ห้องขากรรไกรค้าง

ผู้ดูแล: มิตร

กฏการใช้บอร์ด
กลุ่ม AIRPORT GROUP PHITSANULOK
ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000
ผู้ดูแล MIT โทร 08-1534-4540
มิตร
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 09-0505-3111
team: Phitsanulok

Re: ห้องขากรรไกรค้าง

โพสต์ โดย มิตร »

น้องไปหลายวัน

เนื่องจากมีผู้อยากรู้หลายท่าน PM เข้ามาสอบถามว่าตอนจบของเรื่องน้องไปหลายวัน สรุปตอนจบเป็นอย่างไร ผมติดต่อเจ๊เขาไม่ได้ ผมขออนุญาตเล่าต่อให้นะครับ

.....ในเวลาต่อมา เพื่อนสนิทนางก็รีบขับรถ ตามมาอย่างรีบร้อนที่สุด พร้อมกับตะโกนเสียงดังด้วยข้อความที่ฟังไม่ค่อยชัดเพราะอยู่ห่างกันมาก เมื่อเพื่อนเข้ามาใกล้จึงจับใจความได้ว่า

"เฮ้ย..หยุดก่อนโว้ย !! ลูกกุญแจที่เธอให้ไว้น่ะ มันผิดดอก(เปิดไม่ได้)ว่ะ..."

.......(ต่อครับ) จากนั้นด้วยความที่เธอเร่งรีบอยากไปชุมนุม เธอก็ไม่ได้ฉุกคิดอะไร เธอจึงหยิบกุญแจให้เพื่อนเธอไปใหม่ จากนั้นทั้งสองก็แยกจากกัน เธอก็ไปทำตามหน้าที่ของเธอ ส่วนเพื่อนเธอก็กลับมาคอยดูแลสามีให้เพื่อน เมื่อเพื่อนเธอกลับมาถึงบ้านมองสามีเพื่อนก็อดนึกสงสารไม่ได้ เธอจึงหยิบกุญแจมาไขให้ แต่โอ...แม่เจ้า...กุญแจดันไขไม่ได้ ผิดดอกอีกครับ เธอใส่เข้า ใส่ออก ก็ไม่ใช่ดอกของมัน และแล้ว เวลาก็เนิ่นนาน จากวัน เป็นเดือน จากเดือน เป็นปี ลั่นทมไม่มาซักที (โอยไม่ใช่แล้วตอนลั่นทมตัดออกไม่ใช่ไม่ต้องอ่าน)

และแล้วเมื่อครบปีเพื่อนเธอก็ไม่มา เธอติดต่อกลับไปจากกลุ่มที่ไปด้วย ทราบว่าเธอตกท่อเสียชีวิตตั้งแต่วันแรกที่ไปถึง กทม. แต่เขาไม่ได้แจ้งกลับมา จากนั้นเพื่อนเธอจึงไปร้านกุญแจ ไปหาซื้อกุญแจในลักษณะที่เหมือนๆ กัน กลับมาไขให้สามีเพื่อนเธอ (ซื้อมามากมายหลายดอก) แต่แล้วเธอก็ไขไม่ได้ เสียบดอกโน้น เสียบดอกนี้ แต่ก็ไขไม่ออก เธอก็รักษาสัญญาที่เพื่อนสั่งไว้ไม่ยอมไปไหนเสียบกุญแจทั้งวัน ลองแล้ว ลองอีก จนเธอเป็นลมตาย เนื่องจากไม่ได้ทานข้าว มัวแต่เสียบกุญแจ

และแล้ว ในเวลาต่อมาสามีของเพื่อนเธอก็ตายไปด้วย เนื่องจาก โดนใส่กุญแจนาน จน เป็น นิ่ว ตายครับ

(ความจริงเรื่องมันยาวกว่านี้ แต่เวลาเล่ามีน้อย จึงถึงบทสรุป ว่า ตายทั้งคู่ครับ)

นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า

................. ความยึดมั่นเป็นตัวทุกข์ มีความยึดมั่นในสิ่งใดก็เป็นทุกข์ในสิ่งนั้น ถ้าปล่อยวางได้ก็ไม่ทุกข์ เราจึงควรรู้เท่าทันสิ่งนั้น อย่ายึด อย่าถือให้มันรุนแรง แต่ให้รู้ว่าสิ่งนี้มัน ไม่ใช่ของแท้ของจริงเป็นสิ่งที่ผ่านมาในวิถีชีวิตของเรา มันเป็นสิ่งที่ ผ่านมาแล้วก็ผ่านไป อะไรที่ผ่านมาในชีวิต ลาภผ่านมา ยศผ่านมา ความสุขผ่านมา สรรเสริญผ่านมา แล้วมันก็ผ่านไป พระพุทธเจ้าจึงสอน ว่าให้ปล่อยวางให้อยู่ด้วยความว่าง ให้ใช้ปัญญา พิจารณาให้รอบคอบ

ฉันใดก็ฉันนั้น พระยังต้องฉันเพล.....................

เมื่อท่านอ่านจบแล้ว เราจะพาท่านไปดูสามีเพื่อน และ เธอคนที่ไขกุญแจครับ เธอยังอยู่ อยู่ทุกวันนี้ ถึงแม้ว่าตัวจะตายไปแล้ว แต่ร่างเธอก็ยังเฝ้าสามีให้เพื่อเธออยู่

เธอไม่ปล่อยวางจริงครับ

อย่าพึงปิดครับ โปรดยืนไว้อาลัยให้เธอ 1 นาทีครับ

...
ไฟล์แนบ
สงสารจัง.gif (31.75 KiB) เข้าดูแล้ว 258 ครั้ง
กุญแจ.jpg (19.8 KiB) เข้าดูแล้ว 250 ครั้ง
รูปประจำตัวสมาชิก
Rose
ขาประจำ
ขาประจำ
team: AIRPORT GROUP PHITSANULOK
Bike: TREK

โพสต์ โดย Rose »

อย่าลืมเปลี่ยนชื่อห้องตามคำแนะนำของแฟนคลับนะ....
ไฟล์แนบ
411230_3.gif (13.6 KiB) เข้าดูแล้ว 247 ครั้ง
สิ่งของมีไว้ให้ใช้...คนมีไว้ให้รัก
มิตร
ขาประจำ
ขาประจำ

ชื่อว่าอะไรอะ
Rose
ขาประจำ
ขาประจำ
team: AIRPORT GROUP PHITSANULOK

ก็ห้อง"สัปดน"ไง ยังคิดอยู่ว่าถ้าไม่สัปดน..จะมีคนเข้ามาฮากันไหม :lol: :lol:
ไงก็คงต้องขอแรงใจจากแฟนคลับประจำห้องด้วยเข้ามาแล้วโปรดให้แรงใจทักทาย จะได้มีแรงฮาอีกในโอกาศต่อไป
ไฟล์แนบ
03aed5a810c381096014227cc4de1a9b-2.GIF (9.19 KiB) เข้าดูแล้ว 238 ครั้ง
สิ่งของมีไว้ให้ใช้...คนมีไว้ให้รัก
Rose
ขาประจำ
ขาประจำ

ไหนๆก็เข้ามาแล้ว...ขอสักเรื่องจะได้หลับฝันดี....คงไม่ต้องใช้เหล้า 1 แบนเหมือนที่อ.ธี บอกนะเจ้าค่ะ
หนึ่งเดียวอันนี้
คืนแรกอันหวานชื่นระหว่างหนุ่มหล่อกับเจ้าสาวแสนซื่อ หนุ่มก็หลอกเมียสาวว่าอาวุธประจำกาย ของเขามีเพียงหนึ่งเดียวเท่านั้นในโลกนี้
สาวซื่อก็หลงเชื่อว่าเป็นจริง
วันต่อมาสามีหนุ่มมีความต้องการจะไปร่วมชุมนุมโดยไปเสียหลายวัน เมื่อกลับมาถึงบ้าน เขาก็ต้องตอบคำถามของภรรยาคนซื่อ
"ที่รักคะ ไหนบอกว่าไอ้นั่นน่ะ มีอันเดียวในโลกไง ฉันเพิ่งรู้ว่าคนขายยาในเมืองก็มีแบบนี้เหมือนกัน" ภรรยาถาม
"เอ่อ.." สามีหนุ่มตอบไม่ค่อยถูกเหมือนกัน "จริงๆ ผมมีไอ้นั่นอยู่สองอัน แต่ไปสงครามเวียตนาม ด้วยกันผมเลยแบ่งให้คนขายยานั่นไปอันนึง.."
"เหรอคะ" ภรรยาสาวตาโต
"แล้วทำไมคุณไม่เก็บอันที่ดีกว่าไว้ล่ะ"
ไฟล์แนบ
61-20081216091245.gif (47.24 KiB) เข้าดูแล้ว 237 ครั้ง
มิตร
ขาประจำ
ขาประจำ

sk,kc9j]t4krgokt
เสือเทพ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0815969502
team: ชุมเสือบ้านคลองพิษณุโลก
Bike: CANNONDALE F3 + groupset dura ace หมอบTIME RXRS VIP + ZIPP 404 + groupset sram red

โพสต์ โดย เสือเทพ »

มิตร เขียน:sk,kc9j]t4krgokt
..เห็นด้วยครับ เข้าใจหานะ!..หนูอายจัง :P
ไฟล์แนบ
408794_12102858_0.jpg (6.84 KiB) เข้าดูแล้ว 220 ครั้ง
Rose
ขาประจำ
ขาประจำ

เช้าวันแรกหลังคืนแต่งงาน เจ้าสาวหมาดๆ ของเรา ก็ถูกเจ้าบ่าวปลุกขึ้นมา ฟังกฏบางข้อ... ที่เขาบอกว่าเธอจำเป็นต้องรู้ไว้

"ผมอยากทำความเข้าใจกันให้ชัดเจน อยากให้คุณรับรู้เงื่อนไขบางประการเกี่ยวกับตัวผม เราจะได้ไม่มีปัญหากันภายหลังไงครับ"

-ข้อแรก....ผมจะกลับบ้านเมื่อไรก็ได้ ถ้าผมอยากกลับดึก ผมก็จะกลับดึก หรืออาจจะกลับเร็วก็ได้ ไม่มีใครมาบังคับผมได้

-ข้อสอง...เมื่อถึงบ้าน อาหารเย็นจะต้องพร้อมอยู่ บนโต๊ะเสมอ นอกเสียจากว่าผมจะทานมาจากข้างนอกแล้ว

-ข้อสาม...ผมจะออกไปสังสรรค์ กิน ดื่ม เที่ยวกับเพื่อน เมื่อไรก็ได้เท่าที่ผมต้องการ

"เอาละ มีแค่นี้แหละ คุณมีปัญหาอะไรมั้ย"

...อู้หู...แค่เนียะก็ทำเอาเจ้าสาวมือใหม่ของเรา หายงัวเงียเป็นปลิดทิ้งเลย

"อ๋อ.... ไม่มีปัญหาหรอกค่ะที่รัก แต่ฉันก็มีกฏของฉันเหมือนกันนะ ซึ่งคุณจะต้องรับรู้ไว้เช่นกัน"

หลังจากตั้งหลักได้ เธอก็ยิ้มหวาน พูดต่อไปว่า

-

-

-

-

-

"ที่บ้านหลังนี้จะต้องมี sex ตรงเวลาทุกคืน ไม่ว่าจะมีคุณอยู่หรือไม่ก็ตาม เข้าใจนะคะ.. สุดที่รัก"
ไฟล์แนบ
1149735974.jpg (48.05 KiB) เข้าดูแล้ว 213 ครั้ง
มิตร
ขาประจำ
ขาประจำ

โรงพยาบาลแห่งหนึ่ง

- เหตุเกิดที่ห้องผ่าตัดของโรงพยาบาลแห่งหนึ่ง มีสาวไฮโซ คนหนึ่งกำลังนอนรอการผ่าตัดอยู่บนเตียง สภาพร่างกายเตรียมพร้อมที่จะผ่าตัด ร่างกายท่อบน และท่อนร่างถูกเปลี้องเสื้อผ้าจนหมด คงมีแต่ผ้าคลุมสีเขียวของโรงพยาบาลที่ปกปิดร่างกายตลอดเรือนร่าง แต่ช่วงนั้นพยาบาล และหมอกำลังเตรียมเครื่องมือในห้องผ่าตัด คงปล่อยให้เธอนอนรออยู่หน้าห้องคนเดียว ต่อมามีชายหนุ่มคนหนึ่งที่ศีรษะโพกผ้า มีผ้าแมสปิดปากกันเชื้อโรค สวมเสื้อเอี้ยมดูลักษณะเหมือนหมอผ่าตัด เดินมาเปิดผ้าคลุมร่างกายท่อนล่างของเธอแล้วจ้องดู (ตาค้าง)

......... สาวไฮโซ (พูดว่า) หมอคะ หนูเป็นแค่เนี๊ยะ ต้องผ่าตัดด้วยหรือคะ
......... ชายหนุ่ม (พูดว่า) เอ .. ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ ต้องรอถามหมอเค้า ผมเป็นช่างทาสีอยู่หลังห้องนี้แหละครับ

.......... :lol: :lol: :lol: ..........
Rose
ขาประจำ
ขาประจำ

โรงพยาบาลไหนจ๊ะ...มาดูโรงพยาบาลนี้บ้าง......

ชาวเขา เผ่า กุ๊กุ๊มะมะ

ทุกคนคงรู้นะว่าชาวเขาจะพูดภาษาไทยไม่ค่อยชัด แฮ่ะ ๆ มีเรื่องเด็ดๆ มาเล่า ให้ฟัง
จึ้สุด ๆ ลองอ่านแล้วกันนะจ๊ะ
เป็นเรื่อง "ความไม่รู้" หญิงชาวเขาคนหนึ่ง ซึ่งขอสมมุติว่ามาจากเผ่า "กุ๊ กุ๊มะมะ"
ผู้หญิงคนดังกล่าวนี้ได้แต่งงานกับผู้ชายคนหนึ่งซึ่งเป็นชาวเขา เผ่าเดียวกันหลังจากแต่งงานไปได้ไม่นาน เธอก็บรรจงตั้งท้องลูกคนแรก
ประคอง ครรภ์อยู่บนยอดดอยจนใกล้คลอด เธอก็รีบชวนเพื่อนสาวบ้านใกล้กันมาแอ๊ดมิทยัง โรงพยาบาลพื้นราบ เตรียมตัวและเตรียมพร้อมเพื่อจะเป็นคุณแม่อย่างเต็มที่ เธอนอนครางโอดโอยอยู่จนคุณหมอบอกว่าถึงเวลาแล้วที่จะต้องเข้าห้องคลอด แต่ ก่อนเข้า หมอก็แจ้งแก่เธอว่าต้องทำความสะอาดอวัยวะเพศก่อน โดยการแว๊กซ์หรือ กำจัดขนบริเวณนั้นให้นเตียน เมื่อเธอได้ยินเธอก็ให้ตกอกตกใจยิ่งนัก แล้วก็ตั้งมั่นกับตัวเองว่ายังไงก็ไม่ให้หมอโกนแน่นอน
ขณะพยาบาลจับขึ้นขาหยั่งเธอก็ส่ายหน้าแล้วเอามือปิดตรงนั้นไว้แน่น "เราม่าโกเดะขาด" เธอพูดกับหมอเสียงแข็ง "ไม่โกนไม่ได้นะคะ เพราะว่าบริเวณนั้นมันสกปรกแล้วอาจจะทำให้ลูกติดเชื้อ" หมออธิบาย "ม่าโก ยางายเราก็ม่าโก" คุณหมออธิบายซ้ำแล้วซ้ำเล่าเธอก็ยังไม่ยอม แต่แล้วจู่ๆ เธอก็หาทางออกให้
คุณหมอได้ด้วยวิธีที่เธอคิดว่าน่าจะเป็นการพบกันครึ่งทาง "แหวะ ๆ อากิ เน๊ะ....แหวะ ๆ อากิเน๊ะ" เธอพูดประโยคนี้กับหมอ แต่หมอฟังยังไงก็ไม่เข้าใจ
เพื่อนสาวของเธอที่มาด้วยก็ช่วยอะไรไม่ได้เพราะพูดไม่ชัดเหมือนกันในที่สุด หมอก็บอกกับเพื่อนสาวของเธอว่าให้ไปตามสามีของหญิงคนนี้มาให้หน่อย
เพราะพูดกันไม่รู้เรื่อง เพื่อนสาวของเธอรีบขึ้นดอยไปตามสามีของหญิงคนดังกล่าวมา เมื่อมาถึงคุณหมอ ก็บอกกับสามีเธอว่า "นี่ ช่วยอธิบายให้เมียเธอเข้าใจหน่อยว่า ยังไงก็ต้อง โกนเพราะถ้าไม่โกนเด็กอาจจะเป็นอันตราย" สามีรีบหันไปพูดกับภรรยาเหมือนที่หมอบอก แต่คำตอบก็ได้กลับมาอย่างเดิม
คือ "แหวะ ๆ อากิเน๊ะ" "ไหนบอกหมอซิว่าเมียเธอพูดว่ายังไง" หมอถาม "เมียผมบอกว่าให้หมอ..แหวก ๆ แล้วเอากิ๊บเหน็บครับ" หมอได้ยินก็สะดุ้งโหยง และบอกกลับไปว่า "เธอจะบ้าเหรอ! ใครมาคลอดลูกก็ต้อง โกนกันทั้งนั้น แล้วกิ๊บที่ไหนมันจะเก็บได้ทุกเส้นล่ะ" สามีหันไปพูดกับภรรยา และก็ได้คำตอบกลับมาว่า "หวิ ๆ อาเจโปะ หวิ ๆ อาเจ โปะ" "อ่ะ...ไหนว่ามาซิ เมียเธอบอกว่ายังไง" หมอถาม สามีอ้ำอึ้งไปชั่วครู่ แล้วก็บรรจงแปลให้หมอฟังว่า "เมียผมบอกว่า
ถ้าหมอกลัวว่าจะเก็บไม่ได้ทุกเส้น ก็ให้หมอหวี ๆ แล้วก็เอาเจลโปะครับ
ไฟล์แนบ
pic1.jpg (12.93 KiB) เข้าดูแล้ว 192 ครั้ง
มิตร
ขาประจำ
ขาประจำ

