ขออนุญาตประชาสัมพันธ์ "พักล้อ" แหล่งรวบรวมที่พักล้อสำหรับนักปั่นจักรยาน

ผู้ดูแล: nuRBS

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานพระรามเก้า เชิญชวนผู้รักการปั่นรถถนนทางเรียบ ที่อยู่บริเวณทางคู่ขนานมอเตอร์เวย์
ตอบกลับ
Nun_pak-lor
สมาชิก
สมาชิก
Bike: City Bike
ติดต่อ:

ขออนุญาตประชาสัมพันธ์ "พักล้อ" แหล่งรวบรวมที่พักล้อสำหรับนักปั่นจักรยาน

โพสต์ โดย Nun_pak-lor »

สวัสดีครับสมาชิกกลุ่มจักรยาน RAMA 9 ทุกท่าน

ผมขออนุญาตฝาก "พักล้อ" ให้ทุกท่านได้รู้จักและลองไปใช้บริการนะครับ

พักล้อ เป็นแหล่งรวบรวมที่พักที่เป็นมิตรกับนักปั่นจักรยาน โดยเราได้ไปเจรจาและร่วมมือกับ Hostel และ Homestay ต่างๆ เพื่อให้การต้อนรับนักปั่นจักรยานทุกท่าน ในการเข้าไปใช้สิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ของ Hostel/Homestay ทั้งแบบที่เข้าพักใน hostel/homestay หรือแบบแวะเข้ามาใช้บริการสิ่งอำนวยความสะดวกอื่นๆ (เช่น เข้าห้องน้ำ อาบน้ำ รับประทานอาหาร/เครื่องดื่ม เก็บของในล็อคเกอร์ เป็นต้น) ปัจจุบันเรามี hostel 3 แห่งและ Homestay 2 แห่งในเครือข่าย สามารถเข้าไปศึกษาข้อมูลเพิ่มเติมได้ในเว็บไซต์ www.pak-lor.com หรือติดตามข่าวสารต่างๆ ได้ใน facebook.com/paklorthailand

ทั้งนี้ ทางทีมงานอยากรับฟังความคิดเห็นจากนักปั่นจักรยานทุกท่านเกี่ยวกับโครงการ หากท่านใดมีข้อเสนอแนะ หรือมีข้อมูลใดๆ ที่น่าสนใจ มาพูดคุยกันได้ในกระทู้นี้นะครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ
นัน co-founder พักล้อ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “RAMA 9”