กองบิน ๔๖ airport group pbc phitsanulok เข้าที่ 3 ไทม์ไทอัล 24 ก.ม. วันนี้..(รายงานข่าวสดเกาะติดสนาม)

Moderator: มิตร, มิตร

Re: กองบิน ๔๖ airport group pbc phitsanulok เข้าที่ 3 ไทม์ไทอัล 24 ก.ม. วันนี้..(รายงานข่าวสดเกาะติดสนาม)

โพสต์ โดย ball เท้าไฟ » 22 ก.พ. 2012, 10:22

เนิ่ม ชมภูศรี เขียน:ขอบคุณมากครับพี่น้อง....
...
มีข่าวดีมาบอกเล่าครับ

วันนี้ นิตยสาร a day จะเดินทางมาสัมภาษเรื่องจักรยานที่บ้านศูนย์ฝึก จากนั้นเข้าสนามบินใหม่ดูการฝึกซ้อม พบกันที่สนามบินใหม่ในยามเย็นครับ :D :D

ว้าววววววว
http://www.facebook.com/group.php?gid=140187639353305
ball-55@hotmail.com
แอร์พอร์ท กรุ๊ป สุขภาพดี สังคมดี

Re: กองบิน ๔๖ airport group pbc phitsanulok เข้าที่ 3 ไทม์ไทอัล 24 ก.ม. วันนี้..(รายงานข่าวสดเกาะติดสนาม)

โพสต์ โดย ppk8888 » 22 ก.พ. 2012, 11:56

เนิ่ม ชมภูศรี เขียน:
ppk8888 เขียน:ยินดีกับชัยชนะด้วยครับ

ผมไม่ได้ตอบขอบพระคุณ ถือโอกาสนี้ขอบพระคุณครับรองดอย พรุ่งนี้เข้าไปซ้อมในกองบินต่อหรือปล่าวครับ จะฝึกไทม์ไท ครับ

ไป ครับ พี่เนิ่ม
Trek madone 7 spartacus