2012 สไตล์ใส่เท่ : รวมชุดจักรยาน-แขนสั้น-แขนยาว-แขนกุด-เอี๊ยม หลายร้อยแบบให้เลือกค่ะ

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull, somseagull

Re: 2012 สไตล์ใส่เท่ : รวมชุดจักรยาน-แขนสั้น-แขนยาว-แขนกุด-เอี๊ยม หลายร้อยแบบให้เลือกค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 19 ก.ค. 2012, 18:01

Finrod เขียน:คุณส้มครับ ไม่ทราบว่ามีเสื้อ Tour De France - White Jersey ไซส์ M มั้ยครับ?
ผมลองหาดูแล้ว เห็นจากหน้าแรกที่เป็นรูปรวม แต่ไม่มีรูปขยาย+ราคา
ตอบทางนี้หรือ PM ก็ได้ ขอบคุึณครับ

เร็วๆนี้รุ่น 2012 จะเข้ามาค่ะ

Re: 2012 สไตล์ใส่เท่ : รวมชุดจักรยาน-แขนสั้น-แขนยาว-แขนกุด-เอี๊ยม หลายร้อยแบบให้เลือกค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 19 ก.ค. 2012, 18:01

ขอบคุณค่ะ

ธีระพล เขียน:สอบถาม ชุด Cannondale ต้องการ

1- ชุดเสื้อแขนยาว และ กางเกงขายาว size M 1 ชุด
2- ชุดเสื้อแขนสั้น และ กางเกงขาสั้น size M 1 ชุด

มีของพร้อมส่งไหม ราคาเท่าไร?

Re: 2012 สไตล์ใส่เท่ COMING SOON

โพสต์ โดย pru1 » 28 ส.ค. 2012, 08:18

somseagull เขียน:ชุดทีม FOX

ยังมีหรือเปล่าครับ 2XL
แนบไฟล์
2012 fox 5.jpg

Re: :::::::::::::::: 2012 สไตล์ใส่เท่ COMING SOON ::::::::::::::::::

โพสต์ โดย npn » 04 ก.ย. 2012, 16:49

somseagull เขียน:ชุดทีม Giant white and blue
รูปภาพ

ชุดนี้ราคาเท่าไหร่ ได้ของเมื่อไหร่ครับ แล้วมีsize ไหนบ้าง
หน้าที่ของเรา คือ มองไปข้างหน้า ๘ เมตร แล้วปั่นผ่านมันไปให้ได้เท่านั้น

อัลเบิร์ต ไอน์สไตน์ ชีวิตเหมือนการปั่นจักรยาน คุณจะต้องปั่นมันอย่างต่อเนื่อง มันถึงจะทรงตัวได้

Re: :::::::::::::::: 2012 สไตล์ใส่เท่ COMING SOON ::::::::::::::::::

โพสต์ โดย somseagull » 11 ก.ย. 2012, 10:01

npn เขียน:
somseagull เขียน:ชุดทีม Giant white and blue
รูปภาพ

ชุดนี้ราคาเท่าไหร่ ได้ของเมื่อไหร่ครับ แล้วมีsize ไหนบ้าง

2,490 บาท เสื้อแขนยาว+กางเกงค่ะ
ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย Finrod » 21 ก.ย. 2012, 10:06

คุณส้มครับ มีชุดของทีม Optum p/b KBS มั้ยครับ
ถ้ามี ราคาจะเป็นเท่าไหร่ครับ
ขอบคุณนะครับ
แนบไฟล์

โพสต์ โดย achayasit » 21 ก.ย. 2012, 14:59

คุณส้มครับ :) ผมอั๋นเชียงใหม่ 089 -2611844 ที่โทรสั่งชุดทีม Sky แขนสั้น สีดำไว้ไซต์ L ไม่ทราบว่ามายังอ่ะครับ ถ้ายังไงผม ดูชุด Bianchi Tx active สีดำแขนสั้นอีกตัวอย่างใดอย่างหนึ่ง ถ้าไงก็แจ้งด้วยนะครับจะรอ
สุขภาพดี ๆ ไม่มีขายครับ เริ่มปั่นวันนี้ เหนื่อยสุด ๆ แต่คุ้มค่ายาแน่นอน

ภาพประจำตัวสมาชิก
Mai_Gerrard
๐ ๘ ๙ -๗ ๖ ๕ ๕ ๗ ๕ ๕

โพสต์ โดย Mai_Gerrard » 25 ก.ย. 2012, 23:27

คุณส้มขอราคาให้ลูกค้าเก่าๆคนนี้หน่อยนะครับ ชุดสี JOHNNY'S ดำเหลือง เสื้อ L กางเกงXL ,ชุดJOHNNY'S สีฟ้า เสื้อ L
เป็นคนแพ้ชุดสีดำ.......ขอบคุณมากครับ :mrgreen:

