:::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม Specialized มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

จำหน่ายเสื้อผ้าจักรยานนำเข้าจากต่างประเทศ รวมชุดจักรยานสวยๆ เท่ห์ๆ มาไว้ในร้านเดียว : เสื้อแขนสั้น-เสื้อแขนยาว : กางเกงขาสั้น-กางเกงขายาว-เอี๊ยม และอุปกรณ์เสริมความเท่ห์ เช่น ปลอกแขน-ปลอกขา-ถุงมือ-หมวก-ผ้ากันแดด ฯลฯ อยากเท่ห์โทรหาเรา 081-161-6655 หรือ ร้านค้าที่สนใจสินค้า PM ตลอด 24 ชั่วโมง ยินดีให้บริการเต็มที่ค่ะ

Moderator: somseagull, somseagull

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม Specialized มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย tayya » 10 มิ.ย. 2011, 21:06

สนใจเสื้อ specialized แบบที่ 25
ต้องการเสื้อ size XL ,กางเกง size L
ขอราคา กับประมาณเวลาที่จะได้รับของด้วยครับ
ขอบคุณครับ

Re: :::::::::::::::::::::::::::: ชุดทีม Specialized มีให้เลือกเท่หลายสไตล์ค่ะ ::::::::::::::::::::::::::::

โพสต์ โดย somseagull » 11 มิ.ย. 2011, 07:19

tayya เขียน:สนใจเสื้อ specialized แบบที่ 25
ต้องการเสื้อ size XL ,กางเกง size L
ขอราคา กับประมาณเวลาที่จะได้รับของด้วยครับ
ขอบคุณครับ

เรียนคุณtayya
ชุดที่ไม่มีในสต๊อก ประมาณ 2 อาทิตย์นะคะ
ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย jittima » 16 มิ.ย. 2011, 20:23

ขอราคาชุดที่ 16 สีดำ เหลือง ค่ะ
อยากได้ขนาดเล็ก XS มีของไหมค่ะ

ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย somseagull » 17 มิ.ย. 2011, 14:13

jittima เขียน:ขอราคาชุดที่ 16 สีดำ เหลือง ค่ะ
อยากได้ขนาดเล็ก XS มีของไหมค่ะ

ขอบคุณค่ะ

1890 บาทค่ะ
Size XS ต้องสั่งล่วงหน้าค่ะคุณพี่จิตติมา

โพสต์ โดย นักรบเจ้าน้ำตา » 18 มิ.ย. 2011, 21:13

สนใจรายการที่ 25. เสื้อแขนสั้น+กางเกงขาสั้น เปลี่ยนเป็นกางเกงขายาว ได้มั้ยครับราคาเท่าไหร่ Pm บอกด้วยครับ
สูง 175 หนัก 75 รอบอก 38 เอว 34 ใส่ไซส์ไหนครับแนะนำด้วยขอบคุณครับ
เชิญชวนคุณให้เข้าชม KuLaSaNg! Board
http://www.kulasang.net/webboard/?fromuid=14

เปิดตัวอย่างเป็นทางการแล้วครับ บอร์ดย่อยชมรมจักรยานเสือลัลล้า อ.นครไทย จ.พิษณุโลก
viewforum.php?f=424

โพสต์ โดย somseagull » 19 มิ.ย. 2011, 19:32

นักรบเจ้าน้ำตา เขียน:สนใจรายการที่ 25. เสื้อแขนสั้น+กางเกงขาสั้น เปลี่ยนเป็นกางเกงขายาว ได้มั้ยครับราคาเท่าไหร่ Pm บอกด้วยครับ
สูง 175 หนัก 75 รอบอก 38 เอว 34 ใส่ไซส์ไหนครับแนะนำด้วยขอบคุณครับ

