'' ลุงโมท ''....... มอบทีวีให้เด็กจักรยานไว้ดู ขอบพระคุณมากครับ

Moderator: มิตร

'' ลุงโมท ''....... มอบทีวีให้เด็กจักรยานไว้ดู ขอบพระคุณมากครับ

โพสต์ โดย เนิ่ม ชมภูศรี » 27 ก.ค. 2012, 13:35

รูปภาพ
.................

ขอบพระคุณลุงโมท...พ่อน้องติ้งต่าง ได้นำทีวีจอยักษ์ มามอบให้กับเด็กศูนย์ฝึกจักรยานกองบิน ๔๖ ของเรา ขอบพระคุณมากครับ :D :D :D

รูปภาพ

Re: '' ลุงโมท ''....... มอบทีวีให้เด็กจักรยานไว้ดู ขอบพระคุณมากครับ

โพสต์ โดย เนิ่ม ชมภูศรี » 28 ก.ค. 2012, 18:46

ตอนนี้มีทีวีจอเบ้อเริ่มเลยครับ นั่งดูกันเพลิน.....ไม่ต้องดูคอเิียงแบบแต่ก่อนครับผม.... :D :D :oops: :oops: