:::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีมเบี่ยงคี่ มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull, somseagull

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีมเบี่ยงคี่ มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย somseagull » 26 ก.ย. 2011, 07:40

ธานินทร์ เกตุเทียน เขียน:รบกวนหน่อยครับได้เคยจองเฉพาะเสื้อชุดที่ 14 ไว้ทางโทรศัพท์ ถ้าของมาช่วยแจ้งด้วยครับ
ธานินทร์ โทร 089-888-2945

เรียนคุณธานินทร์
ถ้าของมาถึงจะแจ้งให้ทราบนะคะ
ขอบคุณค่ะ

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีมเบี่ยงคี่ มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย ธานินทร์ เกตุเทียน » 11 ต.ค. 2011, 09:08

คุณส้มกรุณาส่งเสื้อมาที่ 125/4 ม.1 ต.บางสีทอง อ.บางกรวย จ.นนทบุรี 11130 ครับ
ค่าเสื้อ จำนวน 1,050 บ.จะโอนเข้าบัญชีธนาคารไทยพาณิชย์ ครับ

โพสต์ โดย somseagull » 11 ต.ค. 2011, 09:34

ธานินทร์ เกตุเทียน เขียน:คุณส้มกรุณาส่งเสื้อมาที่ 125/4 ม.1 ต.บางสีทอง อ.บางกรวย จ.นนทบุรี 11130 ครับ
ค่าเสื้อ จำนวน 1,050 บ.จะโอนเข้าบัญชีธนาคารไทยพาณิชย์ ครับ

ขอบคุณค่ะ เดี๋ยวส้มส่งของให้เลยค่ะ

โพสต์ โดย thongchai71 » 31 ธ.ค. 2011, 22:22

เบอร์ สิบแปด มีของไหมครับราคาเท่าไรครับ

ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย Clare Dakkini » 02 ม.ค. 2012, 23:42

3. เสื้อ+กางเกง
รูปภาพ

Size S รอบอกเสื้อ 38 นิ้ว กางเกงไซส์ L มีของมั๊ยคะ
ชอบปั่นทัวร์ริ่ง โอเครป่ะ ~!!!!

โพสต์ โดย somseagull » 05 ม.ค. 2012, 14:37

Clare Dakkini เขียน:3. เสื้อ+กางเกง
รูปภาพ

Size S รอบอกเสื้อ 38 นิ้ว กางเกงไซส์ L มีของมั๊ยคะ

ของหมดนะคะ สั่งจองได้ค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 13 ก.พ. 2012, 10:58

namop เขียน:ขอราคาชุดที่ 3 กับชุดที่ 14 ครับ

ขอบคุณครับ

สวัสดีค่ะคุณnamop
ราคา 1,790, 1,690 ค่ะ

โพสต์ โดย thaweechai » 20 ก.พ. 2012, 15:22

14. เสื้อ+กางเกง
รูปภาพ

จองชุดที่ 14 ครับ ตามรูป ไซด์ M ของมารบกวนโทรแจ้งหรือpm ครับ 081-619-4539

เพื่อนๆ สามารถสั่งจองได้ทุกรุ่น ทุกแบบค่ะ

จองได้ที่ :
pm : somseagull
email : naruemon.techama@gmail.com
http://www.somboutique.com สามารถชำระผ่านบัตรเครดิตได้ค่ะ
ลูกค้าที่จองล่วงหน้า จะได้ส่วนลด 5% ค่ะ [/quote]
สิ่งแรกที่ต้องทำคือตั้งใจกับตัวเอง และลงมือทำ

โพสต์ โดย PSM2507 » 28 ก.พ. 2012, 10:01

somseagull เขียน:กระทู้นี้รวมชุดทีมเบี่ยงคี่ทุกรุ่น สำหรับแฟนพันธุ์แท้เบี่ยงคี่ตัวจริงค่ะ

