ชวนปั่นพิธีเปิดเส้นทางสาย 12 ที่เขาค้อเพชรบูรณ์

Moderator: มิตร, มิตร

ชวนปั่นพิธีเปิดเส้นทางสาย 12 ที่เขาค้อเพชรบูรณ์

โพสต์ โดย Route12admin » 26 ม.ค. 2016, 02:07

เชิญเสือ AIRPORT GROUP PHITSANULOKร่วมปั่นงาน
เปิดทางหลวงสาย 12 ช่วงเส้นทางพิษณุโลก หล่มสัก นะครับ
ชมรม จักรยานกรมทางหลวงไม่ได้เชิญด้วยตัวเอง
แต่อยากให้มาเยี่ยมชมถนนที่ทำเสร็จสมบูรณ์พร้อมไหล่ทางเรียบร้อย แวะมาสมัครกันครับงานฟรี เสาร์ที่ 12 มีนาคมนี้ครับ
แนบไฟล์