ขอเรียนเชิญพี่น้องชาว Thaimtb มาร่วมเป็นเกียรติในงานเปิดร้านค่ะ

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull, somseagull

ขอเรียนเชิญพี่น้องชาว Thaimtb มาร่วมเป็นเกียรติในงานเปิดร้านค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 28 พ.ค. 2013, 08:49

ขอเรียนเชิญพี่น้องชาว Thaimtb มาร่วมเป็นเกียรติในงานเปิดร้านชุดจักรยาน
ในวันพฤหัสบดีที่ 6 มิถุนายน 2556 เปิดเช็กอินเวลา 08.00
ถนนข้าวหลาม บางแสน จ. ชลบุรี
เจอกันนะคะคนเท่...
แนบไฟล์
100 km per hour grand opening.jpg

Re: ขอเรียนเชิญพี่น้องชาว Thaimtb มาร่วมเป็นเกียรติในงานเปิดร้านชุดจักรยาน

โพสต์ โดย สหรัฐ ท่าแชะ » 28 พ.ค. 2013, 09:03

เฮงๆๆกิจการรุ่งเรืองครับ! 8-)
<<< ปั่นมาหลายปี...ยัง..พี..เหมือนเดิม! >>>

>>> viewtopic.php?f=72&t=537360 <<<

>< ขอบคุณ THAI MTB.com กรุณาให้พื้นที่ ครับผม!><

Re: ขอเรียนเชิญพี่น้องชาว Thaimtb มาร่วมเป็นเกียรติในงานเปิดร้านชุดจักรยาน

โพสต์ โดย somseagull » 28 พ.ค. 2013, 09:12

สหรัฐ ท่าแชะ เขียน:เฮงๆๆกิจการรุ่งเรืองครับ! 8-)

ขอบคุณค่ะคุณสหรัฐ
มาบางแสน แวะมาได้ค่ะ

โพสต์ โดย ททท.เลย » 28 พ.ค. 2013, 09:51

ขอให้กิจการเจริญก้าวหน้า...เป็นศูนย์รวมการเลือกซื้ออุปกรณ์ต่าง ๆ ของชาวจักรยาน บางแสนและใกล้เคียงต่อไปครับ...จากใจชาวจักรยาน บึงแก่นนคร ขอนแก่นครับ
แนบไฟล์

โพสต์ โดย somseagull » 28 พ.ค. 2013, 13:49

wisawa เขียน:ขอให้ร่ำให้รวย กิจการ รุ่งเรืองนะครับ :P

ขอบคุณมากค่ะ เช่นกันนะคะ

โพสต์ โดย somseagull » 28 พ.ค. 2013, 13:49

ททท.เลย เขียน:ขอให้กิจการเจริญก้าวหน้า...เป็นศูนย์รวมการเลือกซื้ออุปกรณ์ต่าง ๆ ของชาวจักรยาน บางแสนและใกล้เคียงต่อไปครับ...จากใจชาวจักรยาน บึงแก่นนคร ขอนแก่นครับ

ขอบคุณมากค่ะ เป็นกำลังใจให้กันเสมอเลย น่ารักที่สุดค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 28 พ.ค. 2013, 13:51

ฤชา ขวัญตา เขียน:จะไปอุดหนุนนะครับ :P

ยินดีต้อนรับค่ะ

Re: ขอเรียนเชิญพี่น้องชาว Thaimtb มาร่วมเป็นเกียรติในงานเปิดร้านค่ะ

โพสต์ โดย ruknakub » 28 พ.ค. 2013, 22:35

ยินดีด้วยครับขอให้กิจการรุ่งเรืองครับผม :D

Re: ขอเรียนเชิญพี่น้องชาว Thaimtb มาร่วมเป็นเกียรติในงานเปิดร้านค่ะ

โพสต์ โดย เสืออ่อนหัด » 29 พ.ค. 2013, 10:50

ดีใจด้วยครับบบบบบบบ
ใช้ชีวิตอย่างพอเพียง ลดปัจจัยเสี่ยงต่อชีวิต เติมพลังวันละนิดชีวิตเต็มร้อย

โพสต์ โดย somseagull » 31 พ.ค. 2013, 09:19

ruknakub เขียน:ยินดีด้วยครับขอให้กิจการรุ่งเรืองครับผม :D

ขอบคุณมากค่ะคุณruknakub