คุยกันให้เย็นเหมือนสายน้ำดับความร้อนของเดือนเมษายน

Moderator: มิตร, มิตร

Re: คุยกันให้เย็นเหมือนสายน้ำดับความร้อนของเดือนเมษายน

โพสต์ โดย มิตร » 28 เม.ย. 2012, 20:33

53626 คน ในเว็บนี้ ขอเป็นกำลังใจให้ท่านอู๋หายวันหายคืนครับ

Re: คุยกันให้เย็นเหมือนสายน้ำดับความร้อนของเดือนเมษายน

โพสต์ โดย รุ่ง ทางลัด » 28 เม.ย. 2012, 22:07

ขอให้พี่อู๋หายไวๆนะครับ ขอเป็นกำลังใจให้ครับ
ขอพลังจงสถิตย์อยู่กับท่าน

ใครเล่าจะแลเห็น..............คุณค่า
วิถีชีวิตเรียบง่าย................ปานนี้
ณ.ที่นี้มีเพียงเพื่อน............ร่ำสุรา
ผ่านมา.........................เป็นครั้งคราว

โพสต์ โดย wakin » 29 เม.ย. 2012, 04:57

วันนี้เป็นวันที่จะปั่นทำบุญเพื่อน้องและเป็นวันเริ่มซ้อมหลังหยุดไป 5 วันงานเลี้ยงรับรองเพื่อนตัวเองรวมทั้เพื่อนศรีภรรยา อ.ลือและพี่มิตรปั่นคอยผมด้วยนะ :lol: :lol: :lol:
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

โพสต์ โดย ball เท้าไฟ » 29 เม.ย. 2012, 05:42

wakin เขียน:วันนี้เป็นวันที่จะปั่นทำบุญเพื่อน้องและเป็นวันเริ่มซ้อมหลังหยุดไป 5 วันงานเลี้ยงรับรองเพื่อนตัวเองรวมทั้เพื่อนศรีภรรยา อ.ลือและพี่มิตรปั่นคอยผมด้วยนะ :lol: :lol: :lol:

ตื่นเช้านะพี่ใหญ่ ผมแค่อาบน้ำตะคริวก็จะกินน่องแล้ว รอผมด้วยนะครับ
http://www.facebook.com/group.php?gid=140187639353305
ball-55@hotmail.com
แอร์พอร์ท กรุ๊ป สุขภาพดี สังคมดี

โพสต์ โดย wakin » 29 เม.ย. 2012, 05:54

ball เท้าไฟ เขียน:
wakin เขียน:วันนี้เป็นวันที่จะปั่นทำบุญเพื่อน้องและเป็นวันเริ่มซ้อมหลังหยุดไป 5 วันงานเลี้ยงรับรองเพื่อนตัวเองรวมทั้เพื่อนศรีภรรยา อ.ลือและพี่มิตรปั่นคอยผมด้วยนะ :lol: :lol: :lol:

ตื่นเช้านะพี่ใหญ่ ผมแค่อาบน้ำตะคริวก็จะกินน่องแล้ว รอผมด้วยนะครับ

ต้องคอยน้องอยู่แว้ววแต่น้องปั่นช้าเอง :lol: :lol: :lol:
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

โพสต์ โดย ball เท้าไฟ » 29 เม.ย. 2012, 05:58

wakin เขียน:
ball เท้าไฟ เขียน:

ต้องคอยน้องอยู่แว้ววแต่น้องปั่นช้าเอง :lol: :lol: :lol:

:D เกทับเลยนะล๊วกเพ่
http://www.facebook.com/group.php?gid=140187639353305
ball-55@hotmail.com
แอร์พอร์ท กรุ๊ป สุขภาพดี สังคมดี

โพสต์ โดย BL-PL » 29 เม.ย. 2012, 14:57

วันนนี้อดยิงยาว มีด่านคอยสกัดดาวรุ่งตลอดเลยอ่ะ ;) :D
BLPC

โพสต์ โดย wakin » 29 เม.ย. 2012, 15:10

BL-PL เขียน:วันนนี้อดยิงยาว มีด่านคอยสกัดดาวรุ่งตลอดเลยอ่ะ ;) :D

ส่วนผมกะจะยิงเหมือนกันพอดีพกปีนเถื่อนไปกลัวตำรวจที่นำทาง :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย wakin » 30 เม.ย. 2012, 05:48

หวัดดีพี่น้องหายเพลียแดดหรือยัง :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย BL-PL » 30 เม.ย. 2012, 07:10

หายเพลียแล้วครับ เช้านี้สดชื่น แจ่มใส(แดดนะ) วันนี้เริ่มเซ็นชื่อทำงานวันแรกแล้วล่ะ
BLPC

โพสต์ โดย รุ่ง ทางลัด » 30 เม.ย. 2012, 11:04

BL-PL เขียน:วันนนี้อดยิงยาว มีด่านคอยสกัดดาวรุ่งตลอดเลยอ่ะ ;) :D

ผมผิดอะไรครับอาจารย์ ทำไม่ต้องสกัดผม :?:

หรือกลัวว่าเรื่องนี้ถึงครูอ้้อม ที่อาจารย์ไปยืนดู....สาวๆแจกแตงโม :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
ขอพลังจงสถิตย์อยู่กับท่าน

ใครเล่าจะแลเห็น..............คุณค่า
วิถีชีวิตเรียบง่าย................ปานนี้
ณ.ที่นี้มีเพียงเพื่อน............ร่ำสุรา
ผ่านมา.........................เป็นครั้งคราว

โพสต์ โดย เสือโค้ง » 30 เม.ย. 2012, 11:09

BL-PL เขียน:หายเพลียแล้วครับ เช้านี้สดชื่น แจ่มใส(แดดนะ) วันนี้เริ่มเซ็นชื่อทำงานวันแรกแล้วล่ะ

อายุจนป่านนี้แล้ว เพิ่งจะได้งานทำหรือครับ

โพสต์ โดย เสือโค้ง » 30 เม.ย. 2012, 11:10

wakin เขียน:

ส่วนผมกะจะยิงเหมือนกันพอดีพกปีนเถื่อนไปกลัวตำรวจที่นำทาง :lol: :lol: :lol:

ถึงว่ากลัวเสือใหญ่จะยิงนี่เอง รถตำรวจทางหลวงถึงขับเร็วอิบอาย

โพสต์ โดย wakin » 30 เม.ย. 2012, 17:47

กะจะออกไปปั่นซะหน่อยน่องขาบนยังระบม

โพสต์ โดย wakin » 30 เม.ย. 2012, 18:29

วันนี้พี่มิตรหายไปไหนสงสัยคงละลายโดนแดดเผาหรือตาคริวจนแข็งไปหมด :lol: :lol: :lol: