สวัสดีปีใหม่ น้องส้ม ปี 2555

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull, somseagull

สวัสดีปีใหม่ น้องส้ม ปี 2555

โพสต์ โดย pปิยะพงษ์ » 31 ธ.ค. 2011, 23:58

[size=200]สวัสดีปีใหม่ ขอให้ กิจการ รุ่งเรือง มีความสุข สุขภาพแข็ง ตลอดไป ครอบครัว มีแต่ความสุข ความเจริญ นะครับ [/size] :P
เรารัก พระราชา ขอพระองค์จงทรงพระเจริญยิ่งยื่นนาน
-----------------------------------------------------
วันนี้จะทำอะไรก็ทำ เพราะวันพรุ่งนี้ มันคืออนาคต
เพลงคนดีไม่มีวันตาย คลิกขาวที่ลิงค์ กดที่ open in new window

#" rel="nofollow" >http://www.youtube.com/watch?v=JsjSM0x9 ... _embedded#!

Re: สวัสดีปีใหม่ น้องส้ม ปี 2555

โพสต์ โดย somseagull » 05 ม.ค. 2012, 12:53

ขอบคุณมากค่ะพี่ปิยะพงษ์

สวัสดีปีใหม่เช่นกันนะคะ
แนบไฟล์