วันนี้ได้รับสินค้าแล้วครับ

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull, somseagull

วันนี้ได้รับสินค้าแล้วครับ

โพสต์ โดย FunTime » 13 พ.ค. 2012, 00:42

เรียน คุณส้มครับ
วันนี้ได้รับสินค้าแล้วครับเป็น ชุดทีม BMC เสื้อแขนสั้น (Size L)กับกางเกงขาสั้น (Size XL) รหัส 1132 สีขาวดำคลิปแดง ถูกใจมากครับ
แต่ขอรบกวนขอคำแนะนำคุณส้มนิดนึงครับ เสื้อทีม Vacansoleil DCM แขนยาว (Size L)ที่มาด้วยกันพอดีไม่ใช่แบบที่ สั่งไปอ่ะครับ
ที่ต้องการเป็นแบบแขนยาวสีน้ำเงินเหลืองแบบนี้ครับ
รูปภาพ
ต้องการแบบทั้งชุดเลย (เสื้อแขนยาว(Size L)+กางเกงขาสั้น(Size XL) ที่เป็นชุดเชตเดียวกัน) ไม่ทราบว่าคุณส้มได้เปิดไฟล์ Word ที่ผมเคยส่งแนบไปใน E-mail ด้วยหรือป่าว คือจริงๆก็เกรงใจคุณส้มนะครับ
แต่อยากได้แบบนี้จริงๆ ถ้ายังไงพรุ่งนี้จะโทรไปคุยอีกทีครับ ขอบคุณ คุณส้มมากๆครับ

พณฉัตร เชี่ยววุฒิกุล
089 967 4288
ขี่จักรยานให้สนุก สนุกกับการขี่จักรยาน :mrgreen:

Re: วันนี้ได้รับสินค้าแล้วครับ

โพสต์ โดย FunTime » 13 พ.ค. 2012, 21:30

คุณส้มครับ ตกลงเอาอย่างนี้ละกันครับ ตัวที่ส่งมาลายไม่ตรงกับที่สั่งไป มันก็สวยดีครับ ผมรับไว้ละกันครับ :mrgreen:
และจะขอสั่งเพิ่มดังนี้ครับ
1.กางเกงขาสั้นที่เข้ากับชุด Vacansoliel ลายที่สั่งมาให้ แต่ขอคุณส้มช่วยตรวจสอบไซต์กางเกงให้อีกทีครับ ต้องการไซต์ XL ขนาดเดียวกันกับชุดของ BMC เพราะกลัวว่าที่คุยโทรศัพท์ไปผมก็ไม่ได้ทวนขนาดที่คุณส้มพูดมาว่าตรงไหม เพราะคิดว่าคุณส้มคงสั่งตามขนาดของชุด BMCที่เคยได้สั่งไป

2.ชุด Vacansoliel ดังรูปด้านบนครับ ผมไม่แน่ใจว่าปีอะไร เป็นเสื้อแขนยาวL+กางเกงขาสั้นXL (ไม่รู้จะมีของไหมต้องรบกวนคุณส้มช่วยเชคของให้ทีครับ อยากได้แบบนี้ มากๆเลย)

ถ้าคุณส้ม สงสัย ติดต่อกลับได้ ตามเบอร์โทรศัพท์ด้านบนครับ
ขอบคุณสำหรับชุดสวยๆครับ ไว้จะอุดหนุนอีกครับ ชอบมากๆเลยกางเกงนั่งแล้วนิ่มสบายมาก :lol:
ขี่จักรยานให้สนุก สนุกกับการขี่จักรยาน :mrgreen:

Re: วันนี้ได้รับสินค้าแล้วครับ

โพสต์ โดย somseagull » 14 พ.ค. 2012, 06:28

FunTime เขียน:คุณส้มครับ ตกลงเอาอย่างนี้ละกันครับ ตัวที่ส่งมาลายไม่ตรงกับที่สั่งไป มันก็สวยดีครับ ผมรับไว้ละกันครับ :mrgreen:
และจะขอสั่งเพิ่มดังนี้ครับ
1.กางเกงขาสั้นที่เข้ากับชุด Vacansoliel ลายที่สั่งมาให้ แต่ขอคุณส้มช่วยตรวจสอบไซต์กางเกงให้อีกทีครับ ต้องการไซต์ XL ขนาดเดียวกันกับชุดของ BMC เพราะกลัวว่าที่คุยโทรศัพท์ไปผมก็ไม่ได้ทวนขนาดที่คุณส้มพูดมาว่าตรงไหม เพราะคิดว่าคุณส้มคงสั่งตามขนาดของชุด BMCที่เคยได้สั่งไป

2.ชุด Vacansoliel ดังรูปด้านบนครับ ผมไม่แน่ใจว่าปีอะไร เป็นเสื้อแขนยาวL+กางเกงขาสั้นXL (ไม่รู้จะมีของไหมต้องรบกวนคุณส้มช่วยเชคของให้ทีครับ อยากได้แบบนี้ มากๆเลย)

ถ้าคุณส้ม สงสัย ติดต่อกลับได้ ตามเบอร์โทรศัพท์ด้านบนครับ
ขอบคุณสำหรับชุดสวยๆครับ ไว้จะอุดหนุนอีกครับ ชอบมากๆเลยกางเกงนั่งแล้วนิ่มสบายมาก :lol:

รับทราบค่ะ เดี๋ยวจัดการให้นะคะ
ขอบคุณมากค่ะ