:::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม TREK มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม TREK มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย mte » 29 พ.ค. 2012, 15:06

somseagull เขียน:
mte เขียน:จากภาพด้านบน ชุดเบอร์9 ครับ ขนาดไม่รู้จะเลือกยังไง ผมสูง168 น้ำหนัก 55 เอว31 ครับ
ยังมีของอยู่ไหมครับ ถ้าไม่มียังเหลือแบบไหนอยู่บ้างครับ TREK..

ใส่ size S นะคะ
ชุดเบอร์ 9 ของหมดเลยค่ะ

แล้วเหลือแบบไหนบ้างครับเบอร์ S
โอนเงิน : ชื่อ บัญชร ภู่พันธุ์
กรุงไทย ออมทรัพ เลขที่จัดส่งให้ภายหลัง***

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม TREK มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย somseagull » 29 พ.ค. 2012, 15:09

mte เขียน:
somseagull เขียน:
mte เขียน:จากภาพด้านบน ชุดเบอร์9 ครับ ขนาดไม่รู้จะเลือกยังไง ผมสูง168 น้ำหนัก 55 เอว31 ครับ
ยังมีของอยู่ไหมครับ ถ้าไม่มียังเหลือแบบไหนอยู่บ้างครับ TREK..

ใส่ size S นะคะ
ชุดเบอร์ 9 ของหมดเลยค่ะ

แล้วเหลือแบบไหนบ้างครับเบอร์ S

Robo bank นะคะ

โพสต์ โดย matching23 » 08 ม.ค. 2013, 15:53

รูปภาพ

ชุดนี้พอหาได้อยู่ไหมครับ เป้าเป็นแบบไหน ราคาเท่าไหร่

โพสต์ โดย matching23 » 08 ม.ค. 2013, 15:55

รูปภาพ

ขอราคาชุดนี้ด้วยครับ เป้าเป็นแบบไหน ราคาเท่าไหร่

โพสต์ โดย somseagull » 18 ม.ค. 2013, 10:46

matching23 เขียน:รูปภาพ

ขอราคาชุดนี้ด้วยครับ เป้าเป็นแบบไหน ราคาเท่าไหร่

หมดแล้วจ๊ะ

โพสต์ โดย NOonYnOi » 21 ม.ค. 2013, 04:33

รายการที่ 8 ยังมีของไหมครับ ราคาเท่าไหร่

โพสต์ โดย somseagull » 07 ก.พ. 2013, 19:20

NOonYnOi เขียน:รายการที่ 8 ยังมีของไหมครับ ราคาเท่าไหร่

รุ่นนี้ของหมดค่ะ ขออภัยด้วยค่ะ

โพสต์ โดย Ek239 » 11 มี.ค. 2013, 23:11

เสื้อแขนยาวชุดที่ 11 ไซส์ XL มีรึป่าวครับ เท่าไหร่ครับ

โพสต์ โดย somseagull » 14 มี.ค. 2013, 19:14

Ek239 เขียน:เสื้อแขนยาวชุดที่ 11 ไซส์ XL มีรึป่าวครับ เท่าไหร่ครับ

ขออภัยค่ะ รุ่นนี้ของหมดค่ะ
กด like มีส่วนลด 5 % www.facebook.com/100kmperhour

โพสต์ โดย ramioez » 30 ก.ย. 2013, 15:18

iTONZz เขียน:3. เสื้อแขนยาว+กางเกงขายาว
รูปภาพ

สนใจชุดนี้ครับ อยากทราบราคาครับผม

โพสต์ โดย somseagull » 11 พ.ย. 2013, 15:43

ramioez เขียน:
iTONZz เขียน:3. เสื้อแขนยาว+กางเกงขายาว
รูปภาพ

สนใจชุดนี้ครับ อยากทราบราคาครับผม

ขอโทษที่ตอบช้านะคะ เข้าเว็บไม่ได้ค่ะ

รุ่นนี้ไม่มีสินค้านะคะ ขออภัยด้วยค่ะ

บริษัท 100 km per hour จำกัด
ถนนข้าวหลาม บางแสน ชลบุรี
โทร. 081-161-6655
พิกัดร้าน : 13.297029053905,100.92579066753

โพสต์ โดย Thanat Sasi » 28 เม.ย. 2014, 22:54

เสื้อแขนยาว รายการที่ 11 มีของไหมครับ

โพสต์ โดย mango7 » 13 มิ.ย. 2014, 17:00

รบกวนสอบถามหน่อยครับ ณ ตอนนี้ มีเสื้อจักรยาน Trek ลายไหนบ้างครับ เห็นกระทู้ไม่ได้ update ขอบคุณครับ