ขอต้อนรับ สมาชิก พระราม 9 กับ ห้องเสวนาประจำชมรมครับ

ผู้ดูแล: nuRBS

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานพระรามเก้า เชิญชวนผู้รักการปั่นรถถนนทางเรียบ ที่อยู่บริเวณทางคู่ขนานมอเตอร์เวย์
รูปประจำตัวสมาชิก
น้าเป็ด...
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ขอต้อนรับ สมาชิก พระราม 9 กับ ห้องเสวนาประจำชมรมครับ

โพสต์ โดย น้าเป็ด... »

๑๙ มิ ย นี้
เรียนเชิญทุกท่านด้วยความเคารพ
ร่วมด้วยช่วยกันหน่อยครับพี่น้อง...
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&t=341691
ขอบคุณครับ
ปู๊นปู๊น
nuRBS
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-2467999
team: True Sawasdee hotel-Bike station

Re: ขอต้อนรับ สมาชิก พระราม 9 กับ ห้องเสวนาประจำชมรมครับ

โพสต์ โดย nuRBS »

มีข่าวแจ้งประชาสัมพันธ์จาก พี่เอ๋ แฟนพี่โอ๋ ฝากขอบคุณเพื่อนๆที่มีน้ำใจถึงพี่โอ๋เสมอ ด้วยการช่วยแบ่งเบาค่าใช้จ่ายในการดูแลรักษาตัวพี่โอ๋ นะครับ เนื่องจากสมาชิกพระรามเก้า เวลาทำกิจกรรมใดๆ เรามักจะนึกถึงสมาชิกของเราเสมอ ครั้งนี้ก็เช่นกัน หลังจากแข่ง เดี่ยว TT เมื่อวันที่ 17 ที่ผ่านมา พวกเราที่สามารถทำเวลาได้ดีมีอันดับในการแข่งขัน ได้เงินรางวัล จาก การขี่จักรยาน สวนลม มีที่ 1 คุณชายดวง ที่2 ตัวกระผมเอง และเสี่ยกุ้ง ที่ 5 ได้เงินรวมกัน 9000 บาท แต่ เสี่ยกุ้งของกระผม กลัวเสียเชิงที่ได้ที่ 5 เลยเบิ้ลเงินในกระเป๋าเติมมาอีก หลายพัน :lol: :lol: ขอให้ผลบุญจงกลับมาให้พี่ที่งานแข่งรอบหน้าครับ :lol: :lol: โดยทางสมาชิกได้รวบรวมเงิน ฝาก พี่พรุน ส่งไป ถึงพี่เอ๋ ภรรยาพี่โอ๋ ครับ แกฝากขอบคุณทุกๆคน รวมถึง ผู้จัดการแข่งขัน ที่ช่วยให้เกิดกิจกรรมแบบนี้ พี่หุ่นทราบแล้วเปลี่ยน 3 เดือน ครั้ง กำลังดี :D :D
ไฟล์แนบ
P1050498.JPG (104.23 KiB) เข้าดูแล้ว 1136 ครั้ง
Venge S-WORK Project black
Pae Thepa
ขาประจำ
ขาประจำ
team: MAX 30 AV 15

โพสต์ โดย Pae Thepa »

nuRBS เขียน:มีข่าวแจ้งประชาสัมพันธ์จาก พี่เอ๋ แฟนพี่โอ๋ ฝากขอบคุณเพื่อนๆที่มีน้ำใจถึงพี่โอ๋เสมอ ด้วยการช่วยแบ่งเบาค่าใช้จ่ายในการดูแลรักษาตัวพี่โอ๋ นะครับ เนื่องจากสมาชิกพระรามเก้า เวลาทำกิจกรรมใดๆ เรามักจะนึกถึงสมาชิกของเราเสมอ ครั้งนี้ก็เช่นกัน หลังจากแข่ง เดี่ยว TT เมื่อวันที่ 17 ที่ผ่านมา พวกเราที่สามารถทำเวลาได้ดีมีอันดับในการแข่งขัน ได้เงินรางวัล จาก การขี่จักรยาน สวนลม มีที่ 1 คุณชายดวง ที่2 ตัวกระผมเอง และเสี่ยกุ้ง ที่ 5 ได้เงินรวมกัน 9000 บาท แต่ เสี่ยกุ้งของกระผม กลัวเสียหน้าที่ได้ที่ 5 เลยเบิ้ลเงินในกระเป๋าเติมมาอีก หลายพัน :lol: :lol: ขอให้ผลบุญจงกลับมาให้พี่ที่งานแข่งรอบหน้าครับ :lol: :lol: โดยทางสมาชิกได้รวบรวมเงิน ฝาก พี่พรุน ส่งไป ถึงพี่เอ๋ ภรรยาพี่โอ๋ ครับ แกฝากขอบคุณทุกๆคน รวมถึง ผู้จัดการแข่งขัน ที่ช่วยให้เกิดกิจกรรมแบบนี้ พี่หุ่นทราบแล้วเปลี่ยน 3 เดือน ครั้ง กำลังดี :D :D
ดีครับขอชมเชย ต่อไปต้องเป็นผู้ว่าการกีฬาให้ได้นะ
nuRBS
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-2467999
team: True Sawasdee hotel-Bike station

โพสต์ โดย nuRBS »

Pae Thepa เขียน:
nuRBS เขียน:มีข่าวแจ้งประชาสัมพันธ์จาก พี่เอ๋ แฟนพี่โอ๋ ฝากขอบคุณเพื่อนๆที่มีน้ำใจถึงพี่โอ๋เสมอ ด้วยการช่วยแบ่งเบาค่าใช้จ่ายในการดูแลรักษาตัวพี่โอ๋ นะครับ เนื่องจากสมาชิกพระรามเก้า เวลาทำกิจกรรมใดๆ เรามักจะนึกถึงสมาชิกของเราเสมอ ครั้งนี้ก็เช่นกัน หลังจากแข่ง เดี่ยว TT เมื่อวันที่ 17 ที่ผ่านมา พวกเราที่สามารถทำเวลาได้ดีมีอันดับในการแข่งขัน ได้เงินรางวัล จาก การขี่จักรยาน สวนลม มีที่ 1 คุณชายดวง ที่2 ตัวกระผมเอง และเสี่ยกุ้ง ที่ 5 ได้เงินรวมกัน 9000 บาท แต่ เสี่ยกุ้งของกระผม กลัวเสียหน้าที่ได้ที่ 5 เลยเบิ้ลเงินในกระเป๋าเติมมาอีก หลายพัน :lol: :lol: ขอให้ผลบุญจงกลับมาให้พี่ที่งานแข่งรอบหน้าครับ :lol: :lol: โดยทางสมาชิกได้รวบรวมเงิน ฝาก พี่พรุน ส่งไป ถึงพี่เอ๋ ภรรยาพี่โอ๋ ครับ แกฝากขอบคุณทุกๆคน รวมถึง ผู้จัดการแข่งขัน ที่ช่วยให้เกิดกิจกรรมแบบนี้ พี่หุ่นทราบแล้วเปลี่ยน 3 เดือน ครั้ง กำลังดี :D :D
ดีครับขอชมเชย ต่อไปต้องเป็นผู้ว่าการกีฬาให้ได้นะ
พี่แป๊ะ ผมขาดผู้อยู่เบื้องหลังครับ :lol: :lol: :lol:
Venge S-WORK Project black
ตอบกลับ

กลับไปยัง “RAMA 9”