2011 สไตล์ใส่เท่ : รวมชุดจักรยาน-แขนสั้น-แขนยาว-แขนกุด-เอี๊ยม หลายร้อยแบบให้เลือกค่ะ

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull

Re: 2011 สไตล์ใส่เท่ : รวมชุดจักรยาน-แขนสั้น-แขนยาว-แขนกุด-เอี๊ยม หลายร้อยแบบให้เลือกค่ะ

โพสต์ โดย izzi » 11 ก.ค. 2012, 19:41

somseagull เขียน:เสื้อทีม Orbea

รูปภาพ

รูปภาพ

Orbea สีขาว เสื้อตัวเท่าไหร่ครับ

Re: 2011 สไตล์ใส่เท่ : รวมชุดจักรยาน-แขนสั้น-แขนยาว-แขนกุด-เอี๊ยม หลายร้อยแบบให้เลือกค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 19 ก.ค. 2012, 18:00

izzi เขียน:เสื้อไมโยสีเหลือง มีของทีมอะไรบ้างครับ

ไม่มีเลยคะ

โพสต์ โดย somseagull » 25 ก.ค. 2012, 14:18

Mailzaza2 เขียน:ขอราคาชุด leopard trek หน่อยคับ

รุ่นนี้ของหมดค่ะ
สั่งจองได้นะคะ ลด 5% ค่ะ
ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย jo_giant1 » 03 ส.ค. 2012, 00:39

หวัดดีครับ
ราคาเฉพาะเสื้อเท่าไหร่และราคาทั้งชุดเท่าไร่ครับ ขอบคุณมากน่ะครับ

รูปภาพ

up krab :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

แรงไม่มี ปั่นไม่ไว ตามใครๆไม่ค่อยทัน
แต่. ..... ไม่เคยหันหลังกลับ
"เมื่อคิด ต้องถึง"

..... jo_giant ^ ^ .....

โพสต์ โดย somseagull » 22 ส.ค. 2012, 16:39

jo_giant1 เขียน:

หวัดดีครับ
ราคาเฉพาะเสื้อเท่าไหร่และราคาทั้งชุดเท่าไร่ครับ ขอบคุณมากน่ะครับ

รูปภาพ

up krab :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

ขอบคุณค่ะ

Re: ชุดแขนสั้น-ชุดเอี๊ยม-ชุดแขนยาว-แขนกุด ปี 2011 แบบใหม่ล่าสุดค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 11 ก.ย. 2012, 10:03

ชัยวีทูซี เขียน:
somseagull เขียน:ชุดทีม Garmin

รูปภาพ

-ขอราคาชุดนี้ XL
พร้อมหมายเลข บ/ช

สวัสดีค่ะคุณชัยวีทูซี
รุ่นนี้เบอร์ XL หมดนะคะ สั่งพรีออเดอร์ได้เลยค่ะ
ขอบคุณค่ะ
www.somboutique.com

Re: ชุดแขนสั้น-ชุดเอี๊ยม-ชุดแขนยาว-แขนกุด ปี 2011

โพสต์ โดย tequila pok » 14 ก.ย. 2012, 01:53

somseagull เขียน:ชุดทีม castelli

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ส้ม

พี่โหน่งอยากได้เส้อแขนกุดแขนเว้าเหมือนเสื้อกล้ามเหมือนกับเสื้อของ castelli
มีมั๊ยคะ

Re: ชุดแขนสั้น-ชุดเอี๊ยม-ชุดแขนยาว-แขนกุด ปี 2011

โพสต์ โดย เซี๊ยง รามอินทรา » 14 ก.ย. 2012, 12:24

รูปภาพ[/quote]

:D คุณส้มชุดนี้ไซต์ L มีไหมครับตามรูปเลยครับ ใส่ดีจึงสั่งอีก :D
http://www.trakarndesign.com

โพสต์ โดย somseagull » 15 ก.ย. 2012, 18:07

ขอบคุณค่ะพี่โหน่ง ไซล์เดิมไหมค่ะ เดี๋ยวส้มสั่งให้ค่ะ

tequila pok เขียน:
somseagull เขียน:ชุดทีม castelli

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ส้ม

พี่โหน่งอยากได้เส้อแขนกุดแขนเว้าเหมือนเสื้อกล้ามเหมือนกับเสื้อของ castelli
มีมั๊ยคะ

โพสต์ โดย somseagull » 15 ก.ย. 2012, 18:08

เซี๊ยง รามอินทรา เขียน:รูปภาพ

:D คุณส้มชุดนี้ไซต์ L มีไหมครับตามรูปเลยครับ ใส่ดีจึงสั่งอีก :D[/quote]

ขอบคุณค่ะพี่เซี้ยง ของมาจะส่งให้นะคะ
แอด FB เป็นเพื่อนกันนะคะ. Cycling jersey

โพสต์ โดย aekinpark » 16 ก.ย. 2012, 18:42

ชุดทีม kuota
zise S มีของมั้ยครับ
ราคาเท่าไหร่ครับ
ถ้าไม่มี ขอรุ่นที่มี zise S ทุกรุ่น ขอราคา ทาง Pm หน่อย
ขอบคุณครับ