สั่งเสื้อ bianchi 2 ตัวครับ

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull, somseagull

สั่งเสื้อ bianchi 2 ตัวครับ

โพสต์ โดย thaweechai » 13 ส.ค. 2012, 17:04

รบกวนคุณ ส้ม ครับ

สั่งเสื้อ รุ่นนี้ 2 ตัวครับ ไม่ทราบมีของหรือเปล่า

SIZE M 1 ตัว
SIZE XL 1 ตัว

ขอบคุณครับ

ทวีชัย

รูปภาพ
สิ่งแรกที่ต้องทำคือตั้งใจกับตัวเอง และลงมือทำ

Re: สั่งเสื้อ bianchi 2 ตัวครับ

โพสต์ โดย somseagull » 14 ส.ค. 2012, 20:16

ถ้าของมาถึงจะส่งให้นะคะพี่ทวีชัย
ขอบคุณค่ะ

thaweechai เขียน:รบกวนคุณ ส้ม ครับ

สั่งเสื้อ รุ่นนี้ 2 ตัวครับ ไม่ทราบมีของหรือเปล่า

ขอบคุณครับ

ทวีชัย

รูปภาพ

Re: สั่งเสื้อ bianchi 2 ตัวครับ

โพสต์ โดย thaweechai » 16 ส.ค. 2012, 16:42

ขอบคุณครับ

คุณ ส้มขอแก้ไขเรื่อง SIZE จาก M เป็น S คร้บ

SIZE S 1 ตัว
สิ่งแรกที่ต้องทำคือตั้งใจกับตัวเอง และลงมือทำ

โพสต์ โดย somseagull » 22 ส.ค. 2012, 16:50

thaweechai เขียน:ขอบคุณครับ

คุณ ส้มขอแก้ไขเรื่อง SIZE จาก M เป็น S คร้บ

ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย narucha » 01 ก.ย. 2012, 17:08

somseagull เขียน:
thaweechai เขียน:ขอบคุณครับ

ขอบคุณค่ะ
ฝากเพจด้วยน่ะค่ะ

https://www.facebook.com/Kor.bikee/

''''' kor Bike '''''

ID LINE : narucha29

แต๋ว นฤชา กอเกียรติธำรงค์ 089-536-1138

ธนาคารกรุงเทพ สาขา สาธุประดิษฐ์ เลขที่บัญชี 1710956697

ธนาคารกสิกรไทย สาขาซอยคู้บอน เลขที่บัญชี 004-3-63060-1

โพสต์ โดย thaweechai » 01 ก.ย. 2012, 22:51

คุณ ส้มครับ ไม่ทราบ เสื้อที่แจ้งไว้ ขอเข้ามาหรือยังครับ

ขอบคุณนะครับ

โพสต์ โดย Amfine Pk » 16 ม.ค. 2013, 10:28

somseagull เขียน:ถ้าของมาถึงจะส่งให้นะคะพี่ทวีชัย
ขอบคุณค่ะ

thaweechai เขียน:รบกวนคุณ ส้ม ครับ

ขอบคุณครับ

ทวีชัย

รูปภาพ

ขอสั่ง เสื้อทีม รุ่นนี้ ด้วยครับ ต้องการด่วน ถ้ามีแบบแขนยาว ยิ่งดี size XL ครับ

โพสต์ โดย somseagull » 18 ม.ค. 2013, 10:49

Amfine Pk เขียน:
somseagull เขียน:ถ้าของมาถึงจะส่งให้นะคะพี่ทวีชัย
ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณครับ

ทวีชัย

รูปภาพ

ขอสั่ง เสื้อทีม รุ่นนี้ ด้วยครับ ต้องการด่วน ถ้ามีแบบแขนยาว ยิ่งดี size XL ครับ

รุ่นนี้ของหมดเลยค่ะ