พูดคุยออนไลน์ เดือน มีนาคม

Moderator: มิตร, มิตร

Re: พูดคุยออนไลน์ เดือน มีนาคม

โพสต์ โดย มิตร » 23 มี.ค. 2012, 13:15

Mameawfha เขียน:"มะ มะ หมิว จ้า"ว้าว....
เห็นแล้วอยากไปๆอ่ะ
ขอบคุณพี่เหมียวคนสวยที่นำภาพบรรยากาศมาให้ทุกคนได้ชมค่ะ

:D :D :D

สวัสดีค่ะ น้องมะ มะ หมิว และทุกท่าน

ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ ของจริงๆ ที่เห็น และรูปที่ถ่ายสวยม๊าก มาก

แต่ฝากรูปไม่ได้ซะที เลยได้ภาพเล็ก ๆ ไปดูพลางๆนะคะ

ไว้ทำได้จะส่งไปให้ชมคร้าบ...
:lol: :lol: :lol:

ฝากรูปไม่ได้ ทำไมเขาไม่รับฝากหรือเจ๊ หรือว่าหนักเบียร์ สสช. :D

Re: พูดคุยออนไลน์ เดือน มีนาคม

โพสต์ โดย มิตร » 23 มี.ค. 2012, 13:21

Katingthon เขียน:ถึงท่านเสือสมชาย...

หลังจากภคินีของท่านรบเร้า ขู่เข็น ขู่บังคับ บอกเมื่อไหร่จะสรุปทริปซะที

เห็นบอกไม่รีบนะ
แต่ขอเดี๋ยวนี้... 5555

จำเป็นครับจำเป็น ต้องรีบเข็นสรุปทริปซะที

มีอะไรจะเพิ่มเติม ไปแจมกันครับ...

ตามลิงค์...

viewtopic.php?f=56&t=465200

เข้าไปชมมาแล้ว ขอบอกว่า สุดยอด ทุกอย่าง ครับ

โพสต์ โดย Mameawfha » 23 มี.ค. 2012, 15:13

มิตร เขียน:
Mameawfha เขียน:"มะ มะ หมิว จ้า"ว้าว....
เห็นแล้วอยากไปๆอ่ะ
ขอบคุณพี่เหมียวคนสวยที่นำภาพบรรยากาศมาให้ทุกคนได้ชมค่ะ

สวัสดีค่ะ น้องมะ มะ หมิว และทุกท่าน

ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ ของจริงๆ ที่เห็น และรูปที่ถ่ายสวยม๊าก มาก

แต่ฝากรูปไม่ได้ซะที เลยได้ภาพเล็ก ๆ ไปดูพลางๆนะคะ

ไว้ทำได้จะส่งไปให้ชมคร้าบ...

ฝากรูปไม่ได้ ทำไมเขาไม่รับฝากหรือเจ๊ หรือว่าหนักเบียร์ สสช. :D

ถูกทั้ง สอง อย่างเลย คุณเสือมิตร

โพสต์ โดย Mameawfha » 23 มี.ค. 2012, 15:29

ขอบคุณ เสือใหญ่ นะคร้าบ

ที่ให้ยืมเต้นท์ และขอบคุณเสือสมชาย และ กระทิงโทน

ที่ช่วยทุกอย่าง ไม่ว่าจะช่วยแบกกระเป๋า , แบกเต้นท์

ดันหลังขึ้นเนิน ฯลฯ ไม่งั้น สงสัยยกรถ ขึ้นรถยนต์ตลอด 1.3 พัน กม. แหงๆๆๆ

โพสต์ โดย wakin » 24 มี.ค. 2012, 04:44

ขอให้นักแข่งเดินทางไปแข่งทุกคนโชคดีเดินทางปลอดภัยและได้ถ้วยกลับบ้านทุกคนขอรับ
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

โพสต์ โดย พลัส » 24 มี.ค. 2012, 08:18

wakin เขียน:ขอให้นักแข่งเดินทางไปแข่งทุกคนโชคดีเดินทางปลอดภัยและได้ถ้วยกลับบ้านทุกคนขอรับ

+ 1
อ้าวแล้วพี่เวคินไม่ไปกะเค้าหรือครับ เห็นซ้อมทุกวัน

โพสต์ โดย สมชาย » 24 มี.ค. 2012, 11:29

พลัส เขียน:
wakin เขียน:ขอให้นักแข่งเดินทางไปแข่งทุกคนโชคดีเดินทางปลอดภัยและได้ถ้วยกลับบ้านทุกคนขอรับ

