:::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีมเบี่ยงคี่ มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull, somseagull

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีมเบี่ยงคี่ มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย somseagull » 09 มิ.ย. 2011, 19:47

eam69 เขียน:เสื้อRapha condor 5XL มาหรือยังคร๊าปป

ส่งของให้เรียบร้อยนะคะ

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีมเบี่ยงคี่ มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย oatyoaty » 13 มิ.ย. 2011, 12:21

somseagull เขียน:
oatyoaty เขียน:14. เสื้อ+กางเกง
รูปภาพ

16. เสื้อแขนสั้น+เอี๊ยม
รูปภาพ

เสื้ออย่างเดียว เบอร์14กับ16 size 6 มีของไหมครับราคาตัวเท่าไหร่ครับ ^^

ราคา 1,050 บาทค่ะ

ของมาหรือยังคร้าบ มาแล้วแจ้งด้วยนะคร้าบ ^^

โพสต์ โดย tt tattoo » 13 มิ.ย. 2011, 19:12

oatyoaty เขียน:
oatyoaty เขียน:14. เสื้อ+กางเกง
รูปภาพ

16. เสื้อแขนสั้น+เอี๊ยม
รูปภาพ

เสื้ออย่างเดียว เบอร์14กับ16 size 6 มีของไหมครับราคาตัวเท่าไหร่ครับ ^^

ราคา 1,050 บาทค่ะ

ของมาหรือยังคร้าบ มาแล้วแจ้งด้วยนะคร้าบ ^^

ของส่งมาแล้วครับ ถ้ามาถึงจะแจ้งให้ทราบนะครับ
ปลอกแขนลายสักสุดเท่ กันแดด กันร้อน เพิ่มรสชาติชีวิต
viewtopic.php?f=243&t=193896

โพสต์ โดย somseagull » 19 มิ.ย. 2011, 19:20

เสือเทพ เขียน:สวยๆทั้งนั้น เลือกไม่ถูกเลย

รับสักชุดมั้ยค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 06 ก.ค. 2011, 07:49

champ1901 เขียน:สั่งตัวนี้ไปคับ เสือกับกางเกง size L คับ

รับทราบค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

โพสต์ โดย adam-bianchi » 16 ส.ค. 2011, 21:09

:) :) :) ไม่ทราบว่าตอนนี้ชุดเอี้ยม ยังมีแบบไหนเหลืออยู่บ้างครับ
เป็นไซร์ xLตะครับ

โพสต์ โดย somseagull » 17 ส.ค. 2011, 11:20

adam-bianchi เขียน::) :) :) ไม่ทราบว่าตอนนี้ชุดเอี้ยม ยังมีแบบไหนเหลืออยู่บ้างครับ
เป็นไซร์ xLตะครับ

สวัสดีค่ะคุณพี่adam-bianchi
ชุดเบี่ยงคี่ของหมดเลยค่ะ

โพสต์ โดย เสือเทพ » 18 ส.ค. 2011, 12:33

เสือเทพ เขียน:สวยๆทั้งนั้น เลือกไม่ถูกเลย

.
.
ของจะมีมาเมื่อไรอีกครับ..!!

โพสต์ โดย somseagull » 18 ส.ค. 2011, 14:09

เสือเทพ เขียน:

.
.
ของจะมีมาเมื่อไรอีกครับ..!!

ของมีเข้ามาเรื่อยๆค่ะ ส้มจะแจ้งกับลูกค้าที่จองไว้ก่อนนะคะ ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย genxomega » 28 ส.ค. 2011, 21:38

รบกวนตรวจสอบ Pmและตอบกลับ ด้วยนะครับ
สั่งสินค้าดังนี้ครับ
แบบที่ 12. เสื้อ+กางเกง Size M
แบบที่ 12. เสื้อ+กางเกง Size L
แบบที่ 14. เสื้อ+กางเกง Size L

ขอบคุณมากครับ

โพสต์ โดย somseagull » 31 ส.ค. 2011, 11:35

genxomega เขียน:รบกวนตรวจสอบ Pmและตอบกลับ ด้วยนะครับ
สั่งสินค้าดังนี้ครับ
แบบที่ 12. เสื้อ+กางเกง Size M
แบบที่ 12. เสื้อ+กางเกง Size L
แบบที่ 14. เสื้อ+กางเกง Size L

ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย boonch » 12 ก.ย. 2011, 13:41

เบียงคี่สีฟ้า ชุด 18 ราคาเท่าไหร่ สินค้าผลิตที่ไหนครับ

โพสต์ โดย somseagull » 13 ก.ย. 2011, 08:44

boonch เขียน:เบียงคี่สีฟ้า ชุด 18 ราคาเท่าไหร่ สินค้าผลิตที่ไหนครับ

ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย ธานินทร์ เกตุเทียน » 23 ก.ย. 2011, 14:13

รบกวนหน่อยครับได้เคยจองเฉพาะเสื้อชุดที่ 14 ไว้ทางโทรศัพท์ ถ้าของมาช่วยแจ้งด้วยครับ
ธานินทร์ โทร 089-888-2945