shv' ouh m6d ginjv' 9je d;jk lt fnv myh' oyho :lol: :lol:
มิตร
ขาประจำ
ขาประจำ

เหตุเกิดที่โรงพยาบาล "วินิจฉัยผิด" (โรงพยาบาลเดียวกับเรื่องของเจ๊จีจ้า)

.....มีนักปั่นจักรยานท่านหนึ่ง ชื่อ นายโจ้ (ไม่ทราบชื่อสกุลจริง) ได้ปั่นจักรยานมานานแต่เห็นว่ามีสิ่งผิดปกติได้เกิดขึ้นจึงไปหาหมอ เพื่อให้หมอตรวจอวัยวะเพศ
หมอ อวัยวะเพศของผมทำไมเป็นสีม่วง ดูเขียวช้ำน่ากลัวมาก
เมื่อหมอได้ดูแล้วลงความเห็นว่า เป็นโรคแปลก คงต้องตัดส่วนที่เป็นสีม่วงออก เพื่อไม่ให้ลุกลามต่อไป
หา ตัดออกเนี่ยนะ นายโจ้ ร้องลั่น หมอบอกเพื่อรักษาส่วนที่เหลือไว้ไง ผมจะตัดให้น้อยที่สุด
นายโจ้ ตกอยู่ในภาวะจำยอม จึงยอมตัด
10 วันหลังจากนั้น นายโจ้ ก็กลับเข้ามาพบหมออีก เนื่องจากส่วนที่เหลือก็เป็นสีม่วงอีก แถมยังเข้มมากกว่าเดิมอีก
หมอใช้เวลาในการตรวจนานกว่าเดิม จากนั้นจึงพูดว่าต้องตัดทิ้งทั้งหมด แล้วใช้วัสดุพิเศษสร้างอันใหม่ขึ้นทดแทน
นายโจ้ พูดว่า ไม่มีวิธีอื่นหรือหมอ
หมอ พูดว่า เพื่อเป็นการรักษาชีวิตไว้ มันจำเป็นต้องตัด ส่วนอันใหม่ที่ผมทำให้มันก็จะใช้งานได้ดีเท่าเดิม คุณไม่ต้องกลัว
หลังจากนั้นหมอได้ทำอวัยวะเทียมสีขาวเข้ม ใกล้เคียงกับของเดิม แล้วก็ตัดอวัยวะในส่วนที่เหลือของ นายโจ้ ทิ้งไป และเอาอวัยวะเทียมใส่แทน
จากนั้น นายโจ้ จึงเดินทางกลับบ้านไป
เวลาผ่านไปอีก ประมาณ 10 วัน นายโจ้ ก็กระหืด กระหอบ มาพบหมออีก แล้วพูดว่า ไม่หายหรอกหมอ ขนาดอวัยวะเทียมยังเป็นสีม่วงเลย เข้มกว่าเก่าอีก
หมอ ได้ยินดังนั้น ก็มีสีหน้าเคร่งเครียดมาก จากนั้นได้เอาแอลกอฮอล์ มาเช็ดถูอวัยวะเพศเทียม ในส่วนที่เป็นสีม่วง เช็ดแล้ว เช็ดอีก แล้วนำำสำลีมาวินิจฉัย

