:::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม ORBEA มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull

:::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม ORBEA มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย somseagull » 06 พ.ค. 2011, 09:31

ชุดทีม Orbea มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ เพื่อนๆสามารถสั่งจองได้ทุกแบบนะคะ
รุ่นไหนที่ไม่ได้โพสต์ เพื่อนๆต้องการ สามารถสั่งได้เช่นกันค่ะ

1. เสื้อ+เอี๊ยม
รูปภาพ

2. เสื้อ+กางเกง
รูปภาพ

3. ถุงมือ
แนบไฟล์

Re: _____________________ ชุดทีม ORBEA มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ_____________________

โพสต์ โดย somseagull » 06 พ.ค. 2011, 09:34

4. เสื้อแขนสั้น+เอี๊ยม หรือกางเกง
แนบไฟล์

Re: _____________________ ชุดทีม ORBEA มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ_____________________

โพสต์ โดย somseagull » 06 พ.ค. 2011, 09:36

6. เสื้อ + เอี๊ยม

รูปภาพ

7. เสื้อ
รูปภาพ

สั่งจองง่ายๆ เพียงแจ้งรุ่นที่ต้องการ ขนาด และเบอร์ติดต่อกลับค่ะ
Size S รอบอกเสื้อ 38 นิ้ว
Size M รอบอกเสื้อ 40 นิ้ว
Size L รอบอกเสื้อ 42 นิ้ว
Size XL รอบอกเสื้อ 44 นิ้ว
Size 2XL รอบอกเสื้อ 46 นิ้ว
Size 3XL รอบอกเสื้อ 48 นิ้ว
Size 4XL รอบอกเสื้อ 50 นิ้ว
Size 5XL รอบอกเสื้อ 52 นิ้ว
เสื้อกางเกงสลับขนาดและไซล์ได้ค่ะ

จองได้ที่ :
http://www.somboutique.com
www.facebook.com/CyclingJersey
email : naruemon.techama@gmail.com
pm : somseagull
tel : 081-161-6655

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่ช่วยอุดหนุนค่ะ ^^
ส้มบูติก

โพสต์ โดย pปิยะพงษ์ » 06 พ.ค. 2011, 13:17

ขอบคุณมากครับน้องส้ม พี่ปิยะพงษ์ เพชรบูรณ์
ได้รับเสื้อแขนยาว สีถูกใจ เรียบร้อยแล้วครับ
บ่ายจะไปโอนให้นะครับ
ปิยะพงษ์ :P ขอบคุณครับ
เสื้อน้องส้มซ่า ใส่แล้วสบายตัว ระบายอากาศดีจริงๆครับ
เรารัก พระราชา ขอพระองค์จงทรงพระเจริญยิ่งยื่นนาน
-----------------------------------------------------
วันนี้จะทำอะไรก็ทำ เพราะวันพรุ่งนี้ มันคืออนาคต
เพลงคนดีไม่มีวันตาย คลิกขาวที่ลิงค์ กดที่ open in new window

#" rel="nofollow" >http://www.youtube.com/watch?v=JsjSM0x9 ... _embedded#!

โพสต์ โดย somseagull » 07 พ.ค. 2011, 17:14

pปิยะพงษ์ เขียน:ขอบคุณมากครับน้องส้ม พี่ปิยะพงษ์ เพชรบูรณ์
ได้รับเสื้อแขนยาว สีถูกใจ เรียบร้อยแล้วครับ
บ่ายจะไปโอนให้นะครับ
ปิยะพงษ์ :P ขอบคุณครับ
เสื้อน้องส้มซ่า ใส่แล้วสบายตัว ระบายอากาศดีจริงๆครับ

ขอบคุณค่ะ :D

โพสต์ โดย usa8888 » 09 พ.ค. 2011, 13:14

somseagull เขียน:4. เสื้อแขนสั้น+เอี๊ยม หรือกางเกง

อยากได้ชุดนี้ครับ size m ครับ ชุดเอี๊ยม นะครับ 0865995968 สหรัฐส์ ชุดทีม orbea สีดำ ลายแถบฟ้าๆ

โพสต์ โดย somseagull » 09 พ.ค. 2011, 16:22

usa8888 เขียน:
somseagull เขียน:4. เสื้อแขนสั้น+เอี๊ยม หรือกางเกง

อยากได้ชุดนี้ครับ size m ครับ ชุดเอี๊ยม นะครับ 0865995968 สหรัฐส์ ชุดทีม orbea สีดำ ลายแถบฟ้าๆ

ขอบคุณค่ะ

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม ORBEA มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย รังสรรค์ มณีกุล » 10 พ.ค. 2011, 10:06

:shock: อยากได้ชุดทีม ORBEA สีขาวลาย wold clupไซร์ XLมีของหรือเปล่าครับ pmบอกด้วย

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม ORBEA มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย somseagull » 10 พ.ค. 2011, 12:20

รังสรรค์ มณีกุล เขียน::shock: อยากได้ชุดทีม ORBEA สีขาวลาย wold clupไซร์ XLมีของหรือเปล่าครับ pmบอกด้วย

ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย zybera » 13 พ.ค. 2011, 12:55

สวัสดีครับ
ชุดทีม ORBEA 2011 Size M เสื้อแขนสั้นซิปตลอดตัว+เอี๊ยม ตามรูป
มีของมั๊ย หรือสั่งจองครับ และขอราคาพร้อมส่งทาง pm หน่อยครับผม

รูปภาพ

โพสต์ โดย somseagull » 13 พ.ค. 2011, 18:36

zybera เขียน:

สวัสดีครับ
ชุดทีม ORBEA 2011 Size M เสื้อแขนสั้นซิปตลอดตัว+เอี๊ยม ตามรูป
มีของมั๊ย หรือสั่งจองครับ และขอราคาพร้อมส่งทาง pm หน่อยครับผม

รูปภาพ

ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย สอง » 15 พ.ค. 2011, 09:47

สอบถามครับ
รายการที่4เสื้อแขนสั้น+เอี๊ยม Size L และรายการที่5 เสื้อแขนสั้น+กางเกง Size L
มีของมั๊ย หรือสั่งจองครับ และขอราคาพร้อมส่งทาง pm หน่อยครับผม :mrgreen:
ขอบคุณครับพี่

โพสต์ โดย somseagull » 15 พ.ค. 2011, 15:31

สอง เขียน:สอบถามครับ
รายการที่4เสื้อแขนสั้น+เอี๊ยม Size L และรายการที่5 เสื้อแขนสั้น+กางเกง Size L
มีของมั๊ย หรือสั่งจองครับ และขอราคาพร้อมส่งทาง pm หน่อยครับผม :mrgreen:
ขอบคุณครับพี่

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะคุณสอง
ขอบคุณมากค่ะ