เดือนกุมภาพันธ์เดือนแห่งความรักปี 2555

Moderator: มิตร

Re: เดือนกุมภาพันธ์เดือนแห่งความรักปี 2555

โพสต์ โดย NongOil » 26 ก.พ. 2012, 21:37

wakin เขียน:
NongOil เขียน:
อัคนี เขียน:เสาร์ -อาทิตย์นี่ ไปไหนกัน ....อยากรู้

วันเสาร์ไปลานหอยกับพวกออย กิ๊ก มอส โย ไหมคะ.. ออก 06.00 น นะคะ

ตั้งใจซ้อมกันไว้น้องๆๆ เมื่อวันเสาร์ไปแข่งที่ท่าสองยางขับรถไปเห็นน้องๆๆศูนย์ปั่นไปเจอกันแถวบ้านกงเห็นแล้วหน้าชื่นใจ :D :D :D

ขอบคุณค่ะ..สู้ต่อๆค่ะ
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด เพื่อพรุ่งนี้ที่ดีกว่า

Re: เดือนกุมภาพันธ์เดือนแห่งความรักปี 2555

โพสต์ โดย wakin » 28 ก.พ. 2012, 18:52

นักปั่นต้องแข่ง เพื่อประเมินผลตัวเอง :lol: :lol: :lol:
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

โพสต์ โดย Valkyrie » 28 ก.พ. 2012, 20:42

นักปั่นต้องแข่ง เพื่อประเมินผลตัวเอง :lol: :lol: :lol:

ถ้าจะเอาแค่ประเมินผลตัวเอง
ติดฮารท์เรทมอร์นิเตอร์ หรือ เพาเวอร์เอาท์พุทมิเตอร์ ประเมินผลตัวเองได้ดี และแม่นยำกว่าแข่งครับ :mrgreen:
Gone with the wind.

Facebook Airport Group Phitsanulok http://www.facebook.com/groups/237389656286340/

โพสต์ โดย NongOil » 28 ก.พ. 2012, 22:06

Valkyrie เขียน:

ติดฮารท์เรทมอร์นิเตอร์ หรือ เพาเวอร์เอาท์พุทมิเตอร์ ประเมินผลตัวเองได้ดี และแม่นยำกว่าแข่งครับ :mrgreen:

แล้วถ้าน้องไม่มีตังซื้ออ่ะคะ :roll: :roll: :roll: :roll:
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด เพื่อพรุ่งนี้ที่ดีกว่า

โพสต์ โดย wakin » 28 ก.พ. 2012, 22:58

การแข่งดีตรงที่ได้มิตรภาพต่างแดนได้รู้การฝึกซ้อมแต่ละคนพวกอุปกรณ์ซ่วยก็ดีเหมือนซ้อมคนเดียว
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

โพสต์ โดย ชิน-ซู-โซ » 29 ก.พ. 2012, 08:51

การแข่งดีตรงที่ได้มิตรภาพต่างแดนได้รู้การฝึกซ้อมแต่ละคนพวกอุปกรณ์ซ่วยก็ดีเหมือนซ้อมคนเดียว
แนบไฟล์

โพสต์ โดย Kenc » 29 ก.พ. 2012, 09:24

วันนี้วันพิเศษ 4 ปีจะมีวันนี้ครั้งหนึ่ง 29 กุมภาพันธ์

ทำอะไรพิเศษ พิเศษ ดีน่ะ
:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
@สรุปทริป Camping Bike ปั่นไป เที่ยวไป กินไป ค่ำไหน นอนนั่น
@ติดต่อ http://www.facebook.com/kitti.champasak
@เขาว่าปั่น เหมือนหยอดกระปุก ปั่นเท่าไร.... ก็ได้เท่านั้น!!!

โพสต์ โดย BL-PL » 29 ก.พ. 2012, 12:50

สั่งพิเศษไปเลยครับท่าน ไม่เล็ก ไม่ใหญ่ ไม่งอก :mrgreen: :mrgreen:
BLPC

โพสต์ โดย นะโม » 29 ก.พ. 2012, 13:29

BL-PL เขียน:สั่งพิเศษไปเลยครับท่าน ไม่เล็ก ไม่ใหญ่ ไม่งอก :mrgreen: :mrgreen:

โห.........เนื้อล้วนๆ :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย นะโม » 29 ก.พ. 2012, 20:34

สรุปพี่ไปงานไหนครับ จะได้ตามไปฉลองวันเกิดด้วย สุขสันต์วันเกิดล่วงหน้าครับ ขอให้รวย ขอให้แรง
รูปภาพ
รูปภาพ

โพสต์ โดย wakin » 01 มี.ค. 2012, 12:00

นะโม เขียน:สรุปพี่ไปงานไหนครับ จะได้ตามไปฉลองวันเกิดด้วย สุขสันต์วันเกิดล่วงหน้าครับ ขอให้รวย ขอให้แรง
รูปภาพ
รูปภาพ

ตกลงไปสุโขทัยดรับ