คุยกันให้เย็นเหมือนสายน้ำดับความร้อนของเดือนเมษายน

Moderator: มิตร

คุยกันให้เย็นเหมือนสายน้ำดับความร้อนของเดือนเมษายน

โพสต์ โดย wakin » 01 เม.ย. 2012, 17:32

รอชมภาพงานแข่งที่นาป่าจากกล้องพี่มิตรครับได้ฉลองชุดใหม่ได้ถ้วยทุกคนที่ใส่ชุดใหม่ :lol: :lol: :lol:
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

Re: คุยกันให้เย็นเหมือนสายน้ำดับความร้อนของเดือนเมษายน

โพสต์ โดย มิตร » 01 เม.ย. 2012, 19:26

wakin เขียน:รอชมภาพงานแข่งที่นาป่าจากกล้องพี่มิตรครับได้ฉลองชุดใหม่ได้ถ้วยทุกคนที่ใส่ชุดใหม่ :lol: :lol: :lol:

ภาพกลุ่มเสือจากจังหวัดพิษณุโลก ไปลงแข่งขันจักรยานสนามนาป่า จ.เพชรบูรณ์ "ทน ทน ดู ภาพหน่อยนะครับ" กล้องไม่ได้เรื่อง แถมคนถ่ายก็ไม่ได้เรื่อง
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

Re: คุยกันให้เย็นเหมือนสายน้ำดับความร้อนของเดือนเมษายน

โพสต์ โดย มิตร » 01 เม.ย. 2012, 19:30

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
[url=http://pic.free.in.th/id/06cebf8ec90357fba7dc4e3114fdb8d[url=http://pic.free.in.th/id/ad76b6272a16dcdf899e6a9037587c71]รูปภาพ[/url]a]รูปภาพ[/url]
รูปภาพ

โพสต์ โดย มิตร » 01 เม.ย. 2012, 19:44

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ภาพไม่ได้เรื่องกล้อง+คนถ่ายไม่ลงดีกว่า ดูสามคนหลังโม้ก็พอแล้ว :P

โพสต์ โดย wakin » 01 เม.ย. 2012, 20:14

ขอบคุณครับสำหรับภาพงานแข่ง
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

โพสต์ โดย dangpichit » 01 เม.ย. 2012, 20:42

:lol: :lol: :lol: สวัสดีต้อนรับเดือนแห่งความชุ่มช่ำครับทุกๆท่าน ของแอร์พอร์ตกรุ๊ป ในนามชุมเสือพิจิตรขออวยพรให้ทุกท่านที่เกิดในเดือนนี้มีความสุข มีสุขภาพแข็งแรง และสมหวังในสิ่งอันพึงประสงค์ :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย hs5rag » 01 เม.ย. 2012, 21:57

สวัสดีครับ พี่ๆ น้าๆ ทุกท่านครับ
ขอบคุณสำหรับภาพบรรยากาศ นาป่า ของเสือพิษณุโลก
คุ้นหน้าคุ้นตากันครับ ดีใจกับผู้ที่ได้รับรางวัล
และยินดียิ่งสำหรับท่านที่ เข้าร่วมแข่งขัน ทุกท่านเลยครับ

like ++++++++

โพสต์ โดย YogiRider » 01 เม.ย. 2012, 23:32

ขอบคุณสำหรับรูปถ่ายนะครับ ขอ save ไปละน้า...
Cycling is great suffer, but receive so little. That's make me tough.
ติดตามความเคลื่อนไหวได้ที่ กลุ่มเด็กโรงกลึง หรือ Saint Bikes แฟนเพจ

โพสต์ โดย พลัส » 02 เม.ย. 2012, 09:24

คุณนะโม เขาอยู่ กทม. กำลังประกาศขายรถ ใครสนใจติดต่อซื้อได้นะครับ
รูปภาพ

โพสต์ โดย มิตร » 02 เม.ย. 2012, 10:27

พลัส เขียน:คุณนะโม เขาอยู่ กทม. กำลังประกาศขายรถ ใครสนใจติดต่อซื้อได้นะครับ
รูปภาพ

ใครที่ตามหานะโม จะซื้อรถของเค้าใช่มั้ย ตามไปซื้อได้นะครับ :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย BL-PL » 02 เม.ย. 2012, 13:51

มิตร เขียน:
พลัส เขียน:คุณนะโม เขาอยู่ กทม. กำลังประกาศขายรถ ใครสนใจติดต่อซื้อได้นะครับ
รูปภาพ

ใครที่ตามหานะโม จะซื้อรถของเค้าใช่มั้ย ตามไปซื้อได้นะครับ :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

อ้าว!!! คุณนะโม เป็นเด็กเตป เหรอครับ โทรไปไม่รับสายอ่ะ
BLPC

โพสต์ โดย เสือโค้ง » 02 เม.ย. 2012, 14:46

โอ้ โฮ ยืนรับถ้วยกัน เหมือน ส.ส.ยืนหาเสียงตอนเลือกตั้งเนอะ

โพสต์ โดย BL-PL » 02 เม.ย. 2012, 15:26

มิตร เขียน:รูปภาพ

ภาพไม่ได้เรื่องกล้อง+คนถ่ายไม่ลงดีกว่า ดูสามคนหลังเถียงกันดีกว่า :P

ใจเย็นๆ พี่ มีไรก็ค่อยๆ พูด ค่อยๆ จา กันก็ได้ เวทีมวยก็อยู่ข้างๆ น่ะ :cry: :evil:
BLPC

โพสต์ โดย wakin » 02 เม.ย. 2012, 17:07

อ.ลือครับพรุ่งนี้เช้าขึ้นเขาไหมครับ ถ้าขึ้เจอที่ปั๊มปิโตรนาส 6.15