อาทิตย์ที่ 27 มิ.ย นี้ พวกเราไปทริป ปากช่องกันนะครับ

ผู้ดูแล: nuRBS

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานพระรามเก้า เชิญชวนผู้รักการปั่นรถถนนทางเรียบ ที่อยู่บริเวณทางคู่ขนานมอเตอร์เวย์
รูปประจำตัวสมาชิก
สานนท์ RBS
สมาชิก
สมาชิก
team: SAWASDEE HOTEL-BIKE STATION-RBS นครปฐม
Bike: Bianchi-Nirone 7 C2C

Re: อาทิตย์ที่ 27 มิ.ย นี้ พวกเราไปทริป ปากช่องกันนะครับ

โพสต์ โดย สานนท์ RBS »

อยากไปเหมือนกันแต่ขณะนี้สมาชิกน้อย
หนุ่มเสกไม่ค่อยว่างกำลังจะปลูกบ้าน
บางครั้งเหลือคันเดียวก็ดำเนินบ้างอัมพวาบ้าง
ถ้าหยุดพร้อมกันมี 2 คันก็ขึ้นไปชายแดนไทย-พม่าด้านด่านมะขามเตี้ย
โดยจอดรถที่หนองตากยา ประมาณ 160 km เศษ ๆ
รูปประจำตัวสมาชิก
nuRBS
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-2467999
team: True Sawasdee hotel-Bike station

Re: อาทิตย์ที่ 27 มิ.ย นี้ พวกเราไปทริป ปากช่องกันนะครับ

โพสต์ โดย nuRBS »

สานนท์ RBS เขียน:อยากไปเหมือนกันแต่ขณะนี้สมาชิกน้อย
หนุ่มเสกไม่ค่อยว่างกำลังจะปลูกบ้าน
บางครั้งเหลือคันเดียวก็ดำเนินบ้างอัมพวาบ้าง
ถ้าหยุดพร้อมกันมี 2 คันก็ขึ้นไปชายแดนไทย-พม่าด้านด่านมะขามเตี้ย
โดยจอดรถที่หนองตากยา ประมาณ 160 km เศษ ๆ
เยี่ยมเลยพี่นนท์ ไม่เป็นไร โอกาสเหมาะจะไปขี่ทางนั้น แล้วจะโทรไปบอกนะจ๊ะ คิดถึงพวกพี่ทางนั้นทุกคน นะ ฝากความคิดถึงถึง หนุ่มเสก ด้วยทำลูกได้แล้ว :lol:
Venge S-WORK Project black
ตอบกลับ

กลับไปยัง “RAMA 9”