♪♪♪ Sturmey Archer X-RF8 เกียร์ดุม 8 Speed ♪♪♪

ขาย ซ่อม บิวต์ ปรับ รถพับเก่า-ใหม่ อะไหล่ เฟรม เสือ(โครโม) กระเป๋า กางเกง เสื้อ อุปกรณ์เพื่อการเดินทางท่องเที่ยว ฯลฯ โดยสาวนักเปิบกับหนุ่มนักปั่น

ผู้ดูแล: M&M

กฏการใช้บอร์ด
ขาย ซ่อม บิวต์ ปรับ รถพับเก่า-ใหม่ อะไหล่ เฟรม เสือ(โครโม) กระเป๋า กางเกง เสื้อ อุปกรณ์เพื่อการเดินทางท่องเที่ยว ฯลฯ โดยสาวนักเปิบกับหนุ่มนักปั่น
nicestomeetyou
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ♪♪♪ Sturmey Archer X-RF8 เกียร์ดุม 8 Speed ♪♪♪

โพสต์ โดย nicestomeetyou »

ขอถามเป็นข้อๆนะครับ
ผนใช้รถพับ Bridgestone sneaker light ล้อ 16 นิ้วที่ติดตั้งเกียร์ดุม 3เกียร์อยู่แล้ว
ต้องการเปลี่ยน เป็น 8 เกียร์

1. ราคาของรวมค่าขึ้นล้อ+ติดตั้งเท่าไหร่ครับ
2.สินค้ายังมีหรือเปล่าครับ
3.ถ้าสินค้าหมดแล้ว....ถ้าผมหาเกียร์ได้เองแล้วนำไปให้ติดตั้งให้ คิดค่าบริการเท่าไหร่ครับ....ส่งราคาหลังไมค์ก็ได้.... หรือจะให้ผมโทรกลับก็บอกๆได้นะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Bok Bok Bike (Touring&Folding)”