วิธีโพสภาพจาก โทรศัพท์มือถือได้โดยตรง ... และโพสรูปอย่างไรไม่ให้กลับหัว!

เชิญสมาชิกนำของเหลือใช้มือสองมาแบ่งปันกัน ผู้โพสต้องสมัครสมาชิกแล้วเท่านั้น

โพสต์ โดย สนธยา อิ่มดี » 04 ส.ค. 2017, 15:05

ลงรูปทำใงครับไม่เป็นสอนหน่อยครับ. ขอบคุณครับ

Re: วิธีโพสภาพจาก โทรศัพท์มือถือได้โดยตรง ... และโพสรูปอย่างไรไม่ให้กลับหัว!

โพสต์ โดย chaws » 23 ส.ค. 2017, 21:17

ขออนุญาตเทสครับ
แนบไฟล์
ปั่นเสือ ต้องปั่นอย่างเสือ ทำทุกอย่างให้เป็นเสือ