ได้ค่ะ

โพสต์ โดย Nelly T » 21 มิ.ย. 2011, 12:15

somseagull เขียน:34. เสื้อ+กางเกงค่ะ

คุณส้ม ทั้งชุดเสื้อขาวแดง กางเกงแดง อก44 เอว34 มีของพร้อมส่งเลยไหมขอราคาด้วยคับ :mrgreen:

โพสต์ โดย somseagull » 21 มิ.ย. 2011, 17:22

Nelly T เขียน:
somseagull เขียน:34. เสื้อ+กางเกงค่ะ

คุณส้ม ทั้งชุดเสื้อขาวแดง กางเกงแดง อก44 เอว34 มีของพร้อมส่งเลยไหมขอราคาด้วยคับ :mrgreen:

ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย มูฮัมหมัด » 21 มิ.ย. 2011, 19:01

:D พี่ครับมีกางเกงขายาว แถบข้างสีเขียว SP ของเข้ามาหรือยังครับ
เสือร้าย (อยากจะเป็นขาแรง มันต้องฝึกซ้อม)
http://www.facebook.com/muhammadsuarai
ไอดีไลน์ muhammad2523

นายสมชาติ เสือร้าย(มูฮัมหมัด)
บ้านเลขที่ 58 (หลังที่ 3 ด้านใน)
ซอยรามคำแหง 118 แยก 37
ชัยพฤกษ์ 9 แขวงสะพานสูง เขตสะพานสูง
กรุงเทพฯ 10240
โทร. 08-47736155,02-3722206

โพสต์ โดย somseagull » 22 มิ.ย. 2011, 05:56

มูฮัมหมัด เขียน::D พี่ครับมีกางเกงขายาว แถบข้างสีเขียว SP ของเข้ามาหรือยังครับ

กางเกงขายาวแทบสีเขียวไม่มีของเลยค่ะ หายากนะคะ

โพสต์ โดย มูฮัมหมัด » 04 ก.ค. 2011, 14:30

somseagull เขียน:
มูฮัมหมัด เขียน::D พี่ครับมีกางเกงขายาว แถบข้างสีเขียว SP ของเข้ามาหรือยังครับ

กางเกงขายาวแทบสีเขียวไม่มีของเลยค่ะ หายากนะคะ

ของมาแล้วแจ้งผมด้วยนะครับ
เสือร้าย (อยากจะเป็นขาแรง มันต้องฝึกซ้อม)
http://www.facebook.com/muhammadsuarai
ไอดีไลน์ muhammad2523

นายสมชาติ เสือร้าย(มูฮัมหมัด)
บ้านเลขที่ 58 (หลังที่ 3 ด้านใน)
ซอยรามคำแหง 118 แยก 37
ชัยพฤกษ์ 9 แขวงสะพานสูง เขตสะพานสูง
กรุงเทพฯ 10240
โทร. 08-47736155,02-3722206

โพสต์ โดย pjaun » 04 ก.ค. 2011, 20:21

ขอราคาชุดที่20 ด้วยครับ มีของพร้อมส่งหรือเปล่าครับ

โพสต์ โดย somseagull » 04 ก.ค. 2011, 21:38

pjaun เขียน:ขอราคาชุดที่20 ด้วยครับ มีของพร้อมส่งหรือเปล่าครับ

ขอบคุณค่ะ

โพสต์ โดย donrerkasem » 19 ก.ค. 2011, 22:59

ขอราคาเอี๊ยมลาย ASTANA กะ HTC คับ

ขอบคุนมากคับ
ทำงาน เก็บตัง สนองกิเลศ 555 ^__^

อลู หรือ คาร์บอน ก็ไม่ต่างกันมากเท่าไหร่หรอก รถ 20% คน 80% แต่ถ้ามีตัง ก็น่าเล่นนะ คาร์บอน

โพสต์ โดย somseagull » 20 ก.ค. 2011, 07:16

donrerkasem เขียน:ขอราคาเอี๊ยมลาย ASTANA กะ HTC คับ

ขอบคุนมากคับ

1,200 บาทค่ะ