิงหาคม

โพสต์ โดย เสือโค้ง » 21 ส.ค. 2012, 12:55

มิตร เขียน:
Kenc เขียน:เห็นจะมีไปกันเยอะ คงไม่เหงา

บ่ายนี้จะเข้าไปปั่นเล่นในแทรคครับ คงไม่ซ้อม เพราะไม่ใช่นักแข่ง อิอิ :mrgreen:

ไม่ใช่นักแข่งก็ลงได้คนจะได้เยอะๆ ไม่เงียบเหงา หรือว่าสนับสนุนลง VIP มั้ยครับ :D

สนามไปทางไหนครับพี่มิตร ผมจะไปรับถ้วย วีไอพี เพราะผมยังไม่เคยเข้าไปสนามแข่งซักที

โพสต์ โดย เสือโค้ง » 21 ส.ค. 2012, 13:03

มิตร เขียน:
จ่าเยิ้ม เขียน:เข้าไป 2 ครั้งรั่วทั้ 2 ครั้ง :lol: :lol:

เช้านี้ให้รถไถเข้าไปปาดทางซ้ำใหม่แล้วครับ ตอนบ่ายเสือใหญ่จะเข้าไปเก็บ และเห็น อ.ลือ บอกว่าจะเอาเครื่องดูดฝุ่นไปดูดด้วย น่าจะเบาบางลงบ้างครับ :D

ผมว่างานนี้เอาเครื่องมือปะยาง เข้าไปรับจ้างปะยางที่สนามแข่งท่าจะดี

โพสต์ โดย มิตร » 21 ส.ค. 2012, 13:44

เสือโค้งครับ หากเอาเครื่องมือปะยาง มาก็คงจะเป็นหมันอะครับ เนื่องจากเดี๋ยวนี้เขาใช้ยางตันกันแล้ว หากไปที่สนามไม่ถูกให้ โทร 055- 338888 อีกประมาณ 5 นาที แท็กซี่ พิษณุโลก จะไปรับท่านเองครับ

โพสต์ โดย เสือโค้ง » 21 ส.ค. 2012, 14:47

[quote="มิตร"]เสือโค้งครับ หากเอาเครื่องมือปะยาง มาก็คงจะเป็นหมันอะครับ เนื่องจากเดี๋ยวนี้เขาใช้ยางตันกันแล้ว หากไปที่สนามไม่ถูกให้ โทร 055- 338888 อีกประมาณ 5 นาที แท็กซี่ พิษณุโลก จะไปรับท่านเองครับ[/quote
ไม่เป็นไรพี่ เดี๋ยวผมเหมารถ 6 ล้อ เข้าไปรับถ้วยเอง เห็นเค้าบอกว่าถ้าเป็นรถปิคอัพคงจะเอาถ้วยกลับบ้านไม่ไหว
ยังไงขอแรงพี่มิตรช่วยยกถ้วยขึ้นรถผมด้วยนะครับ

โพสต์ โดย มิตร » 22 ส.ค. 2012, 08:11

เย็นวันนี้จัดงานวันเกิดกลุ่มจักรยานใน "แอร์พอร์ท" นะครับ ขอเรียญเชิญทุกท่านร่วมงานด้วยครับ (ใครก็ได้ไปร่วมงาน)

โพสต์ โดย สมชาย » 22 ส.ค. 2012, 11:08

รับทราบครับ แล้วงานเขื่อนฯเอายังไงละท่านมิตร ลงสองรายการเลยป่ะ :P :P

http://www.youtube.com/watch?v=iVBvlUK9 ... playnext=4
แก้ไขล่าสุดโดย สมชาย เมื่อ 03 ก.ย. 2012, 06:22, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
...
ขี่จักรยานไปทุกที่พร้อมกับปิ่นโตหนึ่งเถา

โพสต์ โดย มิตร » 22 ส.ค. 2012, 12:06

สมชาย เขียน:รับทราบครับ แล้วงานเขื่อนฯเอายังไงละท่านมิตร ลงสองรายการเลยป่ะ :P :P

ปั่นวัน เว้นวัน ครั้งละ 15 -20 กม. เดินยังหอบ ช่วยพิจารณาให้ผมหน่อยครับ ว่าจะลงอะไรดี เสือคู่รักดีมั้ย แต่ยังหาคู่ไม่ได้นี่สิคือปัญหา

โพสต์ โดย เสือโค้ง » 22 ส.ค. 2012, 14:25

มิตร เขียน:
สมชาย เขียน:รับทราบครับ แล้วงานเขื่อนฯเอายังไงละท่านมิตร ลงสองรายการเลยป่ะ :P :P

ปั่นวัน เว้นวัน ครั้งละ 15 -20 กม. เดินยังหอบ ช่วยพิจารณาให้ผมหน่อยครับ ว่าจะลงอะไรดี เสือคู่รักดีมั้ย แต่ยังหาคู่ไม่ได้นี่สิคือปัญหา

ไปหาเอาที่ตากก็ได้ ม้ง แม้ว กระเหรี่ยง ก็เอาไปเหอะสวยๆทั้งนั้น

โพสต์ โดย dangpichit » 23 ส.ค. 2012, 11:43

:lol: :lol: :lol: :lol: มีใครไปเที่ยวสุพรรณกันบ้างครับ พิจิตรคงไม่มีใครไปเพราะตรงกับงานเขื่อน แต่วันที่ 2 ก.ย. นี้จะมาช่วยงานเฮียฮง :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย wakin » 23 ส.ค. 2012, 19:57

วันอาทิตย์นี้ปั่นไปบ้านแยงกำลังหาเพื่อนร่วมปั่น
1. เสือใหญ่
2. หมวดท้าว
ล้อหมุน 06.00 น. พบกันที่ปั๊มปิโตนาส
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

โพสต์ โดย Newteerawat » 23 ส.ค. 2012, 20:10

ฝากหน่อยนะครับทุกคะแนนเสียงมีค่ารบกวนวิว+แชหน่อยนะครับขอบคุณครับ

โพสต์ โดย อัคนี » 23 ส.ค. 2012, 21:56

วันนี้ไปลงมาแล้วครับ สนุกมากได้หลายบรรยากาศ ขอสมัครล่วงหน้าครับ

โพสต์ โดย BL-PL » 23 ส.ค. 2012, 22:07

wakin เขียน:วันอาทิตย์นี้ปั่นไปบ้านแยงกำลังหาเพื่อนร่วมปั่น
1. เสือใหญ่
2. หมวดท้าว
ล้อหมุน 06.00 น. พบกันที่ปั๊มปิโตนาส

แล้วเจอกัน เพราะไปอบรมอยู่แถวๆ นั้น
BLPC

โพสต์ โดย BL-PL » 23 ส.ค. 2012, 22:09

อัคนี เขียน:วันนี้ไปลงมาแล้วครับ สนุกมากได้หลายบรรยากาศ ขอสมัครล่วงหน้าครับ

มีคนลงชื่อสมัครให้ก่อนอาจารย์ตัดสินใจแล้วครับ :D
BLPC