....อ้อ ... หมอร้องเสียงดังลั่นห้องตรวจอย่างดีใจ (หมอพูด) ผมรู้สาเหตุแล้ว "กางเกงในคุณสีตก"
:roll: นายโจ้ :roll:
เสือตลาดใต้ เหมียวๆ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0877861774
team: lสืoตaาดใต้ Iหมีeวๆ
Bike: TREK 8500

โพสต์ โดย เสือตลาดใต้ เหมียวๆ »

:D ....................เวรกรรมโรงพยาบาลไหนวะจะได้ไม่ไป....ฮือ..ฮือ...ฮือ....ซวยแท้..........กูอยากตาย....................... :lol:
มิตร
ขาประจำ
ขาประจำ

- - - "คุณยายของศรีทนนชัย จับไข่ผู้จัดการธนาคาร" - - - (คนข้างห้องฝากมาลง)
หญิงชรานางหนึ่งถือถุงใบเขื่องเดินเข้าไปในธนาคาร
และกล่าวกับพนักงานที่เคาน์เตอร์ ว่าต้องการ
ฝากเงินสามล้านบาทแต่ขอคุยกับผู้จัดการโดยตรง
พนักงานเห็นว่าหญิงชรามีเงินจำนวนมาก เลยพาไปห้องผู้จัดการเมื่อไปถึง
ผู้จัดการเกิดความสงสัยว่า
หญิงชราไปเอาเงินมาจากไหนเลยถามขึ้นว่า
ผู้จัดการ - คุณยายเอาเงินมาจากไหนมากมายครับ?
คุณยาย - ยายชนะพนันมาจ้ะ
ผู้จัดการ - ยายไปพนันอะไรมาเหรอครับ?
คุณยาย - ก็ไม่มีอะไรมากหรอกพ่อหนุ่ม....อยากรู้ใช่ไหม?
เรามาลองพนันกันก็ได้สักแสนนึง เอาไหมล่ะ?

ว่าก่อนเก้าโมงเช้าวันพรุ่งนี้ไข่ของพ่อหนุ่ม
จะกลายเป็นสี่เหลี่ยม
ผู้จัดการ - ฮ่าฮ่าฮ้า ล้อเล่นน่า จะพนันกันจริงๆเหรอ?
คุณยาย - จริงๆซิ ยายมีเงินไม่เห็นเหรอนี่ไงตั้งสามล้าน
คุณยายเปิดถุงเงินให้ผู้จัดการดู
ผู้จัดการเห็นว่าไม่มีทางเป็นไปได้ที่ไข่ของตนจะกลาย เป็นสี่เหลี่ยมเลย
ตอบตกลงรับคำท้าและนัดแนะกันว่าพรุ่งนี้เช้าเก้าโมงจ ะมาพบกันอีกที
ตลอดวันนั้นผู้จัดการไม่เป็นอันทำงานเฝ้าแต่คอยคลำไข ่ตัวเองว่ายังกลมๆรีๆ
อยู่เหมือนเดิมหรือเปล่า รุ่งเช้าตื่นขึ้นมาผู้จัดการก็ไม่ลืมที่จะ
ตรวจสอบลูกน้อยทั้งสองใบว่ายังกลมอยู่เหมือนเดิมจริง ๆ
เมื่อคลำดูแล้วก็ยังกลมๆดีอยู่ ผู้จัดการเลยรู้สึก
กระหยิ่มใจว่าวันนี้รวยแน่

