:::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม ORBEA มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม ORBEA มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย สอง » 20 พ.ค. 2011, 18:13

[quote="somseagull"]6. เสื้อ + เอี๊ยม

รูปภาพ

สั่ง ชุด6 เสื้อ + เอี๊ยม เอาไซร์Lทั้งเสื้อและเอี๊ยม ยอดโอนเท่าไรPMมาที ที่อยู่ตามPMครับ

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม ORBEA มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย somseagull » 21 พ.ค. 2011, 07:01

สอง เขียน:
somseagull เขียน:6. เสื้อ + เอี๊ยม

รูปภาพ

สั่ง ชุด6 เสื้อ + เอี๊ยม เอาไซร์Lทั้งเสื้อและเอี๊ยม ยอดโอนเท่าไรPMมาที ที่อยู่ตามPMครับ

ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย Nelly T » 28 พ.ค. 2011, 00:52

[quote="somseagull"]6. เสื้อ + เอี๊ยม

รูปภาพ

ขอจองเสื้อ+เอี๊ยมสีขาว 1 ชุด รอบอก 44เอว 34 มีของแล้วpmบอกด้วยนะคับ

โพสต์ โดย somseagull » 30 พ.ค. 2011, 18:11

Nelly T เขียน:
somseagull เขียน:6. เสื้อ + เอี๊ยม

ขอจองเสื้อ+เอี๊ยมสีขาว 1 ชุด รอบอก 44เอว 34 มีของแล้วpmบอกด้วยนะคับ

รับทราบค่ะ

โพสต์ โดย FU@PHUKET » 30 พ.ค. 2011, 20:56

ที่สั่งจอง size L ไว้สองชุดของมาถึงเมื่อไรแจ้งด้วยน๊ะครับ.... :)
------------การเริ่มต้นที่ดี ก็จะเห็นความเสร็จอยู่ข้างหน้า------------
>>>>>>>>>>>>>>>>>>> Van Gang Team <<<<<<<<<<<<<<<
...................Vangang play with fun and smart................

โพสต์ โดย ppk8888 » 30 พ.ค. 2011, 23:30

คุณส้มครับ สอบถามเสื้อลาย orbea สีพื้นช่วงตัวดำ แขนสั้น s กางเกงเอี้ยมขาสั้น m มีสินค้าไหมครับ
pm บอกด้วยนะครับ ภาคภูมิ
Trek madone 7 spartacus

โพสต์ โดย Nelly T » 31 พ.ค. 2011, 01:15

ขอเพิ่มเสื้อ สีดำ อก 44ไปอีกตัวเลยนะคับ :P

โพสต์ โดย somseagull » 01 มิ.ย. 2011, 15:06

FU@PHUKET เขียน:ที่สั่งจอง size L ไว้สองชุดของมาถึงเมื่อไรแจ้งด้วยน๊ะครับ.... :)

ของส่งมาแล้วค่ะ ถ้าได้รับจะแจ้งให้ทราบนะคะ

โพสต์ โดย somseagull » 01 มิ.ย. 2011, 15:09

Nelly T เขียน:ขอเพิ่มเสื้อ สีดำ อก 44ไปอีกตัวเลยนะคับ :P

รับทราบค่ะ จัดหนักเลยนะคะ :D

โพสต์ โดย Nelly T » 02 มิ.ย. 2011, 15:02

somseagull เขียน:
Nelly T เขียน:ขอเพิ่มเสื้อ สีดำ อก 44ไปอีกตัวเลยนะคับ :P

พอดีเลือกไม่ถูก เลยเอาทั้งหมดอะคับ ง่ายดี :lol: :mrgreen:

โพสต์ โดย somseagull » 02 มิ.ย. 2011, 15:07

Nelly T เขียน:
somseagull เขียน:

พอดีเลือกไม่ถูก เลยเอาทั้งหมดอะคับ ง่ายดี :lol: :mrgreen:

ขอบคุณค่ะ เอี๊ยมใส่ด้วยกันได้ ประหยัดได้หลายตังค์ค่ะ

Re: _____________________ ชุดทีม ORBEA มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ_____________________

โพสต์ โดย vermisse » 04 มิ.ย. 2011, 12:28

ชุดทีม Orbea สีดำ มีไซส์ s อยู่มั้ยครับ รอบอก 38 เอว 32 ขอเ็ป็นแบบกางเกงนะครับ
ถ้ามี สั่งเลยนะ ส่งมาที่

นายนันธิพงศ์ นันตสุคนธ์
โรงเรียนบางสะพานวิทยา
เลขที่ 6 หมู่ 6 ตำบลกำเนิดนพคุณ
อำเภอบางสะพาน
ประจวบคีรีขันธ์ 77140

ขอราคาด้วยนะครับ โอนเงินช่วงเย็นครับ
:mrgreen:
ขับไม่เกิน 50 ขอดูดหน่อยนะ

Re: _____________________ ชุดทีม ORBEA มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ_____________________

โพสต์ โดย vermisse » 04 มิ.ย. 2011, 12:38

vermisse เขียน:
ชุดทีม Orbea สีดำ มีไซส์ s อยู่มั้ยครับ รอบอก 38 เอว 32 ขอเ็ป็นแบบกางเกงนะครับ

เลขที่ 6 หมู่ 6 ตำบลกำเนิดนพคุณ

ขอราคาด้วยนะครับ โอนเงินช่วงเย็นครับ

ของมาเมื่อไหร่โทรแจ้งด้วยนะครับ :mrgreen:
ขับไม่เกิน 50 ขอดูดหน่อยนะ

โพสต์ โดย somseagull » 04 มิ.ย. 2011, 14:01

ของมาเมื่อไหร่โทรแจ้งด้วยนะครับ :mrgreen:

รับทราบค่ะ ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย BOING » 16 มิ.ย. 2011, 10:51

somseagull เขียน:2011 Orbea black red

ชุดที่ 9, 10 ,11

ราคาชุดละเท่าไหร่ครับ กางเกงธรรมดาครับไม่ใช้เอี้ยมนะครับ แล้วถ้าเอาเสื้ออย่างได้มัยราคาเท่าไหร่ครับ