1. เสื้อ+กางเกง
รูปภาพ

2. เสื้อ+เอี๊ยม
รูปภาพ

รูปภาพ

4. เสื้อ+เอี๊ยม
รูปภาพ

5. เสื้อ+กางเกง
รูปภาพ

6. เสื้อ+เอี๊ยม
รูปภาพ

7. เสื้อ+กางเกง
รูปภาพ

8. เสื้อ+เอี๊ยม
รูปภาพ

9. เสื้อ+ กางเกง
รูปภาพ

10. เสื้อ+เอี๊ยม
รูปภาพ

11. เสื้อ+กางเกง
รูปภาพ

12. เสื้อ+กางเกง
รูปภาพ

13. เสื้อ+เอี๊ยม
รูปภาพ

รูปภาพ

16. เสื้อแขนสั้น+เอี๊ยม
รูปภาพ

17. เสื้อแขนสั้น+กางเกง
รูปภาพ

18.เสื้อแขนสั้น+กางเกง
รูปภาพ

เพื่อนๆ สามารถสั่งจองได้ทุกรุ่น ทุกแบบค่ะ

Size S รอบอกเสื้อ 38 นิ้ว
Size M รอบอกเสื้อ 40 นิ้ว
Size L รอบอกเสื้อ 42 นิ้ว
Size XL รอบอกเสื้อ 44 นิ้ว
Size 2XL รอบอกเสื้อ 46 นิ้ว
Size 3XL รอบอกเสื้อ 48 นิ้ว
Size 4XL รอบอกเสื้อ 50 นิ้ว
Size 5XL รอบอกเสื้อ 52 นิ้ว

จองได้ที่ :
email : naruemon.techama@gmail.com
http://www.somboutique.com สามารถชำระผ่านบัตรเครดิตได้ค่ะ
ลูกค้าที่จองล่วงหน้า จะได้ส่วนลด 5% ค่ะ

ชุดทีมเบี่ยงคี่ No.10 เสื้อ+เอี๊ยม และ No.11 เสื้อ+กางเกง (เสื้อ size M / กางเกง+เอี๊ยมSize L)
ถ้ามีของของขอสั่งเลยครับแจ้งราคามาทางPMด้วยจะได้โอนเงินทันที...

โพสต์ โดย somseagull » 28 ก.พ. 2012, 10:26

ขอบคุณค่ะ

PSM2507 เขียน:
somseagull เขียน:กระทู้นี้รวมชุดทีมเบี่ยงคี่ทุกรุ่น สำหรับแฟนพันธุ์แท้เบี่ยงคี่ตัวจริงค่ะ

1. เสื้อ+กางเกง
รูปภาพ

2. เสื้อ+เอี๊ยม
รูปภาพ

รูปภาพ

4. เสื้อ+เอี๊ยม
รูปภาพ

5. เสื้อ+กางเกง
รูปภาพ

6. เสื้อ+เอี๊ยม
รูปภาพ

7. เสื้อ+กางเกง
รูปภาพ

8. เสื้อ+เอี๊ยม
รูปภาพ

9. เสื้อ+ กางเกง
รูปภาพ

10. เสื้อ+เอี๊ยม
รูปภาพ

11. เสื้อ+กางเกง
รูปภาพ

12. เสื้อ+กางเกง
รูปภาพ

13. เสื้อ+เอี๊ยม
รูปภาพ

รูปภาพ

16. เสื้อแขนสั้น+เอี๊ยม
รูปภาพ

17. เสื้อแขนสั้น+กางเกง
รูปภาพ

18.เสื้อแขนสั้น+กางเกง
รูปภาพ

Size S รอบอกเสื้อ 38 นิ้ว
Size M รอบอกเสื้อ 40 นิ้ว
Size L รอบอกเสื้อ 42 นิ้ว
Size XL รอบอกเสื้อ 44 นิ้ว
Size 2XL รอบอกเสื้อ 46 นิ้ว
Size 3XL รอบอกเสื้อ 48 นิ้ว
Size 4XL รอบอกเสื้อ 50 นิ้ว
Size 5XL รอบอกเสื้อ 52 นิ้ว

จองได้ที่ :
ลูกค้าที่จองล่วงหน้า จะได้ส่วนลด 5% ค่ะ

ชุดทีมเบี่ยงคี่ No.10 เสื้อ+เอี๊ยม และ No.11 เสื้อ+กางเกง (เสื้อ size M / กางเกง+เอี๊ยมSize L)
ถ้ามีของของขอสั่งเลยครับแจ้งราคามาทางPMด้วยจะได้โอนเงินทันที...

โพสต์ โดย เปี๊ยก ชวนชื่น » 03 มี.ค. 2012, 10:09

ผมจะสั่งชุดที่ 4 SIZE M (เสื้อ+เอี๊ยม) 1 ชุดขอทราบราคาด้วยครับและเบอร์ติดต่อกลับ
ปั่นไปแล้วก็เหนื่อย เพื่อนไม่เคยรอ

โพสต์ โดย somseagull » 06 มี.ค. 2012, 11:01

เปี๊ยก ชวนชื่น เขียน:ผมจะสั่งชุดที่ 4 SIZE M (เสื้อ+เอี๊ยม) 1 ชุดขอทราบราคาด้วยครับและเบอร์ติดต่อกลับ

ขอบคุณมากค่ะ