:::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม ORBEA มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull, somseagull

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม ORBEA มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย pitak44 » 20 มิ.ย. 2012, 10:37

6. เสื้อ + เอี๊ยม
รายการที่ 6 เสื้ออย่างเดียวราคาเท่าไรครับ

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม ORBEA มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย somseagull » 26 มิ.ย. 2012, 09:06

pitak44 เขียน:6. เสื้อ + เอี๊ยม
รายการที่ 6 เสื้ออย่างเดียวราคาเท่าไรครับ

ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย chiken » 07 ก.ค. 2012, 15:15

เสื้อแบบที่ 7 กับ 9 อย่างละ 1 ตัว size 5XL ราคาเท่าไหร่ครับ

โพสต์ โดย somseagull » 19 ก.ค. 2012, 17:56

chiken เขียน:เสื้อแบบที่ 7 กับ 9 อย่างละ 1 ตัว size 5XL ราคาเท่าไหร่ครับ

5XL ค้องรอสินค้านะคะ

โพสต์ โดย lionking » 14 ม.ค. 2013, 10:46

:mrgreen: จะสั่งซื้อชุด เสื้อ+เอี้ยม 2 ชุดนี้ขอราคาทาง PM ด้วยครับ
แนบไฟล์

โพสต์ โดย somseagull » 18 ม.ค. 2013, 10:47

lionking เขียน::mrgreen: จะสั่งซื้อชุด เสื้อ+เอี้ยม 2 ชุดนี้ขอราคาทาง PM ด้วยครับ

สวัสดีค่ะ สบายดีนะคะ
ชุดออเบียมีแต่สีดำแดงขาวค่ะ เป็นแบบกางเกงนะคะ

โพสต์ โดย somseagull » 01 พ.ค. 2013, 05:01

kittipongbon เขียน:ชุดทีม Orbea ยังมีขายอยู่มั้ยครับผม

สั่งจองได้เลยค่ะ

โพสต์ โดย Art_Artz » 11 ก.ย. 2013, 16:38

รูปภาพ

ขอราคาครับ เสื้อ + เอี้ยม ครับ ขอบคุณครับ
ความสุขของการมีจักรยาน คือ อัพ อัพ และก็อัพ

โพสต์ โดย somseagull » 27 ก.ย. 2013, 17:51

Art_Artz เขียน:รูปภาพ

ขอราคาครับ เสื้อ + เอี้ยม ครับ ขอบคุณครับ

รุ่นนี้ของหมดค่ะ