2011 สไตล์ใส่เท่ : รวมชุดจักรยาน-แขนสั้น-แขนยาว-แขนกุด-เอี๊ยม หลายร้อยแบบให้เลือกค่ะ

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull, somseagull

Re: 2011 สไตล์ใส่เท่ : รวมชุดจักรยาน-แขนสั้น-แขนยาว-แขนกุด-เอี๊ยม หลายร้อยแบบให้เลือกค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 18 ม.ค. 2013, 10:43

หนีแม่มาเล่น เขียน:มีเสื้อแขนยาว รอบอก 52 นิ้วบ้างไหมครับ มีลายไหน ราคาเท่าไร รบกวน PM มาบอกหน่อยครับ

ชุดใหญ่สั่งได้ค่ะ

Re: ชุดแขนสั้น-ชุดเอี๊ยม-ชุดแขนยาว-แขนกุด ปี 2011 แบบใหม่ล่าสุดค่ะ

โพสต์ โดย pekasus » 05 มิ.ย. 2013, 12:21

somseagull เขียน:ชุดทีม kuota

รูปภาพ

มีไซด์ L หรือ XL ไหมครับ pm ราคาด้วยครับ ขอบคุณครับ

Re: ชุดแขนสั้น-ชุดเอี๊ยม-ชุดแขนยาว-แขนกุด ปี 2011 แบบใหม่ล่าสุดค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 08 มิ.ย. 2013, 16:41

รุ่นนี้ของหมดเลยค่ะ ขออภัยด้วยค่ะ

pekasus เขียน:
somseagull เขียน:ชุดทีม kuota

รูปภาพ

มีไซด์ L หรือ XL ไหมครับ pm ราคาด้วยครับ ขอบคุณครับ