ถามหาความรับผิดชอบ ขายล้อ สำเร็จ GIPIEMME 27.5 สภาพนางฟ้า

เชิญสมาชิกนำของเหลือใช้มือสองมาแบ่งปันกัน ผู้โพสต้องสมัครสมาชิกแล้วเท่านั้น

Re: ถามหาความรับผิดชอบ ขายล้อ สำเร็จ GIPIEMME 27.5 สภาพนางฟ้า

โพสต์ โดย Birdee » 06 ก.พ. 2016, 22:59

อ้าว แล้วที่คนซื้ออุตส่าห์เอาเวอร์เนียมาวัด ผิดไปตั้ง 3 มม.ล่ะคะ

Re: ถามหาความรับผิดชอบ ขายล้อ สำเร็จ GIPIEMME 27.5 สภาพนางฟ้า

โพสต์ โดย บังโหลด » 21 ก.พ. 2016, 09:45

ประวัติศาสตร์
ก้านบัวบอกลึกตื้น ชลธาร__ มารยาทส่อสันดาน...ชาติเชื้อ
โคลงโลกนิติ

LINE ID:0896583778

โพสต์ โดย bankrutbike » 18 มี.ค. 2016, 00:16

แล้วรอยแต้มดำๆนั่นคืออะไรครับ ไปรสนีแต้าให้ดูเหรอครับ ผมว่างานนี้ไปน้ำขุ่นๆครับ

โพสต์ โดย ททท.เลย » 22 มี.ค. 2016, 09:08

พวกเราชาวนักปั่น น่าหรือควรจะมีมาตรการ ลงโทษ หรือ แบน ผู้ขาย ที่ไม่ซื่อสัตย์ ต่อพวกพ้อง....วิงวอนAdmin Thaimtb...ควรจะลงโทษอย่างไรครับ....เพื่อไม่ให้เกิดเหตุการณ์นี้ขึ้นอีก

โพสต์ โดย giwa » 28 มี.ค. 2016, 17:12

ซื้อของออนไลน์ถ้าเป็นไปได้ดูของก่อนแล้วค่อยตัดสินใจดีกว่าครับ ผมเป็นคนนึงที่ซื้อจากเวป thaimtb มาหลายครั้งแล้วครับก่อนตัดสินใจจะเลือกที่สามารถนัดดูของก่อนทุกครั้งต่อให้ถูกหรือสภาพดีแค่ไหนตามที่ผู้ขายโฆษณาก็จะไม่ตัดสินใจโอนเงินหรือจองเด็ดขาดเพื่อตัดปัญหาของไม่ตรงตามโฆษณา

โพสต์ โดย sompong39 » 11 เม.ย. 2016, 11:01

bankrutbike เขียน:แล้วรอยแต้มดำๆนั่นคืออะไรครับ ไปรสนีแต้าให้ดูเหรอครับ ผมว่างานนี้ไปน้ำขุ่นๆครับ

ผมก็งง ยังกะทากาวดำ
___H__
_/\ \
/\__\\__ __\
| | "" | |''''||`
~~~""""`"""""`~~* ความรัก..คือ อะไร .....

โพสต์ โดย sompong39 » 11 เม.ย. 2016, 11:53

ทั้งมด
ทั้งบริษัทที่ผู้ผลิต
คนขาย
นั่วเนีย ไปหมด พึ่งจะรุ ล้อห่วยแบบนี้มีคนซื้อ ถึงขายต่อทิ้ง
___H__
_/\ \
/\__\\__ __\
| | "" | |''''||`
~~~""""`"""""`~~* ความรัก..คือ อะไร .....

โพสต์ โดย cchoosak-th » 11 เม.ย. 2016, 13:42

คนขายของไร้คุณธรรม ทำให้การซื้อขายผ่าน web เสียหายไปด้วย แย่เลยครับ

โพสต์ โดย programmerhero » 18 เม.ย. 2016, 16:16

ไม่ค่อยชอบยี่ห้อ ที่มาจาก อิตาลี่

โพสต์ โดย sumate.g » 25 เม.ย. 2016, 14:26

ผู้ขาย อ้างผู้ฝากขาย แล้วก็โยนความผิดให้การขนส่ง ผู้ซื้อเป็นคนจ่ายเงินก็ซ่วยไป เชื่อผมเหอะ เห็นของแล้วค่อยจ่ายเงิน ผมยอมเสียเวลาขับรถไปดูของก่อน เพราะกลัวจะไม่เป็นไปตามรูปถ่าย ถ้าไกลมาก็ยอมตัดใจ

โพสต์ โดย Unnjung » 21 พ.ค. 2016, 02:27

ต้องแสดงความชัดเจนและรับผิดชอบนะคับ.....ผู้ขาย
เพราะไม่งั้นปลาเน่าตัวเดียวเหม็นทั้งกองนะคับ !!!!

โพสต์ โดย ipond555 » 28 พ.ค. 2016, 07:57

น่าเห็นใจคนซื้อมากครับ
และคนขายก็แย่มากจริงๆครับ รับคืนก็สิ้นเรื่อง
ผมเป็นมือใหม่หัดปั่นหัดซื้อ ไม่กล้าซื้อของที่ยังไม่เห็นแน่ๆต่อไปนี้
น่ากลัวมาก

โพสต์ โดย เส โพลีน » 29 พ.ค. 2016, 11:04

!!ผู้ซื้อต้องระวัง!! น่าเห็นใจครับ ปาบเคราะห์ตกแก่ผู้สุจริต