++ มอร์เตอร์เวย์ LOVER++

ผู้ดูแล: nuRBS

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานพระรามเก้า เชิญชวนผู้รักการปั่นรถถนนทางเรียบ ที่อยู่บริเวณทางคู่ขนานมอเตอร์เวย์
รูปประจำตัวสมาชิก
CK3
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 LOVER, Floating Market Bike Club
Bike: COLONZE SL

Re: ++ มอร์เตอร์เวย์ LOVER++

โพสต์ โดย CK3 »

STEVE นี่ยังไงสงสัยจะเปลี่ยนแนว เปลี่ยนอาชีพมาเปิดร้านขายเสื้อผ้าแน่ๆเลย
แอบแซงเพราะแรงน้อย
phok8
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 Cycling Team / Mammoths

โพสต์ โดย phok8 »

CK3 เขียน:STEVE นี่ยังไงสงสัยจะเปลี่ยนแนว เปลี่ยนอาชีพมาเปิดร้านขายเสื้อผ้าแน่ๆเลย
ร้านนี้ขายของแท้ด้วยน่ะเฮีย ไม่ใช่ของก๊อปด้วย พี่steveซื้อมาปักแล้วโชว์หน่อยน่ะคับว่าลายปักอาร์มที่แขนด้ายสวยป่าวคับ ;)
soloist
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Rama 9
Bike: Colnago ETP

โพสต์ โดย soloist »

น้องๆ ขยันซ้อมจักรยานกันนะครับ ขอเน้น ไอ้เรื่องธุรกิจอื่นๆเอาไว้เป็นงานอดิเรกครับ นานๆที ไม่ใช่นานๆเว้นที ขอเน้น
nuRBS
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-2467999
team: True Sawasdee hotel-Bike station

โพสต์ โดย nuRBS »

soloist เขียน:น้องๆ ขยันซ้อมจักรยานกันนะครับ ขอเน้น ไอ้เรื่องธุรกิจอื่นๆเอาไว้เป็นงานอดิเรกครับ นานๆที ไม่ใช่นานๆเว้นที ขอเน้น
:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: ไอ้พวกนี้มันคนขยันกันครับ
Venge S-WORK Project black
nuRBS
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-2467999
team: True Sawasdee hotel-Bike station

โพสต์ โดย nuRBS »

ช่วงนี้สมาชิกหลายคนไม่อยู่เลย เหงาครับ :lol: แต่ปีใหม่นี้ไม่มีใครไปไหนกัน คงมาขี่ที่มอร์เตอร์เวย์เหมือนเดิม ท่านใดไม่มีโปรแกรมไปไหน มาขี่ด้วยกันนะครับ
Venge S-WORK Project black
CK3
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 LOVER, Floating Market Bike Club

ผมเฝ้ากรุงเทพครับแต่ว่าเวลากลางวันต้องไปทำงานที่รังสิตไม่มีหยุดครับ :mrgreen:
phok8
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 Cycling Team / Mammoths

โพสต์ โดย phok8 »

ปีใหม่อยู่ กทม :shock: เหมือนกันคับ merry x'mas คับ :lol:
LDV
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Sawasdee hotel - Bike Station - Rama 9
Bike: Colnago President LDV, TREK ssl6.9,CERVELO P3

โพสต์ โดย LDV »

:mrgreen: Merry X'Mas & Happy New Year คร๊าบ เจอกัน 3 มกราคม 54นะครับพี่น้อง
soloist
ขาประจำ
ขาประจำ

หยุดปีใหม่ ไม่มีโปรแกรมครับ ปั่นทุกวันครับพี่น้อง แต่ปีใหม่อยากได้อะไรใหม่ๆครับ เช่น จักรยานใหม่ (แต่ยังไม่ฟันธงว่าเป็นรุ่นไหน ) แว่นรุ่นใหม่สั่งไปแล้วคงมาไม่ทั้น ที่ให้ช่างใหญ่ทำสี wcs หวังว่าคงเสร็จทันครับ ชุดจักรยานใหม่เตรียมไว้แล้วใส่วันแรกของปีใหม่น่าจะดี
Gymie
ขาประจำ
ขาประจำ
team: True sawasdee hotel bike station rama9
Bike: Allumilized Tarmak , Colnatouy Master sEX, CAN-GIAOUN super69 , etc....

โพสต์ โดย Gymie »

Merry XXX mas & Happy new Y(M)ear 2011 krub .....
แล้วมีอย่างอื่นที่ใหม่อีกป่าวครับเฮีย :?: :?: :mrgreen:
CK3
ขาประจำ
ขาประจำ

ปีใหม่สัมนา กันที่ไหนครับ :mrgreen:
LDV
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Sawasdee hotel - Bike Station - Rama 9
Bike: Colnago President LDV, TREK ssl6.9,CERVELO P3

โพสต์ โดย LDV »

:? สงสัยจะที่เดิมนะน้อง CK หรือพี่ๆน้องๆว่ายังไงดีค๊าบ 8-)
Mowgli
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089 790 5273
Bike: trek
ตำแหน่ง: 125/376 หมู่7 หมู่บ้านเปรมฤทัย ซอย5 ถนนบางนา-ตราด กม.18 อำเภอบางพลี สมุทรปราการ 10540

โพสต์ โดย Mowgli »

soloist เขียน:หยุดปีใหม่ ไม่มีโปรแกรมครับ ปั่นทุกวันครับพี่น้อง แต่ปีใหม่อยากได้อะไรใหม่ๆครับ เช่น จักรยานใหม่ (แต่ยังไม่ฟันธงว่าเป็นรุ่นไหน ) แว่นรุ่นใหม่สั่งไปแล้วคงมาไม่ทั้น ที่ให้ช่างใหญ่ทำสี wcs หวังว่าคงเสร็จทันครับ ชุดจักรยานใหม่เตรียมไว้แล้วใส่วันแรกของปีใหม่น่าจะดี
จัดให้ครับพี่ ฟันธงไปเลยพี่............
...........ส่วนเฟรมจักรยานตัวเก่า(ที่กำลังเก็บสี)ถ้าหาที่เก็บไม่ได้ก็ยกให้ผมเป็นของขวัญปีใหม่แล้วกัน......
MOWGLI STUDIO
http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=374
ทำสีใหม่ ซ่อมสีเดิม
http://www.facebook.com/profile.php?id=100001485772170
id.LINE.mowgli studio
CK3
ขาประจำ
ขาประจำ

พรุ่งนี้ไปออกกำลังกายกันนะครับที่ขอสักสองชั่วโมง อากาศดีมากวันนี้เย็นดีสบาย :mrgreen:
soloist
ขาประจำ
ขาประจำ

ขอบคุณช่างใหญ่ที่เร่งทันกำหนดวันขึ้นปีใหม่ครับ วันศุกร์ต้องเอาติดไปด้วยนะน้อง แล้วไปฝากไว้ที่สถานีก็ได้ครับ จะใส่ปั่นวันที่ 1 พร้อมชุด wcs ของ BMC. ส่วนเฟรมสีอิตาลีนี่คงให้ไม่ได้เพราะชอบสีนี้มาก แต่อยากจะปล่อย Prince แล้วไปใช้อย่างอื่นดูบ้าง เล็ง BMC ไว้แต่ยังฟันธงไม่ลงครับผม สวัสดีปีใหม่เพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “RAMA 9”