+ 1
อ้าวแล้วพี่เวคินไม่ไปกะเค้าหรือครับ เห็นซ้อมทุกวัน

ยังไม่ได้เจอคุณพลัสสักที พรุ่งนี้ไปแจมชิลๆรึปล่าวครับ เดี๋ยวนี้ขี่แต่รอบบายพาสด้านบึงพระแค่สิบกว่าโลเข้าสนามบินไม่ทันสักที

เอามาฝากทุกท่านที่ให้ความรู้ทั้งภาคทฤษฏีและปฎิบัติ...จาก ร.ร เกาะพีพี ที่มีความเสี่ยงจากภัยซึนามิ
รูปภาพ
...
ขี่จักรยานไปทุกที่พร้อมกับปิ่นโตหนึ่งเถา

โพสต์ โดย wakin » 24 มี.ค. 2012, 16:16

สมชาย เขียน:
พลัส เขียน:

+ 1

ยังไม่ได้เจอคุณพลัสสักที พรุ่งนี้ไปแจมชิลๆรึปล่าวครับ เดี๋ยวนี้ขี่แต่รอบบายพาสด้านบึงพระแค่สิบกว่าโลเข้าสนามบินไม่ทันสักที

เอามาฝากทุกท่านที่ให้ความรู้ทั้งภาคทฤษฏีและปฎิบัติ...จาก ร.ร เกาะพีพี ที่มีความเสี่ยงจากภัยซึนามิ
รูปภาพ

มีงานเข้าต้องทำงานหาเงินเลี้ยงชีพและครอบครัวครับ
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

โพสต์ โดย พลัส » 25 มี.ค. 2012, 09:02

ไม่ได้ไปปั่นชิวชิวหรอกครับเห็นว่ามีแต่ขาแรงๆ กันทั้งงนั้น ผมชั่วโมงบินยังไม่ถึงครับ

โพสต์ โดย ชิน-ซู-โซ » 25 มี.ค. 2012, 09:10

ไม้ได้ไปแข่งหรือครับวันนี้ ตอนแรกนึกว่าพี่ไปผมจะได้ขอติดรถไปดูเขาแข่งกันด้วย เช้านี้ไปชิว ชิว ใช่มั้ยครับว่าเห็นแว็บๆ น่าจะใช่

โพสต์ โดย ชิน-ซู-โซ » 25 มี.ค. 2012, 09:12

พลัส เขียน:ไม่ได้ไปปั่นชิวชิวหรอกครับเห็นว่ามีแต่ขาแรงๆ กันทั้งงนั้น ผมชั่วโมงบินยังไม่ถึงครับ

เป็นนกหรือครับ บินได้ :D

โพสต์ โดย นะโม » 25 มี.ค. 2012, 09:24

ชิน-ซู-โซ เขียน:

ไม้ได้ไปแข่งหรือครับวันนี้ ตอนแรกนึกว่าพี่ไปผมจะได้ขอติดรถไปดูเขาแข่งกันด้วย เช้านี้ไปชิว ชิว ใช่มั้ยครับว่าเห็นแว็บๆ น่าจะใช่

อ้าวท่าน ชิน-ซู-โซ ไม่ได้ไปกะพี่มิตรหรือ ใหนตอนแรกว่าจะไป ว่างๆ จะไปปั่นด้วยนะครับ เมื่อกี้โทรไปที่สนามแข่งมาเห็นว่ากำลังแข่งกันอยู่ รอฟังผล ขอให้นักแข่งทุกคนโชคดีครับ

โพสต์ โดย ชิน-ซู-โซ » 25 มี.ค. 2012, 09:29

ไม่ได้ไปครับ อยู่บ้านเปล่าท่านจะไปหา

โพสต์ โดย wakin » 25 มี.ค. 2012, 11:13

พลัส เขียน:ไม่ได้ไปปั่นชิวชิวหรอกครับเห็นว่ามีแต่ขาแรงๆ กันทั้งงนั้น ผมชั่วโมงบินยังไม่ถึงครับ

ไปปั่นชิลชิลไปกลับ 110 กิโลเมตร สนุกดีมันส์มาก :lol: :lol: :lol: