สวัสดีปีใหม่ มกราคม 2555

Moderator: มิตร

Re: สวัสดีปีใหม่ มกราคม 2555

โพสต์ โดย มิตร » 25 ม.ค. 2012, 07:39

wakin เขียน:ตั้งใจจะซ้อมเข็มซะหน่อยเพื่อนมาชวนดื่ม037ซะหมดกัย :cry: :cry: :cry:

ดีแล้วละเอาทุกทางเราต้องไม่ทิ้งเราลงทุนมาเยอะแล้ว ดื่มเพื่อชัยชนะ ปั่นเพื่อสุขภาพ สู้ สู้ :D

โพสต์ โดย จ่าเยิ้ม » 25 ม.ค. 2012, 08:35

wakin เขียน:ตั้งใจจะซ้อมเข็มซะหน่อยเพื่อนมาชวนดื่ม037ซะหมดกัย :cry: :cry: :cry:

ระวังเข็มแทงมือนะพี่ใหญ่ :lol: :lol:
Cyclemania Phitsanulok

โพสต์ โดย เสือโค้ง » 25 ม.ค. 2012, 14:08

มิตร เขียน:

ดีแล้วละเอาทุกทางเราต้องไม่ทิ้งเราลงทุนมาเยอะแล้ว ดื่มเพื่อชัยชนะ ปั่นเพื่อสุขภาพ สู้ สู้ :D

งงๆ ๆ ๆ ๆ :roll: :roll:

โพสต์ โดย มิตร » 25 ม.ค. 2012, 14:44

จะงงอะไรนักหนาเสือโค้ง
ดื่มเพื่อชัยชนะ ก็คือดื่ม 037 เพื่อให้ได้ชัยชนะในการดื่มอย่าไปยอมแพ้ลงทุนในการดื่มมามากแล้ว
ปั่นเพื่อสุขภาพ ก็ปั่นจักรยานพอนิดๆ หน่อยๆ ไม่ต้องจริงจัง หากลงแข่งก็ให้คิดว่าไปปั่นเพื่อสุขภาพ

โพสต์ โดย เสือโค้ง » 26 ม.ค. 2012, 13:34

มิตร เขียน:จะงงอะไรนักหนาเสือโค้ง
ดื่มเพื่อชัยชนะ ก็คือดื่ม 037 เพื่อให้ได้ชัยชนะในการดื่มอย่าไปยอมแพ้ลงทุนในการดื่มมามากแล้ว
ปั่นเพื่อสุขภาพ ก็ปั่นจักรยานพอนิดๆ หน่อยๆ ไม่ต้องจริงจัง หากลงแข่งก็ให้คิดว่าไปปั่นเพื่อสุขภาพ

อีตอนนี้บอกว่าปั่นเพื่อสุขภาพ พอลงแข่งทีไรบอกว่ากูไม่ยอมตามหลังใครแน่ เฮ่อ

โพสต์ โดย wakin » 26 ม.ค. 2012, 18:53

เสือโค้ง เขียน:
มิตร เขียน:จะงงอะไรนักหนาเสือโค้ง

อีตอนนี้บอกว่าปั่นเพื่อสุขภาพ พอลงแข่งทีไรบอกว่ากูไม่ยอมตามหลังใครแน่ เฮ่อ

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
:D :D :D :D
:P :P :P
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

โพสต์ โดย wakin » 26 ม.ค. 2012, 20:22

พี่มิตรไปแข่งงานสันกำแพงหรือเปล่าส่วนผมเบื่อๆๆอยากนึกถึงค่าน้ำมันแล้วหนาว
ถึงผมจะช้า แต่ผมก็ถึง....ชัวร์

โพสต์ โดย เสือโค้ง » 27 ม.ค. 2012, 08:31

wakin เขียน:พี่มิตรไปแข่งงานสันกำแพงหรือเปล่าส่วนผมเบื่อๆๆอยากนึกถึงค่าน้ำมันแล้วหนาว

เวลาเติมน้ำมันก็ใส่เสื้อกันหนาวที่มันหนาๆซิครับ จะได้ไม่หนาว

โพสต์ โดย มะ มะ หมิว จ้า » 27 ม.ค. 2012, 16:06

มะ มะ หมิว จ้า เขียน:พี่ป่อง 76 จังหวัด ว่าที่เจ้าบ่าวขอเชิญเพื่อนพ้องน้องพี่ร่วมขบวนขันหมากจักรยาน
จะปั่นจาก พิษณุโลกไปอ.เนินมะปรางบ้านเจ้าสาวนำขบวนโดยว่าที่เจ้าบ่าว
ระยะทางประมาณ 50 กม.ถึงเมื่อไหร่ค่อยเริ่มพิธีเมื่อนั้น ;)
กำหนดงานมีขึ้นในวันอาทิตย์ที่29นี้ค่ะ
6โมงเช้ารวมตัวที่ปั๊มปิโตรนาส และขอทราบจำนวนผู้ที่ร่วมไปด้วยนะคะ
ทางเจ้าภาพจะได้จัดโต๊ะจีนให้ ส่วนวงดนตรีพี่ป่องติดใจวงที่ไปขึ้นบ้านใหม่
พี่ดิษเลยได้วงนี้ไปเล่นให้ใครที่ติดใจก็ตามกันไปได้เลยนะจ๊ะ :mrgreen:

อาทิตย์นี้แล้วนะจ๊ะ

โพสต์ โดย wakin » 28 ม.ค. 2012, 19:30

ไปไหนกันหมด :!: :!: :!:

โพสต์ โดย wakin » 29 ม.ค. 2012, 05:26

ขอให้พี่มิตรไปแข่งงานสันกำแพงจงประสพผลสำเร็จได้รับจานรางวัลครับ ;) ;) ;) ส่วนผมกำลังเก็บตัวไว้แข่งงานวัดและงาน อบต.

โพสต์ โดย จ่าเยิ้ม » 29 ม.ค. 2012, 09:58

wakin เขียน:
ขอให้พี่มิตรไปแข่งงานสันกำแพงจงประสพผลสำเร็จได้รับจานรางวัลครับ ;) ;) ;) ส่วนผมกำลังเก็บตัวไว้แข่งงานวัดและงาน อบต.

อ้าวไม่ได้ไปหรอกรึ
Cyclemania Phitsanulok

โพสต์ โดย BL-PL » 29 ม.ค. 2012, 17:06

เมื่อเช้าขอแสดงความยินดีกับพี่ป่อง ที่ได้ "น้องอ้อเป็นเมีย"
พอบ่ายๆ ขอแสดงความยินดีกับเสือมิตร ที่ได้รางวัลชนะเลิศ "แช้มป์สันกำแพง" แรงจริงๆ ตั้งแต่เลื่อนรุ่นขึ้นมา แร๊งงงง แรง ;) :) แหม..เสือใหญ่นี่ วาจาสิทธิ์จริงๆ :D
BLPC

โพสต์ โดย p_berm » 29 ม.ค. 2012, 18:39

I congratulate you on your success at Sankamphaeng,Mr.Mit.

รูปภาพ

รูปภาพ

โพสต์ โดย wakin » 30 ม.ค. 2012, 06:43

จ่าเยิ้ม เขียน:

อ้าวไม่ได้ไปหรอกรึ

งานเข้าด่วนงานคือเงิน :D :D :D