รูปภาพ รูปภาพ
คุณจะไม่ปั่นจักรยาน........อย่างเดียวดายจริงๆ
เรารักในหลวง Long Live The King

โพสต์ โดย angies2u » 08 ต.ค. 2012, 17:00

somseagull เขียน:รูปภาพ

กระทู้นี้ รวมชุดจักรยานปี 2010
viewtopic.php?f=243&t=227657

กระทู้นี้รวมชุดจักรยานปี 2011
viewtopic.php?f=243&t=309144

กระทู้นี้รวมชุดจักรยานปี 2012 นะคะ
เพื่อนๆสามารถปักมุดกระทู้นี้ได้เลยนะคะ ยินดีค่ะ

Size S รอบอกเสื้อ 38 นิ้ว
Size M รอบอกเสื้อ 40 นิ้ว
Size L รอบอกเสื้อ 42 นิ้ว
Size XL รอบอกเสื้อ 44 นิ้ว
Size 2XL รอบอกเสื้อ 46 นิ้ว
Size 3XL รอบอกเสื้อ 48 นิ้ว
Size 4XL รอบอกเสื้อ 50 นิ้ว
Size 5XL รอบอกเสื้อ 52 นิ้ว

สำหรับเพื่อนๆที่สนใจ สามารถจองไว้ได้ล่วงหน้าค่ะ
ถ้าต้องการขนาดที่เล็กกว่านี้หรือใหญ่กว่านี้ สั่งจองได้ค่ะ
จองง่ายๆ เพียงแจ้งรุ่นที่ต้องการ ขนาด และเบอร์ติดต่อกลับค่ะ
รุ่นไหนไม่ได้โพสต์ในกระทู้ ก็สามารถสั่งจองได้นะคะ

จองได้ที่ :
หน้าเพจ https://www.facebook.com/CyclingJersey กด like กันได้นะคะ
http://www.somboutique.com ชำระผ่านบัตรเครดิตได้ค่ะ
email : naruemon.techama@gmail.com
pm : somseagull
tel : 081-161-6655

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่ช่วยอุดหนุนค่ะ ^^
ส้มบูติก

Poka dot size Ssss
มีของไหมค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ขอบคุณค่ะ
^_^

โพสต์ โดย somseagull » 20 ต.ค. 2012, 14:32

ลายดอกสั่งจองได้เลยค่ะ

angies2u เขียน:
somseagull เขียน:รูปภาพ

กระทู้นี้ รวมชุดจักรยานปี 2010
viewtopic.php?f=243&t=227657

กระทู้นี้รวมชุดจักรยานปี 2011
viewtopic.php?f=243&t=309144

กระทู้นี้รวมชุดจักรยานปี 2012 นะคะ
เพื่อนๆสามารถปักมุดกระทู้นี้ได้เลยนะคะ ยินดีค่ะ

Size S รอบอกเสื้อ 38 นิ้ว
Size M รอบอกเสื้อ 40 นิ้ว
Size L รอบอกเสื้อ 42 นิ้ว
Size XL รอบอกเสื้อ 44 นิ้ว
Size 2XL รอบอกเสื้อ 46 นิ้ว
Size 3XL รอบอกเสื้อ 48 นิ้ว
Size 4XL รอบอกเสื้อ 50 นิ้ว
Size 5XL รอบอกเสื้อ 52 นิ้ว

สำหรับเพื่อนๆที่สนใจ สามารถจองไว้ได้ล่วงหน้าค่ะ
ถ้าต้องการขนาดที่เล็กกว่านี้หรือใหญ่กว่านี้ สั่งจองได้ค่ะ
จองง่ายๆ เพียงแจ้งรุ่นที่ต้องการ ขนาด และเบอร์ติดต่อกลับค่ะ
รุ่นไหนไม่ได้โพสต์ในกระทู้ ก็สามารถสั่งจองได้นะคะ

จองได้ที่ :
หน้าเพจ https://www.facebook.com/CyclingJersey กด like กันได้นะคะ
http://www.somboutique.com ชำระผ่านบัตรเครดิตได้ค่ะ
email : naruemon.techama@gmail.com
pm : somseagull
tel : 081-161-6655

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่ช่วยอุดหนุนค่ะ ^^
ส้มบูติก

Poka dot size Ssss
มีของไหมค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย patphira » 25 ต.ค. 2012, 10:42

ชุดทีม shimano black และCannondale แขนสั้น และยาว ราคาเท่าไรครับ
แยกขายเสื้อไหม

โพสต์ โดย gunner_cm111 » 30 ต.ค. 2012, 10:19

ขอสอบถามชุด The fluorescent yellow ของทีม Farnese-Vini แขนยาวมีไหมครับ? ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ?
ขอบคุณครับ

รูปภาพ