เวลาเก้าโมงตรงหญิงชรามาที่ธนาคารและตรงไปที่ห้องผู้ จัดการทันทีพร้อมกับชายอีกคน
ผู้จัดการ - สวัสดีครับคุณยาย อ้าว...พาใครมาด้วยละนี่?
คุณยาย - อ๋อ…ทนายน่ะ ยายเห็นเงินพนันมันมากเลยพาทนายมาด้วย
ผู้จัดการ - ฮุฮุ…คุณยายผมเสียใจด้วยนะคุณยายแพ้พนันผมแล้วหละไข่ ผมยังกลมอยู่เลยนี่ไง

ว่าแล้วผู้จัดการก็จัดแจงปลดกางเกงลงและเรียกให้หญิง ชรามาตรวจสอบน้องชายได้

หญิงชราจึงเดินเข้าไปแล้วก็ลูบๆคลำๆไข่ผู้จัดการอยู่ สักพักแล้วพูดขึ้นว่า
คุณยาย - อืมมมม ยังกลมอยู่จริงๆ ยายยอมแพ้แล้ว
ขณะที่คุณยายกำลังคลำไข่ผู้จัดการอยู่นั้น...
ผู้จัดการเหลือบไปเห็นทนายที่มากับหญิงชรากำลังเอาหั วโขกกำแพงอย่างแรงติดๆ
กันหลายครั้ง

เลยถามคุณยายว่า
ผู้จัดการ - ยายๆ ทนายของยายเขาเป็นอะไรเหรอ?
คุณยาย - อ๋อ… เขาแพ้พนันยายน่ะ
ยายบอกเขาว่า ภายในเที่ยงวันนี้ยายจะได้คลำไข่ผู้จัดการแบ็งค์ใน
officeของผู้จัดการเองเลย
ทนายเขาไม่เชื่อ เราเลยพนันกันสองแสน....อิอิอิ..................

... ยายได้กำไรจะๆ ....
Rose
ขาประจำ
ขาประจำ

ยกฟ้อง!!!

ในการตัดสินคดีข่มขืน จำเลยเป็นชายอายุ 23 ปี ถูกกล่าวหาว่าข่มขืนหญิงสาววัย 20 ปี
ศาล : เหตุการณ์เป็นอย่างไร
โจทก์ : เขาพยายามจะข่มขืนดิฉัน ดิฉันจึงวิ่งหนีเข้าไปในห้อง แต่ก็ถูกเขาผลักอัดเข้ากำแพง แล้วก็... ฮือๆ
ศาล : จำเลยสูงเท่าไหร่
จำเลย : 185 เซ็นติเมตร ครับ
ศาล : แล้วจำเลยข่มขืนโจทก์ด้วยวิธีใด
จำเลย : ผมอัดเขาเข้ากำแพง แล้วผมก็... แต่ผม.. ผมไม่ผิดนะครับ!!
ศาล : เอาล่ะ แล้วโจทก์ล่ะสูงเท่าไหร่
โจทก์ : 153 เซ็นติเมตรค่ะ
ศาล : ศาลขอยกฟ้อง เพราะข้อหาไม่มีเหตุผลเพียงพอ
โจทก์ : ได้ยังไงกัน!!! ดิฉันไม่ยอมๆ
ศาล : นี่คุณ!! คนที่สูง 185 ซม. กับ 153 ซม. ข่มขืนกระทำชำเราทางเพศขณะยืนไม่ได้หรอก
โจทก์ : ทำไมจะไม่ได้!! ก็ฉันเขย่ง
ทุกคน : ...........
ศาล : ยกฟ้อง!!!
ไฟล์แนบ
6167.gif (6.51 KiB) เข้าดูแล้ว 171 ครั้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “AIRPORT GROUP PHITSANULOK”