:::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม ORBEA มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม ORBEA มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย somseagull » 16 มิ.ย. 2011, 13:34

BOING เขียน:
somseagull เขียน:2011 Orbea black red

ชุดที่ 9, 10 ,11

ราคาชุดละเท่าไหร่ครับ กางเกงธรรมดาครับไม่ใช้เอี้ยมนะครับ แล้วถ้าเอาเสื้ออย่างได้มัยราคาเท่าไหร่ครับ

ได้ค่ะ ชุดเสื้อ+กางเกง 1,890 บาทค่ะ
เสื้ออย่างเดียว 1,200 บาทค่ะ

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม ORBEA มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย BOING » 18 มิ.ย. 2011, 09:43

somseagull เขียน:
somseagull เขียน:2011 Orbea black red

ราคาชุดละเท่าไหร่ครับ กางเกงธรรมดาครับไม่ใช้เอี้ยมนะครับ แล้วถ้าเอาเสื้ออย่างได้มัยราคาเท่าไหร่ครับ

ได้ค่ะ ชุดเสื้อ+กางเกง 1,890 บาทค่ะ

สั่งชุดนี้ครับ เอาทั้งชุดครับ เบอร์M ครับ 1890 ราคาร่วมส่งมัยครับ มีของเลยมัยครับ

โพสต์ โดย somseagull » 18 มิ.ย. 2011, 10:30

ขอบคุณค่ะ

BOING เขียน:ชุดที่ 9, 10 ,11

ราคาชุดละเท่าไหร่ครับ กางเกงธรรมดาครับไม่ใช้เอี้ยมนะครับ แล้วถ้าเอาเสื้ออย่างได้มัยราคาเท่าไหร่ครับ[/quote]

เสื้ออย่างเดียว 1,200 บาทค่ะ[/quote]
สั่งชุดนี้ครับ เอาทั้งชุดครับ เบอร์M ครับ 1890 ราคาร่วมส่งมัยครับ มีของเลยมัยครับ[/quote]

โพสต์ โดย Nelly T » 21 มิ.ย. 2011, 12:11

Nelly T เขียน:
somseagull เขียน:6. เสื้อ + เอี๊ยม

รูปภาพ

ขอจองเสื้อ+เอี๊ยมสีขาว 1 ชุด รอบอก 44เอว 34 มีของแล้วpmบอกด้วยนะคับ

ทั้งชุด + เสื้อสีดำ มาที่
สิรภพ จุลเปมะ
5/1624 หมู่บ้านประชาชื่น ซอย13
ถนนสามัคคี ตำบลบางตลาด อำเภอปากเกร็ด
นนทบุรี 11120
ของมาพร้อมทั้งหมดแล้ว pm ยอดรวมโอนด้วยนะคร้าบบ จะได้โอนทีเดียว :D

โพสต์ โดย somseagull » 21 มิ.ย. 2011, 16:55

วันนี้ส่งของให้เรียบร้อยนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ

somseagull เขียน:6. เสื้อ + เอี๊ยม

รูปภาพ

ขอจองเสื้อ+เอี๊ยมสีขาว 1 ชุด รอบอก 44เอว 34 มีของแล้วpmบอกด้วยนะคับ

ทั้งชุด + เสื้อสีดำ มาที่
สิรภพ จุลเปมะ
5/1624 หมู่บ้านประชาชื่น ซอย13
ถนนสามัคคี ตำบลบางตลาด อำเภอปากเกร็ด
นนทบุรี 11120
ของมาพร้อมทั้งหมดแล้ว pm ยอดรวมโอนด้วยนะคร้าบบ จะได้โอนทีเดียว :D

Re: _____________________ ชุดทีม ORBEA มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ_____________________

โพสต์ โดย vermisse » 21 มิ.ย. 2011, 22:40

vermisse เขียน:
ชุดทีม Orbea สีดำ มีไซส์ s อยู่มั้ยครับ รอบอก 38 เอว 32 ขอเ็ป็นแบบกางเกงนะครับ
ถ้ามี สั่งเลยนะ ส่งมาที่

