2011 สไตล์ใส่เท่ : รวมชุดจักรยาน-แขนสั้น-แขนยาว-แขนกุด-เอี๊ยม หลายร้อยแบบให้เลือกค่ะ

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull, somseagull

Re: 2011 สไตล์ใส่เท่ : รวมชุดจักรยาน-แขนสั้น-แขนยาว-แขนกุด-เอี๊ยม หลายร้อยแบบให้เลือกค่ะ

โพสต์ โดย บ้านทรายทอง » 17 ก.ย. 2012, 01:04

ขอราคาด้วยครับ
ติดตามเสื้อจักรยานแบบวิทเทจสวยๆได้ที่ https://www.facebook.com/demonte.cycling
รับทำเสื้อทีมครับผม ;)

Re: 2011 สไตล์ใส่เท่ : รวมชุดจักรยาน-แขนสั้น-แขนยาว-แขนกุด-เอี๊ยม หลายร้อยแบบให้เลือกค่ะ

โพสต์ โดย banyat laypayak » 20 ก.ย. 2012, 15:23

อยากได้ชุดทีม JaVa สีเหลืองดำ แขนยาว เสื้อ M กางเกง L มีของมัยครับ
ศูนย์วิทย์เมืองคอน พื้นที่เล็กๆความสุขแห่งการเรียนรู้

โพสต์ โดย สันนิวาส » 15 ต.ค. 2012, 11:04

เสื้อแขนยาว size.S ขอราคาสั่งจองแบบจ่ายเต็มด้วยครับ
แนบไฟล์
NB TEAM

โพสต์ โดย somseagull » 20 ต.ค. 2012, 14:20

สันนิวาส เขียน:เสื้อแขนยาว size.S ขอราคาสั่งจองแบบจ่ายเต็มด้วยครับ

จากราคาเต็มลด 10% ค่ะ

Re: ชุดแขนสั้น-ชุดเอี๊ยม-ชุดแขนยาว-แขนกุด ปี 2011

โพสต์ โดย เซี๊ยง รามอินทรา » 25 ต.ค. 2012, 11:57

somseagull เขียน:
เซี๊ยง รามอินทรา เขียน:รูปภาพ

:D คุณส้มชุดนี้ไซต์ L มีไหมครับตามรูปเลยครับ ใส่ดีจึงสั่งอีก :D

ขอบคุณค่ะพี่เซี้ยง ของมาจะส่งให้นะคะ
แอด FB เป็นเพื่อนกันนะคะ. Cycling jersey[/quote]

ได้รับแล้วครับคุณส้ม สวยมาก ขอให้ขายดีครับ :D
http://www.trakarndesign.com

Re: ชุดแขนสั้น-ชุดเอี๊ยม-ชุดแขนยาว-แขนกุด ปี 2011

โพสต์ โดย somseagull » 26 ต.ค. 2012, 12:42

เซี๊ยง รามอินทรา เขียน:
somseagull เขียน:
เซี๊ยง รามอินทรา เขียน:รูปภาพ

:D คุณส้มชุดนี้ไซต์ L มีไหมครับตามรูปเลยครับ ใส่ดีจึงสั่งอีก :D

ขอบคุณค่ะพี่เซี้ยง ของมาจะส่งให้นะคะ
แอด FB เป็นเพื่อนกันนะคะ. Cycling jersey

ได้รับแล้วครับคุณส้ม สวยมาก ขอให้ขายดีครับ :D[/quote]

ขอบคุณพี่เซี้ยงค่ะ

โพสต์ โดย Phanwarit » 12 พ.ย. 2012, 14:21

รบกวนขอราคา ชุดทีม M_COCACOLA blackเฉพาะเสื้อ size s มีของไหมครับ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย somseagull » 12 พ.ย. 2012, 15:31

Phanwarit เขียน:รบกวนขอราคา ชุดทีม M_COCACOLA blackเฉพาะเสื้อ size s มีของไหมครับ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

สวัสดีค่ะ
รุ่นนี้ของหมดค่ะ

โพสต์ โดย อดิเรก เทียมแก้ว » 21 พ.ย. 2012, 20:26

สันนิวาส เขียน:เสื้อแขนยาว size.S ขอราคาสั่งจองแบบจ่ายเต็มด้วยครับ

ขอราคาด้วยครับ ทั้ง2 แบบเลยนะครับ สั่งใช้เวลานานไหมครับ

Re: ชุดแขนสั้น-ชุดเอี๊ยม-ชุดแขนยาว-แขนกุด ปี 2011 แบบใหม่ล่าสุดค่ะ

โพสต์ โดย dome.com » 22 พ.ย. 2012, 11:24

somseagull เขียน:ชุดทีม M_COCACOLA black

รูปภาพ

รูปภาพ

ชุดนี้ราคาเท่าไรคับพี่แล้วถ้าซื้อเฉพาะเสื้อแบ่งขายป่าวคับ SIZE L

โพสต์ โดย somseagull » 27 พ.ย. 2012, 12:44

อดิเรก เทียมแก้ว เขียน:

ขอราคาด้วยครับ ทั้ง2 แบบเลยนะครับ สั่งใช้เวลานานไหมครับ

รุ่นนี้ของหมดค่ะ

Re: ชุดแขนสั้น-ชุดเอี๊ยม-ชุดแขนยาว-แขนกุด ปี 2011 แบบใหม่ล่าสุดค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 27 พ.ย. 2012, 12:44

dome.com เขียน:
somseagull เขียน:ชุดทีม M_COCACOLA black

รูปภาพ

รูปภาพ

ชุดนี้ราคาเท่าไรคับพี่แล้วถ้าซื้อเฉพาะเสื้อแบ่งขายป่าวคับ SIZE L

ไม่มีของแล้วค่ะ มีแต่เมอริด้า แคนอนเดล เบี่ยงคี่ค่ะ

โพสต์ โดย OldFatMan » 26 ธ.ค. 2012, 12:01

รูปภาพ

ตัวนี้ยังมีของหรือเปล่าครับ
ผมรอบอก 40 นิ้วใส่sizeอะไรครับ

ขอบคุณมากครับ
ใดๆในโลกล้วนอนิจจัง

โพสต์ โดย หนีแม่มาเล่น » 06 ม.ค. 2013, 00:08

มีเสื้อแขนยาว รอบอก 52 นิ้วบ้างไหมครับ มีลายไหน ราคาเท่าไร รบกวน PM มาบอกหน่อยครับ
ปั่นลด นน.ไปเรื่อย ๆ

I BIANCHI