:::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม Specialized มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull, somseagull

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม Specialized มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย lukkate » 02 พ.ย. 2011, 15:25

ชุดที่3 เสื้อ+กางเกง มีของไมครับ
ดินด่านเกวียน
รถแพงแต่ไม่มีแรงขี่
แต่งรถซะดิบดี แต่ไม่มีเวลาปั่น
หลุดประจำ รั้งท้ายตลอด

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม Specialized มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย หนุ่มฮะ » 06 พ.ย. 2011, 08:36

ขอราคา เสื้อแขนสั้น+กางเกงขาสั้น แบบ เสื้อ L กางเกง M และแบบแยก ด้วยครับ.. ;)

โพสต์ โดย somseagull » 08 พ.ย. 2011, 08:43

lukkate เขียน:ชุดที่3 เสื้อ+กางเกง มีของไมครับ

ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 14 พ.ย. 2011, 12:57

หนุ่มฮะ เขียน:เงียบ.. :( :?

ตอบแล้วนะคะ ได้รับ pm ไหมเอ่ย

โพสต์ โดย หนุ่มฮะ » 15 พ.ย. 2011, 00:40

somseagull เขียน:
หนุ่มฮะ เขียน:เงียบ.. :( :?

ตอบแล้วนะคะ ได้รับ pm ไหมเอ่ย

ไม่มีเลยครับ.. :?

โพสต์ โดย พงษ์สุวรรณ » 17 พ.ย. 2011, 07:57

รายการที่16แขนสั้นมีของเปล่าครับน้องส้มไซต์s

โพสต์ โดย peephol » 25 พ.ย. 2011, 15:48

สวัสดีครับคุณส้ม
เป็นไงบ้างครับ สบายดีนะครับ ชุดจักรยาน Specialized sexo bank ที่สั่งผมได้รับแล้วครับ ขอบคุณมากนะครับ สีสวยแจ่มถูกใจมากเลยครับ เดี๋ยวค่อยสั่งเป็นเสื้อแขนยาวอุดหนุนคุณส้มอีกซักชุดนะครับ พอดีกะลังชวนคุณแฟนให้หันมาขี่จักรยานออกกำลังกายด้วยกันอยู่ครับ อุตสาห์ยกจักรยานคันโปรดที่ประกอบเองให้เลย....555 เผื่อจะได้ประกอบเจ้า Specialized M5 stumjumper ไว้เล่นอีกซักคันครับ ถ้าคุณแฟนเขาโอเค ต่อไปผมจะได้สั่งซื้อชุดจักรยานของผู้หญิงให้เลยจะได้ไปขี่จักรยานออกกำลังด้วยกันครับ

สุรพล ชูสวัสดิ์

โพสต์ โดย somseagull » 03 ธ.ค. 2011, 08:12

พงษ์สุวรรณ เขียน:รายการที่16แขนสั้นมีของเปล่าครับน้องส้มไซต์s

สวัสดีค่ะพี่พงษ์สุวรรณ
สบายดีนะคะ
เบอร์เอสของหมดเลยค่ะ
เร็วๆนี้จะมีรุ่น 2012 เข้ามานะคะ สวยๆทั้งนั้นเลยค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 03 ธ.ค. 2011, 08:14

peephol เขียน:สวัสดีครับคุณส้ม
เป็นไงบ้างครับ สบายดีนะครับ ชุดจักรยาน Specialized sexo bank ที่สั่งผมได้รับแล้วครับ ขอบคุณมากนะครับ สีสวยแจ่มถูกใจมากเลยครับ เดี๋ยวค่อยสั่งเป็นเสื้อแขนยาวอุดหนุนคุณส้มอีกซักชุดนะครับ พอดีกะลังชวนคุณแฟนให้หันมาขี่จักรยานออกกำลังกายด้วยกันอยู่ครับ อุตสาห์ยกจักรยานคันโปรดที่ประกอบเองให้เลย....555 เผื่อจะได้ประกอบเจ้า Specialized M5 stumjumper ไว้เล่นอีกซักคันครับ ถ้าคุณแฟนเขาโอเค ต่อไปผมจะได้สั่งซื้อชุดจักรยานของผู้หญิงให้เลยจะได้ไปขี่จักรยานออกกำลังด้วยกันครับ

สุรพล ชูสวัสดิ์

สวัสดีค่ะคุณสุรพล
ส้มสบายดีค่ะ ขอบคุณมากเลยค่ะ
ยินดีต้อนรับนักปั่นสาวสวยนะคะ
อากาศเริ่มเย็นแล้ว รักษาสุขภาพด้วยนะคะ

Re: ___________________ชุดทีมเบอร์ L ราคาพิเศษสุดๆค่ะ________________

โพสต์ โดย crocodile-boy » 27 ธ.ค. 2011, 16:28

17. เสื้อแขนสั้น+เอี๊ยม
รูปภาพ

สอบถามไซด์หน่อยครับ รอบอก 36 นิ้ว เอว 34 นิ้ว ต้องไซด์ไหนครับ แล้วมีสินค้าหรือป่าวครับ ราคาเท่าไหร่ ขอบคุณครับ
เมื่อมันสูง...ถ้าใจสู้ก็คงต้องปีน

โอนเงินค่าสินค้า นายเศรษฐพิชญ์ หล้าสุด ธนาคารกรุงเทพ สาขา เดอะมอลล์บางกะปิ
เลขที่บัญชี 234-411035-4

Re: ___________________ชุดทีมเบอร์ L ราคาพิเศษสุดๆค่ะ________________

โพสต์ โดย somseagull » 05 ม.ค. 2012, 14:38

crocodile-boy เขียน:17. เสื้อแขนสั้น+เอี๊ยม
รูปภาพ

สอบถามไซด์หน่อยครับ รอบอก 36 นิ้ว เอว 34 นิ้ว ต้องไซด์ไหนครับ แล้วมีสินค้าหรือป่าวครับ ราคาเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

เสื้อ size M
กางเกง L นะคะ

ของหมดนะคะ

โพสต์ โดย Phaisan Sribuajab » 16 ก.พ. 2012, 09:48

1. เสื้อ+กางเกง
รูปภาพ

เสื้อ size XL รอบพุง 42 นิ้ว
กางเกง size L ขอราคาหน่อยครับ และราคาเอี๊ยมด้วย ขอบคุณครับ