นายนันธิพงศ์ นันตสุคนธ์
โรงเรียนบางสะพานวิทยา
เลขที่ 6 หมู่ 6 ตำบลกำเนิดนพคุณ
อำเภอบางสะพาน
ประจวบคีรีขันธ์ 77140

ขอราคาด้วยนะครับ โอนเงินช่วงเย็นครับ
:mrgreen:

ของมาเมื่อไหร่โทรแจ้งด้วยนะครับ :mrgreen:

รับทราบค่ะ ขอบคุณค่ะ

ของมารึยังครับ :mrgreen:
ขับไม่เกิน 50 ขอดูดหน่อยนะ

Re: _____________________ ชุดทีม ORBEA มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ_____________________

โพสต์ โดย somseagull » 22 มิ.ย. 2011, 06:02

ชุดทีม Orbea สีดำ มีไซส์ s อยู่มั้ยครับ รอบอก 38 เอว 32 ขอเ็ป็นแบบกางเกงนะครับ
ถ้ามี สั่งเลยนะ ส่งมาที่

นายนันธิพงศ์ นันตสุคนธ์
โรงเรียนบางสะพานวิทยา
เลขที่ 6 หมู่ 6 ตำบลกำเนิดนพคุณ
อำเภอบางสะพาน
ประจวบคีรีขันธ์ 77140

ขอราคาด้วยนะครับ โอนเงินช่วงเย็นครับ[/color] :mrgreen:

ของมาเมื่อไหร่โทรแจ้งด้วยนะครับ :mrgreen:[/quote]

รับทราบค่ะ ขอบคุณค่ะ[/quote]

ของมารึยังครับ :mrgreen:[/quote]

ชุดออเบียของเข้ามาเรื่อยๆ นะคะ ถ้าของคุณ นันธิพงษ์เข้ามา จะแจ้งให้ทราบนะคะ

โพสต์ โดย Nelly T » 22 มิ.ย. 2011, 11:41

ได้รับของแล้วไวมากเลยคับ ตังยังไม่ทันโอนเลย เด่วจะออกไปโอนให้นะครับ ขอบคุณครับ :lol:

โพสต์ โดย somseagull » 22 มิ.ย. 2011, 21:50

Nelly T เขียน:ได้รับของแล้วไวมากเลยคับ ตังยังไม่ทันโอนเลย เด่วจะออกไปโอนให้นะครับ ขอบคุณครับ :lol:

โพสต์ โดย สอง » 24 มิ.ย. 2011, 17:57

สินค้าถูกใจ ส่งรวดเร็ว บริการดี พูดจาไพเราะ นึกได้แค่นี้ครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย BOING » 24 มิ.ย. 2011, 21:47

ถ้าของมาแล้วโทรแจ้งเลยนะครับ

โพสต์ โดย somseagull » 25 มิ.ย. 2011, 20:12

สอง เขียน:สินค้าถูกใจ ส่งรวดเร็ว บริการดี พูดจาไพเราะ นึกได้แค่นี้ครับ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

โพสต์ โดย somseagull » 25 มิ.ย. 2011, 20:13

BOING เขียน:ชุดที่ 9, 10 ,11

ราคาชุดละเท่าไหร่ครับ กางเกงธรรมดาครับไม่ใช้เอี้ยมนะครับ แล้วถ้าเอาเสื้ออย่างได้มัยราคาเท่าไหร่ครับ[/quote]

เสื้ออย่างเดียว 1,200 บาทค่ะ[/quote]
ถ้าของมาแล้วโทรแจ้งเลยนะครับ[/quote]

จ๊ะ

โพสต์ โดย Nuvi » 29 มิ.ย. 2011, 22:23

ขอราคาชุดที่4 เสื้อกับกางเกง size L สีดำ กับ ชุดที่7 เสื้ออย่างเดียว size L สีขาว
มีของมั้ยครับ