ชวนพบปะ

Moderator: nuRBS, nuRBS, nuRBS, nuRBS, nuRBS, nuRBS, nuRBS

ชวนพบปะ

โพสต์ โดย Hoon » 15 เม.ย. 2014, 07:53

:D :D ชมรมจักรยานพระราม9 เชิญชวนนักจักรยานที่ปั่นเส้นเลียบทางด่วนพระราม 9 เจอกันเช้าวันที่ 20เมษา ที่ร้านบังครับ(เต็นต์ใกล้สะพาน)

Re: ชวนพบปะ

โพสต์ โดย พระราม99 » 17 เม.ย. 2014, 11:54

สวัสดีครับพี่หุ๋นและพี่น้องพระรามเก้าครับ...

ไม่ได้ไปปั่นที่พระรามเก้า นานหลายปีแล้วครับ...ตอนนี้อยู่บ้านซ้อมเทรนเนอร์ซ้อมอย่างเดียว

ไปปั่นย้อนรำลึกอดีตก็ดีเหมือนกัน...ได้มีโอกาสพบปะพี่น้อง ที่พลัดพรากจากกันหลายปี

พบกันเช้าวันอาทิตย์ครับ...