:::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม ORBEA มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull, somseagull

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม ORBEA มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย somseagull » 30 มิ.ย. 2011, 06:38

Nuvi เขียน:ขอราคาชุดที่4 เสื้อกับกางเกง size L สีดำ กับ ชุดที่7 เสื้ออย่างเดียว size L สีขาว
มีของมั้ยครับ

ชุดที่ 4 1,890 บาท
เสื้อ 7 1,200 บาทค่ะ
ขอบคุณค่ะ

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม ORBEA มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย vermisse » 30 มิ.ย. 2011, 19:55

โอนเงินให้แล้ว นะครับ ต้องขอโทษจริงๆ โอนให้ช้าไปหน่อย
ไม่รู้จะขอบคุณยังไงดี ตังยังไม่ทันโอน ของมาถึงแล้ว ขอบคุณครับ :mrgreen:
ขับไม่เกิน 50 ขอดูดหน่อยนะ

โพสต์ โดย somseagull » 01 ก.ค. 2011, 10:51

vermisse เขียน:โอนเงินให้แล้ว นะครับ ต้องขอโทษจริงๆ โอนให้ช้าไปหน่อย
ไม่รู้จะขอบคุณยังไงดี ตังยังไม่ทันโอน ของมาถึงแล้ว ขอบคุณครับ :mrgreen:

ขอบคุณเช่นกันค่ะ ยินดีบริการให้เสมอค่ะ

โพสต์ โดย Nuvi » 01 ก.ค. 2011, 13:37

somseagull เขียน:
Nuvi เขียน:ขอราคาชุดที่4 เสื้อกับกางเกง size L สีดำ กับ ชุดที่7 เสื้ออย่างเดียว size L สีขาว

ขอบคุณค่ะ

เช็ค PM วยครับ :)

โพสต์ โดย somseagull » 01 ก.ค. 2011, 15:08

Nuvi เขียน:
somseagull เขียน:

ขอบคุณค่ะ

เช็ค PM วยครับ :)

ขอบคุณมากค่ะ

โพสต์ โดย Thanapong » 03 ส.ค. 2011, 21:45

somseagull เขียน:12. เสื้อ+เอี๊ยม

รบกวนสอบถาม ลายนี้ยังสั่งได้มั้ยครับ ถ้าได้ขอเฉพาะเสื้อ ไซค์ XL นะครับ ขอบคุณมาก..

ปล. ผมได้สั่งเสื้อ GARMIN (ลายสีน้ำเงินด้านล่าง) & SAXO BANK (ลายหัวนกด้านล่าง) ทั้งสองตัวไซค์ S

ขอบคุณมากครับ..

โพสต์ โดย TOC_1007 » 05 ส.ค. 2011, 23:09

ขอราคา เสื้อ ORBEA ครับ PM
4. เสื้อแขนสั้นสีดำ(XL รอบอก 44") + กางเกง ( รอบเอว 34"-36") ช่วยแยกราคาให้ด้วยครับระหว่างเสื้อกับกางเกง

7. เสื้อแขนสั้นสีขาว(XL รอบอก 44")

โพสต์ โดย โลมาโด้ » 06 ส.ค. 2011, 06:28

แบบที่4 มีของไหมราคาชุดละเท่าไหร่ มีถุงมือสีเดียวกับชุดมีไหม
จงรักษาศีล 5
ทริป เมื่อสองเป็ดน้อยหาญกล้าว่ายน้ำจากอ่าวไทยสู่หลวงพระบาง viewtopic.php?f=56&t=320281
ทริป แจกของขวัญวันเด็ก ณ โรงเรียนที่สูงที่สุด ภูที่สูงที่สุด(ภูเบี่ย)ในลาว เริ่มหน้า 55 viewtopic.php?f=56&t=590660

โพสต์ โดย somseagull » 08 ส.ค. 2011, 09:17

TOC_1007 เขียน:ขอราคา เสื้อ ORBEA ครับ PM
4. เสื้อแขนสั้นสีดำ(XL รอบอก 44") + กางเกง ( รอบเอว 34"-36") ช่วยแยกราคาให้ด้วยครับระหว่างเสื้อกับกางเกง

7. เสื้อแขนสั้นสีขาว(XL รอบอก 44")

ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 08 ส.ค. 2011, 09:17

โลมาโด้ เขียน:แบบที่4 มีของไหมราคาชุดละเท่าไหร่ มีถุงมือสีเดียวกับชุดมีไหม

มีค่ะ

โพสต์ โดย kroungmang » 24 ส.ค. 2011, 14:02

ได้รับกางเกงเอี้ยมแล้วครับ ขาดเสื้อ ยังหล่อไม่ครบ :lol: น่ารักจริงๆร้านนี้ เงินยังไม่โอน

ของถึงบ้านแล้ว ...อย่าลืมส่งราคาโอนเงินมาด้วยนะครับ

โพสต์ โดย somseagull » 20 ก.พ. 2012, 09:15

amorn_4 เขียน:http://i1232.photobucket.com/albums/ff378/somboutique/2011%20cycling%20jersey%20design/Orbea11.jpgขาราคาเฉพาะเสื้อไซค์ L [pm]ครับ

ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย NingJa » 19 มี.ค. 2012, 16:03

somseagull เขียน:12. เสื้อ+เอี๊ยม

....คุณส้มคะ...เลือกเอาแต่เสื้อได้ไม๊อ่ะ..ไม่เอาเอี๊ยม.. ;) ;)

โพสต์ โดย somseagull » 20 มี.ค. 2012, 10:57

NingJa เขียน:

....คุณส้มคะ...เลือกเอาแต่เสื้อได้ไม๊อ่ะ..ไม่เอาเอี๊ยม.. ;) ;)

ได้เลยค่ะ ยินดีค่ะ