++Trip Special#3 :สรุปทริปวังน้ำเขียว (อา.24 พ.ค.52)++

ผู้ดูแล: nuRBS

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานพระรามเก้า เชิญชวนผู้รักการปั่นรถถนนทางเรียบ ที่อยู่บริเวณทางคู่ขนานมอเตอร์เวย์
รูปประจำตัวสมาชิก
J A T E / N
สมาชิก
สมาชิก
team: SBR9

Re: ++Trip Special#3 :สรุปทริปวังน้ำเขียว (อา.24 พ.ค.52)++

โพสต์ โดย J A T E / N »

5 5 5 5...ขอบพระคุณครับ...พี่ soloist และเจ้านุ น้องรัก...สำหรับการขยาย...รายละเอียดการฝึกทักษะ...5 5 5 5...

ขอเพิ่มเติม...ข้อควรระวัง...อีกสักนีดสสสสสสสสสส์...น๊ะ...ครับ...
ห้ามฝึกทักษะ...ขณะปั่นจักรยาน...ไม่งั้นอาจจะทำให้...top tube...เปื้อนได้...
รวมถึงถ้าร่างกายอยู่ในช่วง peak ควรทำให้เกินวันละสองหน...ในที่ลับตา.......อุ๊บบบบบบบ! 5 5 5 5 5 5 5 5 5 5
:lol:
ชิน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083-248-5558
team: Nich-100Plus
Bike: Nich
ตำแหน่ง: อ่อนนุช
ติดต่อ:

Re: ++Trip Special#3 :สรุปทริปวังน้ำเขียว (อา.24 พ.ค.52)++

โพสต์ โดย ชิน »

ไอ้ทักษะที่ว่ามันคือไรครับพี่ ดูท่าทางมันกำกวมๆ ยังไงพิกลๆครับ :lol: ยังไม่กล้าตีความกลัวตีความผิดพลาดครับ :lol:

แต่มีชื่อ "มิยาบิ" ด้วยฟังดูแล้ว น่าสนใจจะเข้าครอสด้วยครับ :lol:
www.nichcycling.com
nuRBS
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-2467999
team: True Sawasdee hotel-Bike station

โพสต์ โดย nuRBS »

พี่เจตน์ ไอ้ หนุ่มๆ พวกนี้มันไม่ต้องใช้หรอกครับ พวกเราน่าจะไปขอแบ่งน้องๆพวกนี้มาใช้บ้างน่าจะดีกว่า
Venge S-WORK Project black
J A T E / N
สมาชิก
สมาชิก

อะ!...จริง...ดิ!...พวกน้องๆ...เค้าซ้อมแต่เนินจริง...
ไอ้...เราซิ!...ซ้อมแต่...แผ่นที่บ้าน...ฮืออออออ! :lol:
น้องหมิว
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: Private number
team: อดีตสังกัด "พอลล่า เรซซิ่งทีม" กำลังจะย้ายสังกัดไป"คุณน้อง โปรไซคลิ่ง" เหมือนท่านจ้าว
Bike: -

โพสต์ โดย น้องหมิว »

แล้วเมื่อไหร่น้า Jate/N จะใช้สนามจิงบ้างล่ะคะ
รอไปงานอยู่นะคะ
มิน่า น้าเก่ง แกไม่ค่อยมีแรง
เพราะแกไม่เคยทำ Intervaw นี่เอง
ฮิฮิ
J A T E / N
สมาชิก
สมาชิก

สวัสดีครับ...น้องหมิว!...
ผมเพิ่งเจอคุณเก่ง...เมื่อ tour friendship...ที่ผ่านมา...นี่! เองครับ...ดูสมบูรณ์...มีความสุขดีครับ... ;)

เรื่องสนามจริง...มาถึงวันนี้แล้ว...น่าจะเกินเอื้อมแล้วครับ...
แค่ตามหาคนๆ นึง...มาค่อนชีวิตแล้ว...ไม่ยักจะเจอสักที...ตัวผมก็ไม่ได้เลือกมาก...น๊ะ...ครับ...
ขอแค่...สวย...เก่ง...เฟี้ยวววว...ก็พอแล้วครับ...ทำมาย...ทำมั้ย...ยังหาไม่ได้สักที...เฮ้อออออออออ!...ชีวิต...5 5 5 5 :mrgreen:
น้องหมิว
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: Private number
team: อดีตสังกัด "พอลล่า เรซซิ่งทีม" กำลังจะย้ายสังกัดไป"คุณน้อง โปรไซคลิ่ง" เหมือนท่านจ้าว
Bike: -

โพสต์ โดย น้องหมิว »

แหมน้า Jate/N คะ
ฮาฮาอย่างน้าเนี่ย
คงไม่นานหรอกค่ะต้องเจอแน่ๆๆ
แต่ยังงัยหนูเอาใจช่วยนะคะ
ขอให้เจอคนที่ตามหามาค่อนชีวิตนะคะ
เจอแล้วอย่าลืมแจ้งกันบ้างนะคะ
nuRBS
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-2467999
team: True Sawasdee hotel-Bike station

โพสต์ โดย nuRBS »

แหม น้าเก่งก็แบ่งให้ น้าเจตน์ แกซักคนไม่ได้เหรอ มีเยอะเดี๋ยวบริหาร ความเสี่ยงไม่ได้นะจะบอกให้ :lol:
Venge S-WORK Project black
ตอบกลับ

กลับไปยัง “RAMA 9”