เฟรมเซต JAVA Pro Falco Limited Edition

จำหน่ายและรับสั่ง จักรยานและอุปกรณ์ตกแต่ง เสือภูเขาและเสือหมอบ ทั้งของใหม่และมือสอง ตัวถังและอุปกรณ์ตกแต่งเพื่อการแข่งขัน หรือเพื่อความสวยงาม เฟรมCannondale และเกือบทุกยี่ห้อใน World Cup และ Tour de Frane อะไหล่หายาก สินค้าHi-End นำเข้าจาก อเมริกา ยุโรป และไต้หวัน

Moderator: สิงห์นักปั่น

เฟรมเซต JAVA Pro Falco Limited Edition

โพสต์ โดย สิงห์นักปั่น » 11 มี.ค. 2016, 01:12

ที่สุดของเฟรมเซต JAVA Pro Falco Limited Edition
น้ำหนักแค่ 777g. อ่านไม่ผิดครับ 777g. (น้ำหนักชั่งจริงนะครับ ไม่ได้น้ำหนักเคลมหน้าเว็บ)

เฟรม Toray T1000
ตะเกียบ Toray T1000
ก้ามเบรคหน้า integrated ของ FOURIER (ซื้อขายกันชุดนึงเกือบๆหมื่นบาท แต่ให้มาเฉพาะด้านหน้านะครับ) หมดปัญหาเบรคไม่อยู่เหมือนแบรนด์อื่นๆ
ชุดก้ามเบรค FOURIER น๊อตแกนใหญ่ที่ยึดเข้าตัวเฟรม เป็นไทเทเนียมนะครับ

ลดราคาเหลือ 25,000บาท เท่านั้น รีบเลย!!!
ราคานี้ มีก้ามเบรคมาให้ด้วย

น้ำหนักนี้ ราคานี้ คิดอะไรอยู่ครับ

เฟรมมี 3สีตามรูป
ไซด์ 46, 49, 52 เรามีครบไซส์ ครบสีครับ
โทรเลย 085-860-1590, 02-561-2455
สิงห์นักปั่น ถ.เกษตร-นวมินทร์ ตอม่อที่28 ติดสะพานลอยคนข้ามอันแรกของถนน

รูปภาพ

Re: เฟรมเซต JAVA Pro Falco Limited Edition

โพสต์ โดย Palm Alongkorn » 08 มี.ค. 2017, 22:07

สอบถามหน่อยครับ สูง168-170 ไซด์ไหนครับ